Chia sẽ Client Audition Offline Full 2010, với hơn 7000 avatar... - Trang 5
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 5 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 135
    Thành Viên
    Đang ở
    Trùm Quậy (Tổ chức GBC)
    Thanks
    35

Ðề: Chia sẽ Client Audition Offline Full 2010, với hơn 7000 avata

Trích dẫn Gửi bởi applesmile [Only registered and activated users can see links. ]
    Hợp tác gì thì các bác cũng nên làm trong môi trường tiệt trùng ko có vỉut... mấy các làm em lăn lộn mãi mới cài đk... nhất là bản của bác nhok...
    Sao mỗi cậu kêu virus là thế nào?? Có ai xài mà bị virus đâu!
    Khách viếng thăm hãy cùng nhocquay4mat xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

chuẩn là au của nhoc có virut , con buzphi gì đó thì fai?
    Khách viếng thăm hãy cùng 123456812 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi cuongbep [Only registered and activated users can see links. ]
    Hey Babu, cậu quay phim = gì thế, đột nhiên cái máy nhà tớ ko quay Au bằng Fraps đc nữa (win xịn có bản quyền update thường xuyên, fraps mới nhất đã đăng kí). Các game khác đều quay tốt =.=
    Mình cũng quay phim bằng Fraps thôi bạn. chắc có lẽ máy bạn bị lỗi
    Khách viếng thăm hãy cùng hieu trung xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi nhocquay4mat [Only registered and activated users can see links. ]
    Sao mỗi cậu kêu virus là thế nào?? Có ai xài mà bị virus đâu!
    Máy cậu có virus thật đó, cậu đừng dùng BKAV nữa mà nên dùng KIS 2011 thì hay hơn nhiều, có Tiếng Việt, cập nhật thường xuyên, mình cũng đang dùng nó rất tốt và máy ko bị lỗi j` hết. (Góp ý thôi ^^)
    Khách viếng thăm hãy cùng hieu trung xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

sao mình vào web tải thì không được vậy. Các bạn coi lại link đi hình như là không hoạt động nữa hay sao á. Bạn nào có link thì send cho mình với chứ mình không thể vào link được cảm ơn mọi người nhiều
    Khách viếng thăm hãy cùng rainniess xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi hieu trung [Only registered and activated users can see links. ]
    Máy cậu có virus thật đó, cậu đừng dùng BKAV nữa mà nên dùng KIS 2011 thì hay hơn nhiều, có Tiếng Việt, cập nhật thường xuyên, mình cũng đang dùng nó rất tốt và máy ko bị lỗi j` hết. (Góp ý thôi ^^)
    uk' uk' chuẩn đấy ko thì dùng Norton cũng ok... nói chung mình thấy từ trước tới nay bkav của việt nam dùng lỗi kinh khủng... chiếm nhiều bộ nhớ và hay suất hiện mấy kái linh tinh khó chịu...
    Có cần mình chụp mấy cái ảnh khi mình quét virut mấy file của bạn ko...
    Khách viếng thăm hãy cùng applesmile xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi rainniess [Only registered and activated users can see links. ]
    sao mình vào web tải thì không được vậy. Các bạn coi lại link đi hình như là không hoạt động nữa hay sao á. Bạn nào có link thì send cho mình với chứ mình không thể vào link được cảm ơn mọi người nhiều
    Forum của mình đã die, đang up qua host khác
    Tạm thời vào down Client trước đi [Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi hieu trung, ngày 27-07-10 lúc 03:33 PM.

Thành Viên hoangnamvip's Avatar
    Thanks
    7

Anh hiếu trung thân mếm.. anh tạo file Setup bằng chương trình nào mà bản cài của Update 01 giao diện toàn là tiếng việt có dấu đc thế.. em dung Smart Installer Maket mà hôg cóa tiếng việt có dấu đc.. anh có thể Sharing dùm đc chứ..... Thank
    Khách viếng thăm hãy cùng hoangnamvip xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

ủa sao kì vậy vào trang vuonsaobang ko được...kít vào link thì nó ra trang google seach là sao anh HieuTrung
    Khách viếng thăm hãy cùng biyubi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Trùm Quậy (Tổ chức GBC)
    Thanks
    35

Trích dẫn Gửi bởi hieu trung [Only registered and activated users can see links. ]
    Đưa tớ xài với, có key kuôn càng tốt ! À mà quên nhà mình đâu có nối mạng nhỉ??
    Khách viếng thăm hãy cùng nhocquay4mat xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 5 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Client Audition Full cho Server Vn3 Vip
    Bởi Chiritokaji trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 21
    Bài viết cuối: 19-08-10, 08:29 AM
  2. Nơi chia sẽ nhạc Audition Offline cực hay !!! (Nhạc abm)
    Bởi hieu trung trong diễn đàn Audition Server Private
    Trả lời: 40
    Bài viết cuối: 18-08-10, 06:59 AM
  3. Cách add nhạc + avatar vào Audition
    Bởi huuduyen_05 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 05-01-10, 10:52 AM
  4. Cập nhật Avatar cho Audition Offline
    Bởi Bé_Quậy trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 17-09-08, 08:20 AM