Nhocquay4mat Help!!!!!!!!!
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 6 của 6
    Thành Viên
    Thanks
    3

Icon4 Nhocquay4mat Help!!!!!!!!!

Mình vừa test xong server thấy cũng khá ổn định nhưng.mỗi ván nhảy đều không dc yên.nhảy dc mấy cái là dis báo lỗi error code:ffffffggf gì đó.còn nữa.client khi giải nén thì nó báo có vài file k còn nguyên vẹn hoặc k tồn tại.thêm nữa 1 2 không chơi dc.vào là out ra luon.có việc này hơi khuất mắt tí.sao hành động k mua dc.....Nhocquay4mat Fix dc mấy lỗi này thì chỉ mình cách Fix đi....đang khùng vì nhảy được vài cái là djss k nhảy hết ván dc làm mất vui....server cài có 7p mà khùng với nó mấy ngày.......
    Khách viếng thăm hãy cùng tuanmanh002 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator huuduyen_05's Avatar
    Đang ở
    Unknow
    Thanks
    122

Ðề: Nhocquay4mat Help!!!!!!!!!

Nói chung chỉnh sửa client không phải dễ, nếu có dễ là dễ bị lỗi
    Chỉnh sửa xong rồi mà chưa test kỹ thì đó cũng hơi mệt.

Dự định down về khỏi mắc công chỉnh mà nghe vậy chắc để tính lại. Tự chỉnh chắc đỡ lỗi hơn
    Khách viếng thăm hãy cùng huuduyen_05 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

nói chung là tất cả đề OK trừ ... nhảy , nhảy giỏi lắm dc 3 nhịp là dzang ra ngoài , thêm cái path 1003 up vào là ko dạo shop dc lun , dis miết àh , mong nhocquay fix gấp
    Khách viếng thăm hãy cùng 123456812 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Trùm Quậy (Tổ chức GBC)
    Thanks
    35

Cách bạn cứ yên tâm, mình sẽ fix, lỗi không vào đc siêu thị là do mình chưa share DB + lỗi nhạc là dis là do mình lấy nhầm file music của anh mình (tại anh em tớ mỗi người dùng 1 list riêng, mai sẽ up fix lỗi). Thông cảm cho mình nhé, tại có mỗi mình làm client mà

Cách sửa ngay : Xóa file
    music.slk trong mục script (trong server) và đổi tên music(Update1003).slk thành music.slk
    Lần sửa cuối bởi nhocquay4mat, ngày 24-06-10 lúc 10:51 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng nhocquay4mat xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

nhoc ơi.cái Audition3.25 trong up 1003 là gì vậy.chả hiểu.còn server thì sao mà lên 8.xxMb ùi vậy server ở up mấy vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng tuanmanh002 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

thế bạn dạy mình cách add nhạc mình add toàn lỗi

làm đúng các bước nhưng vẫn lỗi không hiểu tại sao
    Khách viếng thăm hãy cùng playdan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!