Update cho server Thái Sơn Bắc Đẩu - Trang 5
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 5 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 59
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Update cho server Thái Sơn Bắc Đẩu

Trích dẫn Gửi bởi tuananhc1 [Only registered and activated users can see links. ]
    Các bác chỉ dùm em các lỗi này dùm:

Thank
    Bạn mới chơi VL à! Có 1 số cái bạn đòi đang nghiên cứu! Lỗi để đổ trong rương là bản path client bị lỗi UI bạn down bản path khác mà xài
    Về vụ thành thì do không cần thiết nên chủ Server không mở nên mình cũng không mở!
    Vụ boss hoàng kim thì mình đang làm lại -- add thêm vào server nhưng có lẽ không share vì không cần thiết! mình sẽ không fix server này nữa! sẽ chọn 1 server mới sắp ra để fix lại.
    Lần sửa cuối bởi aichangbiet, ngày 25-05-10 lúc 07:16 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng aichangbiet xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi tuananhc1 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác cho em hỏi làm sao để có KNB với xu vậy bác
    Sao của em lập nv ở Ba Lăng Huyện thì vào được còn lập nv ở nơi khác thì nó thông báo server bị gián đoạn không vào được
    KNB đánh quái có thể rớt! bạn không đọc file zzzThongtin.txt à? tất cả đánh quái đều rớt
    Ở VL offline hiện tại chỉ tạo nhân vật ở Ba Lăng Huyện mà server này cũng chỉ mở 2 map thành là Ba Lăng và Tương Dương
    Khách viếng thăm hãy cùng aichangbiet xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Mình mới tập cài jx offline ( chơi cho vui thôi không có ý định tìm hiểu sâu vào sever )

Sao mình tạo nhận vật đăng nhập thành công rồi. Vào đến Ba Lăng chỉ thấy vài NPC vào phái + phản tăng + dược điếm ... chứ không thấy hàng Npc ở giữa Ba Lăng.

Lên động 2x trian thì không có quái

Ngoài ra các bạn có thể chỉ mình chỗ điều chỉnh exp hoặc x2 x3 được không. Cảm ơn luôn.
    Lần sửa cuối bởi cuongngo1, ngày 26-05-10 lúc 08:14 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng cuongngo1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

zonjkut3
    Guest

Thứ nhất,muốn có quái và npc,phải đến nói chuyện với npc cổ lão thái bên tay phải
    Thứ 2,cách x exp,đầu tiên vào sever-script
    mở file startup_remix.lua lên bằng notepad,kéo xuống tìm phần tenadmin và sửa tên trong đó thành tên nv của bạn,đến cổ lão thái và sử dụng chức năng admin,nhận đồ+ngựa vip+tiền+kn,.... có hết
    Khách viếng thăm hãy cùng zonjkut3 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Cảm ơn bạn [Only registered and activated users can see links. ]

à với lại sever này ấn vô săn bos sát thủ rồi đưa lên map săn bos nhưng không lên được. Lên map bos đòi thuyền rồng 5 ở Lễ quan mà có thấy thằng Lễ quan đâu

Làm sao săn bos được vậy cả nhà
    Khách viếng thăm hãy cùng cuongngo1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

zonjkut3
    Guest

sv thái sơn bị bug ở cái script chuyển map khi làm nv săn boss sát thủ,cái này k đc rõ lắm,nhờ ohishu hoăc aichangbiet ý
    Khách viếng thăm hãy cùng zonjkut3 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi zonjkut3 [Only registered and activated users can see links. ]
    sv thái sơn bị bug ở cái script chuyển map khi làm nv săn boss sát thủ,cái này k đc rõ lắm,nhờ ohishu hoăc aichangbiet ý
    ohishu bỏ rơi con của ông rồi thì phải? Tui thay ông ấy làm sao????
    Không chuyển map được là vì chưa mở map worldset.ini
    Nhưng có mở được thì cũng không có boss đâu vì chưa có lệnh khởi tạo boss. Cái này mình làm được nhưng không làm nữa! Càng đi sâu vào fix càng ra nhiều vấn đề không chấp nhận được nên ... đợi để fix server khác

JX-Group-Development notfile's Avatar
    Thanks
    66

lỗi nhiều như vậy sao !!!!!
    tôi không test kỹ SV đó nên chưa biết
    Khách viếng thăm hãy cùng notfile xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết [S]ocola[S]an's Avatar
    Đang ở
    Taddle Legacy
    Thanks
    92

Mấy con ngựa đẹp đấy nhất là con siêu quang
    >.<

Thành Viên
    Thanks
    0

sever và fix sao lại bị nhiễm vi rút
    Khách viếng thăm hãy cùng q12nvh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 5 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Hướng dẫn tùy chỉnh Server - Update hàng ngày
    Bởi probin trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 58
    Bài viết cuối: 18-08-12, 08:52 PM
  2. Ai có update Server Gunbound lên bản mới hem
    Bởi quangphong0904 trong diễn đàn Gunbound Server
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 12-03-10, 10:10 AM
  3. Server JX 5.0 chính thức Update ngày 30-5-2009
    Bởi Mr.Rezo™ trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ