Xuất File Chỉnh Sữa Cho Shaiya - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 39
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Xuất File Chỉnh Sữa Cho Shaiya

Tôi ko ở SG, mà là ở VT, ok
    tuần sau tôi xuống VT bác cho cái địa chỉ nào, địa điểm bác tự chọn tôi không muốn ở tù mà thịt bác làm cái gì cả, còn bác biện minh này nọ thì do bác không tự tin sợ thua cho dù tôi có patch cái code đó lên đây thì thế nào bác cũng vạch lá tìm sâu thôi 2 cái soft cùng công dụng đằng nào chả giống nhau về code cái tôi muốn chứng minh cho bác là tự tay tôi viết chứ không phải cái code vớ vẫn đó hiểu chưa trẻ con
    Khách viếng thăm hãy cùng welcometohome xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

You’re nothing to me, What do you want? You’ve gone too far, You asked for it. Get lost You’re crazy, Who do you think you are? I don’t want to see your face Get out of my face, You have a lot of nerve You bastard What a stupid idiot
    Khách viếng thăm hãy cùng welcometohome xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Get a life otherwise go hide under the rocks. epic failed.
    Khách viếng thăm hãy cùng Ragezone xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi welcometohome [Only registered and activated users can see links. ]
    You’re nothing to me, What do you want? You’ve gone too far, You asked for it. Get lost You’re crazy, Who do you think you are? I don’t want to see your face Get out of my face, You have a lot of nerve You bastard What a stupid idiot
    This shjt just showed what kind of person u are lols. i'd lauh my ass off with these since i read this post.
    BTW: better giving credits to owner. Leecher
    Khách viếng thăm hãy cùng Ragezone xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

أبجدية عربية ’ huntersun's Avatar
    Đang ở
    A Town Where You Live
    Thanks
    1,523

VT là Vũng Tàu, thế cũng gần mình quá nhỉ
    Mình Bà Rịa

MU

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi welcometohome [Only registered and activated users can see links. ]
    Cuối cùng, bác chỉ có thế, tôi chẳng rỗi hơi nói với bác mãi. Bác chỉ giỏi cái mồm, bảo chứng minh, nếu là mình làm thì chẳng việc gì ko chứng minh đc, trừ khi bác tự nhận mình ko có khả năng và chỉ đi cướp của người khác.
    Tôi chả cần bác code trước mặt cho tôi xem, chỉ cần bác vứt đc cái source lên đây thôi là quá đủ để tôi tin rồi. OK.

Đừng dùng tiếng anh với tôi, tôi là người Việt Nam, học thức tôi ko cao lắm nhưng cũng biết trong đoạn trên bác sai hơi bị nhiều lỗi đấy.
    You have a lot of nerve <= ý bác là sao, ý bác bảo tôi bị thần kinh chứ gì, bảo tôi bị thần kinh mà lại dùng have a lot of, bác thần kinh àk , vả lại, a lot of đi sau là danh từ số nhiều bác biết chứ, số nhiều mà bác dùng danh từ số ít nerve làm tôi buồn cười quá sức.
    Bác học tiếng việt xong đã rồi hãy quay sang học tiếng anh, nói với tôi bằng tiếng việt còn không lại thì tiếng anh cũng thế thôi.

Don't act like a genius, like you know everything, when you're really not.
    Khách viếng thăm hãy cùng LightRitual xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Ragezone [Only registered and activated users can see links. ]
    This shjt just showed what kind of person u are lols. i'd lauh my ass off with these since i read this post.
    BTW: better giving credits to owner. Leecher
    Bác cho tôi xin cái YM nào, nói chuyện tí. Hehe.
    Khách viếng thăm hãy cùng LightRitual xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

أبجدية عربية ’ huntersun's Avatar
    Đang ở
    A Town Where You Live
    Thanks
    1,523

Mỗi cái chuyện share code có cần thêm credit hay không thôi mà dẫn đến chiến tranh.
    Có khi sau khi đánh nhau lại là bạn đấy chứ

MU

Business Monitoring Chiritokaji's Avatar
    Đang ở
    Heaven
    Thanks
    13

Trích dẫn Gửi bởi huntersun [Only registered and activated users can see links. ]
    VT là Vũng Tàu, thế cũng gần mình quá nhỉ
    Mình Bà Rịa
    Bà Rịa à ...Sắp có việc đi Bà Rịa rồi ...Có gì chỉ giáo nhé
    -= Follow The Rules =-
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi huntersun [Only registered and activated users can see links. ]
    Mỗi cái chuyện share code có cần thêm credit hay không thôi mà dẫn đến chiến tranh.
    Có khi sau khi đánh nhau lại là bạn đấy chứ
    Bác hiểu nhầm ý tôi rồi, nếu là của họ làm ra thì họ để tên họ vào tôi ko phàn nàn gì đâu, vì tôi cũng thế mà.
    Chẳng qua là do tôi ghét hạng người lấy của người khác rồi mở mồm nói là của mình thôi (bác biết kakalot chứ, thằng đấy cũng thế, cũng bị tôi nói, rồi cuối cùng bị ban, hình như giờ đc tha rồi, mà còn dám hó hé gì đâu)
    Nếu tôi sai thì tôi nhận, tôi chẳng việc gì phải chối cái sai của mình, sau mỗi lần sai thì người ta tiến bộ và rút ra đc bài học kinh nghiệm, chỉ tiếc 1 điều là có vài người chẳng bao giờ nhận ra được điều đó.

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Hỏi cách bung file settings trong file pak ở client của VNG
    Bởi hanamnet1 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 01-09-15, 09:01 PM
  2. Lệnh GM shaiya
    Bởi giatockhi trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 20-09-10, 01:16 PM
  3. Help Shaiya SQL 2k5
    Bởi Shaiya trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box