Set EXP như Tru Tiên VTC ???
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 6 của 6
    Thành Viên
    Thanks
    1

Set EXP như Tru Tiên VTC ???

Tình hình là em xem được cách chỉnh EXP ở Forum Fullhouse [Only registered and activated users can see links. ] là dùng Tool Edit Element
    Nhưng điều quan trọng là em muốn chỉnh EXp như Tru Tiên VTC mà trong bài hướng dẫn chỉ nói đến cách set EXP rate x100 ( mặc định 1)
    Anh nào rành vụ này chỉ em với ? Em đang dùng Element.data 14mb của FullHouse.
    1 câu hỏi nữa là lúc set exp có cần sửa Element.data bên Client ko ?
    Hay la chỉ cần sửa Element.data bên Server ?
    Lần sửa cuối bởi goder2910, ngày 21-03-10 lúc 01:51 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng goder2910 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên thuytien16's Avatar
    Thanks
    0

Ðề: Set EXP như Tru Tiên VTC ???

bạn muốn nó quay về 1 như ben VTC thì bạn đánh vào dòng số 1 đó số 0.001 thì exp sẽ trở thành 1 như bt, còn nếu rate sever mà cao quá số đó chưa thành 1 bạn đánh tiếp lúc đó nó sẽ chuyển thành 1 cho bạn. Bạn cũng có thể đánh 1 số # miễn là số đó nhỏ hơn 1 là được
    Bạn cũng chỉ cần chỉnh Rate trong sever thôi chỉnh thêm trong Client cũng được nhưng không cần thiết đâu, vì bản tiếng việt ko chỉnh được ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng thuytien16 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi thuytien16 [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn muốn nó quay về 1 như ben VTC thì bạn đánh vào dòng số 1 đó số 0.001 thì exp sẽ trở thành 1 như bt, còn nếu rate sever mà cao quá số đó chưa thành 1 bạn đánh tiếp lúc đó nó sẽ chuyển thành 1 cho bạn. Bạn cũng có thể đánh 1 số # miễn là số đó nhỏ hơn 1 là được
    Bạn cũng chỉ cần chỉnh Rate trong sever thôi chỉnh thêm trong Client cũng được nhưng không cần thiết đâu, vì bản tiếng việt ko chỉnh được ^^
    Ah ok, em làm được rồi . Cám ơn đại ka nhiều nhá
    Khách viếng thăm hãy cùng goder2910 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Giết Người Không Chớp Mắt quangphong0904's Avatar
    Đang ở
    Quang Phong Inda House
    Thanks
    36

thế trong server của Fancy90 EXP bao nhiêu vậy nhỉ? Mà ai biết fixx lổi thanh exp cứ 20% là lại tăng cấp chán quá.
    Khách viếng thăm hãy cùng quangphong0904 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên cuilui's Avatar
    Thanks
    1

trong bản của Fancy90 EXP là 1. bạn dùng bản của oixinhqua ấy mọi thứ ngon lành chỉ cần chỉnh lại EXP một chút là ok
    Khách viếng thăm hãy cùng cuilui xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên thuytien16's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi quangphong0904 [Only registered and activated users can see links. ]
    thế trong server của Fancy90 EXP bao nhiêu vậy nhỉ? Mà ai biết fixx lổi thanh exp cứ 20% là lại tăng cấp chán quá.
    muốn thanh exp là 100% up lever thì element trong data phải trùng với client
    Khách viếng thăm hãy cùng thuytien16 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!