Mọi người vào gấp nguy hiểm lắm rồi
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 3 của 3
    Thành Viên
    Thanks
    0

Icon4 Mọi người vào gấp nguy hiểm lắm rồi

Mình mới chơi tru tiên nên còn kém muốn mọi hỏi mọi người mấy câu hỏi
    Sau khi làm xong nhiệm vụ môn phái và học skill thì cứ thế đi luyện level hay phải quay về môn phái làm gì nữa không
    Mình thấy trong game có rất nhiều đứa mặc đồ khủng xin hỏi chúng nó lấy đâu ra vậy
    Mình có tiền Free nhưng chỉ biết mua thời trang cho đẹp nên không biết trong webshop có gì xịn nữa không
    -làm như thế nào để có Pet và thú cưỡi
    -Mình thấy có mấy đứa đứng hẳn trên cái kiếm đang bay làm thế nào để được như vậy
    -Mình chơi Thanh Vân Môn nó cho mỗi cái kiếm lởm làm thế nào để kiếm đồ xịn bây giờ
    Mong các bạn chơi tru tiên hướng dẫn giùm
    Khách viếng thăm hãy cùng TruTien.vn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên XiTop's Avatar
    Thanks
    10

Ðề: Mọi người vào gấp nguy hiểm lắm rồi

To TruTien.vn :
    1 :Sau khi làm xong nhiệm vụ môn phái và học skill thì cứ thế đi luyện level hay phải quay về môn phái làm gì nữa không
    khi bạn đạt đến cấp 15 bạn sẽ có nv gia nhập môn phái và bạn chọn Thanh Vân,thì khi làm xong bạn trở thành Thanh Vân 1,bạn có thể làm những nv khác,và luyện cấp lên 45 bạn sẽ có nv làm để lên thanh vân 2, nv thanh vân 3 cũng tương tự,còn nv thanh vân 4 và 5,bạn có thể vào diễn đàn tru tiên để xem hướng dẫn làm nv 4,5
    2:Mình thấy trong game có rất nhiều đứa mặc đồ khủng xin hỏi chúng nó lấy đâu ra vậy
    bạn có thể săn bos rớt item,hoặc làm nv để có dc,theo mình biết có 1 số sever còn bị lỗi Q nhận item,trong gshop hầu như chỉ bán đồ thời trang,thú cưỡi và những thứ hỗ trợ trong việc chơi game thôi!
    3:Mình thấy có mấy đứa đứng hẳn trên cái kiếm đang bay làm thế nào để được như vậy
    kiếm bay có bán trong shop...nhưng ko phải trong TDBK,khi bạn đạt đến cấp độ nhất định,bạn có thể sử dụng nó để bay!
    4:Mình chơi Thanh Vân Môn nó cho mỗi cái kiếm lởm làm thế nào để kiếm đồ xịn bây giờ
    xem lại phần 2!
    Khách viếng thăm hãy cùng XiTop xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    29

Ðề: Mọi người vào gấp nguy hiểm lắm rồi

Trích dẫn Gửi bởi TruTien.vn [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình mới chơi tru tiên nên còn kém muốn mọi hỏi mọi người mấy câu hỏi
    Sau khi làm xong nhiệm vụ môn phái và học skill thì cứ thế đi luyện level hay phải quay về môn phái làm gì nữa không
    Mình thấy trong game có rất nhiều đứa mặc đồ khủng xin hỏi chúng nó lấy đâu ra vậy
    Mình có tiền Free nhưng chỉ biết mua thời trang cho đẹp nên không biết trong webshop có gì xịn nữa không
    -làm như thế nào để có Pet và thú cưỡi
    -Mình thấy có mấy đứa đứng hẳn trên cái kiếm đang bay làm thế nào để được như vậy
    -Mình chơi Thanh Vân Môn nó cho mỗi cái kiếm lởm làm thế nào để kiếm đồ xịn bây giờ
    Mong các bạn chơi tru tiên hướng dẫn giùm
    Truyện nè [Only registered and activated users can see links. ]
    Vấn đề này thì bạn tự tìm hiểu thì hay hơn làm nv tu chân cũng không dễ đâu nhất là tu chân 4 lên 5mà nên đọc truyện trư tiên để hiểu rõ hơn về cốt truyện sẽ thấy hay lắm mà còn biết nv tu chân nói về ai
    Lần sửa cuối bởi vitvn, ngày 03-03-10 lúc 12:14 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng vitvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. Mọi người vào khẩn cấp nguy hiểm lắm rồi
    Bởi boypro142 trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 26-03-09, 04:44 PM