Hướng Dẫn Chi Tiết Cài Đặt Thành Công Chinh Đồ - Trang 6
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 6 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 62
    ™ (¯`PhiênVũ™ ´¯)™ phien-nhatrang's Avatar
    Đang ở
    Nha Trang
    Thanks
    194

Ðề: Hướng Dẫn Chi Tiết Cài Đặt Thành Công Chinh Đồ

up .
    Bishop check pass KT
    Source KT online

Thành Viên
    Đang ở
    Nhà của Khách viếng thăm
    Thanks
    50

Chỉnh đốn lại cái links nhá .
    Links die rồi.
    Khách viếng thăm hãy cùng fuimensuda xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Chỉnh đốn lại cái links nhá .
    Links die rồi bạn ơi
    Khách viếng thăm hãy cùng nguoihanhphuc0 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi sanelsad [Only registered and activated users can see links. ]
    Do thấy Box C Đ này có lẽ nhạt nhẽo quá nên chẳng còn ai quan tâm và hướng dẫn những người muốn cài đặt game này vừa mới cài thành công nên xin hướng dẫn cho những ai chưa biết

đầu tiên các bạn phải cài card mạng ảo
    các bạn phải chuyển đổi font và định dạng ngày tháng cho máy tính của mình
    sau khi chuyển đổi font xong<chuyển đổi font mời các bạn xem ở các bài hướng dẫn khác> các bạn vào controlpane----> rồi vào Regioanl and language option và làm như theo ảnh sau

sau đó các bạn vào đây download
    đây là server của evilbayby vào đó các bạn copy các file sau :Configtool1.rar;thangzt.rar;zebra.rar và 1 file khác để có patch
    các bạn lên mạng download apserver về và cài đặt với password là :root,sau đó bạn giải nén file zebra.rar vào đường dẫn:C:\AppServ\MySQL\data đó là cho những ai cài theo mặc định.Hoặc các bạn có thể vào trinh duyet danh dòng này:localhost/phpMyAdmin< localhost là khi bạn cài apserver có đoạn điền email và tên server> use và pass :root các bạn vào đó tạo 1 database tên là Zebra sau đó import các file bên trong Zebra.rar vào

xong phần data

tiếp theo các bạn xóa file configtool.exe trong thangzt đi vì nó lỗi sau đó copy file configtool1.exe ở foder configtool1.rar vào server và sưa tên đi sau đó bật cái configtool.exe lên và làm như ảnh dưới đây

chỉnh xong như trên ảnh các bạn chuyển về tasb global và ấn save sau đó chuyển về tab cuối cùng và ấn database conection sau đó chuyển tất cả các ip khác về 127.0.0.1 như trong ảnh

sau đó các bạn chuyển qua và làm như ảnh sau

ấn start xong các bạn làm như theo ảnh nha chuyển qua cái mânger ở cuối đó
    chú í các bạn chỉ ấn start và chuyển qua cái server manager đợi không phải bật thêm cái gì nữa các bạn đợi cho các tool nó tự động chạy thôi nhưng còn có 2 cái tool cuối nó không tự chạy được các bạn phải ấn play cho nó nhé

xong bây giờ các bạn copy patch và bỏ vào client của VNG thôi sau đó nhấn vào cái biểu tượng của chinh đồ patch nhé bây giờ vào game các bạn có thể vào phpmyadmin để tự tạo acc hoặc lấy acc có sẵn trong đó nhưng tốt nhất nên tự tạo acc vì 2 acc có trong ấy 1 cái lv 200 1 cái lv 300 nên chơi hok sướng cho lém
    ban đầu khi login có thể bị đứng 1 hồi sau đó bị đá ra màn hình login đừng lo hãy đăng nhập vài lần như vậy tam 2-3p nhé sau đó các bạn mở cái configtool.exe hồi nãy lên chuyển sang server manager và lần lượt mở các tool lên xem tool nào mà nút play còn màu xanh thì các bạn nhấn play cho no nhé bây giờ các bạn đã có thể đăng nhập vào game rồi đó
    chúc các bạn may mắn ai không thể làm được có thể pmm yahoo:hoang.quantruong
    ----------------------------Thấy Hay Thì thank Nhé-----------------------------
    tks chủ topic để test thử xem sao
    Khách viếng thăm hãy cùng dinhnghiact xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

ai chỉ em cài sv ảo cho win7 với, em cài hoài mà k được
    Khách viếng thăm hãy cùng doctora xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

[IMG][Only registered and activated users can see links. ][/IMG]

Khách viếng thăm hãy cùng doctora xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

036.vn
    Guest

ai hướng dẫn em cách tạo acc trong database với.hướng dẫn chi tiết chút càng tốt,em cài xong rồi.nhưng mà ko có acc để log vào.hic hic.buồn hơn con chuồn chuồn.
    à mà bạn nào có cho mình xin file patch nữa đc không ạ

demo lỗi của em:

[Only registered and activated users can see links. ]

Lần sửa cuối bởi 036.vn, ngày 07-09-12 lúc 04:26 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng 036.vn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    279

Trích dẫn Gửi bởi TOT_DEN [Only registered and activated users can see links. ]
    File Down tên ZT500.rar mình ko tài nào DownLoad được.. Làm ơn giúp và Up lên một Link khác được ko ? Hoặc gửi về Y!M: kenbin_8x ( phiền bạn nào có gửi thẳng luôn file Zt500.rar đó về cho mình với, có link khác cũng được )
    Có 14MB thôi mà ko làm sao DL được! Cảm ơn bạn

Cái này thì mình ko ra được một cái gì cả, chắc thiếu gì đó
    cái này là bạn chưa khởi động xampp-control.exe hay sai mật khẩu root mình cài bằng xampp
    Giúp mình với cài server khởi động vào game được rồi . mà không chơi được . cái client của mình nó ko hiện đc chữ và đánh mật khẩu không thấy gì cả vào game càng không thấy được gì . có phải là client VNG chơi được không vậy bạn

nhìn lại cái của mình sao kỳ vậy ta có lẽ download nhằm của thằng nào ah
    mình down cái này : link này [Only registered and activated users can see links. ]
    hay link này nhỉ [Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi daikimvuong1, ngày 10-09-12 lúc 12:07 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng daikimvuong1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    40

sever thì có rồi nhưng patch chả thấy chỗ nào trong file dowload kia cả... ai có bản patch cho mình xin vs chạy sv thangzt nhé... thanks
    Khách viếng thăm hãy cùng handoi198914 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên wywaiwa's Avatar
    Thanks
    157

Trích dẫn Gửi bởi handoi198914 [Only registered and activated users can see links. ]
    sever thì có rồi nhưng patch chả thấy chỗ nào trong file dowload kia cả... ai có bản patch cho mình xin vs chạy sv thangzt nhé... thanks
    sao có server mới bên kia rồi mà bạn cái này từ năm nào rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng wywaiwa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 6 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Chinh Đồ PC
    Bởi thuoclano12 trong diễn đàn Chinh Đồ
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 11-08-11, 11:48 PM
  2. cài đặt chinh đồ
    Bởi tencuatoi77 trong diễn đàn Chinh Đồ
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 30-06-09, 09:43 PM
  3. Cần một Chinh Đồ chạy trên Win Xp
    Bởi sang2305 trong diễn đàn Chinh Đồ