GameServer .77 SeaSon4 Full No Bug cho anh em - Trang 12
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 12 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 10 11 12 13 14 ... CuốiCuối
Kết quả 111 đến 120 của 156
    Hóng JX2 Team dragonwall's Avatar
    Đang ở
    nơi đây hóng Jx2
    Thanks
    17

Ðề: GameServer .77 SeaSon4 Full No Bug cho anh em

Trích dẫn Gửi bởi tomatoes [Only registered and activated users can see links. ]
    Thế công việc ông đang làm trên GS là gì ?
    Trích dẩn kinh nghiệm của Coder Holy trên RZ:

Nói cho tôi biết cái gì làm trên GS của WebZen ko phải là Debug,ko phải là Cracking là gì,nản.Ko phân biệt đc Crack và Code. Nói cho ông nghe Code là Code lại từ đầu,như 1 vài người làm eMu đó.Còn DEV trên GS là Crack là Crack hiểu chưa.
    Đơn giản vì tôi không phải loại mặt dầy đi load về bẻ source người ta tùm lum như ông đi khoe hàng hiểu chưa, hay vẫn chậm tiêu
    Khách viếng thăm hãy cùng dragonwall xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

VTM Coder eddy's Avatar
    Đang ở
    Net4Viet Team
    Thanks
    40

...Với những dạng GS nguyên thủy thì CRACK không phải như anh làm với SCF đâu ...k có jì là khó

Các bước Crack GS - by Eddy
    1. Pacht M:\Driver (tùy kiểu mà chuyển nhảy từ có điều kiện sang không điều kiện hoặc sửa đường dẫn tĩnh về đường dẫn động)
    2. Pacht đường dẫn cho thư mục Data
    3. Fix Wz Already Running

Xog....thế là CRACK xong GS Webzen , không khó như SCF

CRACK = bẽ gãy....
    Thế DEV trên GS = Bẽ gãy GS => hóa ra phá àk
    Khách viếng thăm hãy cùng eddy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

VTM Coder eddy's Avatar
    Đang ở
    Net4Viet Team
    Thanks
    40

Nếu nói về lĩnh vực FIX BUG cứ cho các bước biến điều kiện của BUG từ true về false (AntiHack là 1 ví dụ) là CRACK GS đi

Vậy Add Option vào GameServer hay DEV chức năng vào là "Bẽ gãy GS" àk
    Có mâu thuẫn trong cách dùng từ k ?

V.I.P
    Thanks
    19

Trích dẫn Gửi bởi dragonwall [Only registered and activated users can see links. ]
    Đơn giản vì tôi không phải loại mặt dầy đi load về bẻ source người ta tùm lum như ông đi khoe hàng hiểu chưa, hay vẫn chậm tiêu
    tôi cũng chờ câu này của ông và nói ra cái ngu của ông cho nghe
    Trên TG này,đi hỏi Microsoft hay bất cứ 1 hãng phần mềm danh tiếng nào hỏi họ sợ ai? Trả lời là người Trung Quốc.
    Tại sao? dân China nó ăn cắp giỏi quá
    1 Coder có thể mất cả năm làm cái Project,nhưng 1 Cracker chỉ cần 1 tháng là chôm về xài.Nếu nói về mặt đạo đức thì đúng là ko đc,nhưng nếu nói về mặt CNTT công nghệ cao thì là bình thường.Có nhiều cách để chúng ta đạt đc 1 cái gì đó,bao gồm cả cách đi tắt đón đầu như China họ làm,ko phải là cá nhân mà là 1 tổ chức.Chính phủ họ ưu tiên đào tạo hacker,cracker,để khi xảy ra 1 cuộc chiến về CNTT kỷ thuật cao thì có thể chiếm ưu thế hoàn toàn

Tuy nhiên,câu chuyện đó kể cho vui thôi,tôi chắc ông dốt nên ko hiểu đâu.Tôi nói thực tế,cái Window hay bất cứ gì ông xài,thậm chí là cái MU Server ông cũng là hàng ăn cắp mà ra.Cải ko lại thì đem đạo đức ra nói hả
    Khách viếng thăm hãy cùng tomatoes xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Hóng JX2 Team dragonwall's Avatar
    Đang ở
    nơi đây hóng Jx2
    Thanks
    17

Trích dẫn Gửi bởi tomatoes [Only registered and activated users can see links. ]
    tôi cũng chờ câu này của ông và nói ra cái ngu của ông cho nghe
    Trên TG này,đi hỏi Microsoft hay bất cứ 1 hãng phần mềm danh tiếng nào hỏi họ sợ ai? Trả lời là người Trung Quốc.
    Tại sao? dân China nó ăn cắp giỏi quá
    1 Coder có thể mất cả năm làm cái Project,nhưng 1 Cracker chỉ cần 1 tháng là chôm về xài.Nếu nói về mặt đạo đức thì đúng là ko đc,nhưng nếu nói về mặt CNTT công nghệ cao thì là bình thường.Có nhiều cách để chúng ta đạt đc 1 cái gì đó,bao gồm cả cách đi tắt đón đầu như China họ làm,ko phải là cá nhân mà là 1 tổ chức.Chính phủ họ ưu tiên đào tạo hacker,cracker,để khi xảy ra 1 cuộc chiến về CNTT kỷ thuật cao thì có thể chiếm ưu thế hoàn toàn

Tuy nhiên,câu chuyện đó kể cho vui thôi,tôi chắc ông dốt nên ko hiểu đâu.Tôi nói thực tế,cái Window hay bất cứ gì ông xài,thậm chí là cái MU Server ông cũng là hàng ăn cắp mà ra.Cải ko lại thì đem đạo đức ra nói hả
    Tui nói không hứng thú nhiều tới cracking mà cũng không có bẻ tùm lum đạp cứt như ông có hiểu chưa ở đó mà ngồi đó viết lý giải.
    Đầu ông có biết nhận thức người ta nói gì không
    Tui chỉ fix những cái đáng fix, crack kiểu hacker gì như ông àh....hay nhỉ có khối bao nhiêu thằng ngồi gỡ lịch rồi mà còn chưa thức tỉnh . Cái gì cũng biện hay quá sao không giỏi hack cho tui xem ở đó mà ngữa người nói nhảm
    Khách viếng thăm hãy cùng dragonwall xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

VTM Coder eddy's Avatar
    Đang ở
    Net4Viet Team
    Thanks
    40

Thế cái bàn chải đánh răng cũng là ăn cắp àk

Vấn đề là ăn cắp của ai .... thằng China ăn cắp của Webzen về share lên... ta đem về dùng
    Ta đem về được thì thằng SCF cũng đem về được
    Thằng SCF đem đồ ăn cắp đi mod lại và sell (k chê trách)...anh cà chua lại đi ăn cắp của thằng ăn cắp => ăn cắp cấp 2

Thành Viên YeuVo_ThuongCon's Avatar
    Đang ở
    Chuyển bị lặn
    Thanks
    13

Trích dẫn Gửi bởi eddy [Only registered and activated users can see links. ]
    Thế cái bàn chải đánh răng cũng là ăn cắp àk

Vấn đề là ăn cắp của ai .... thằng China ăn cắp của Webzen về share lên... ta đem về dùng
    Thằng SCF đem đồ ăn cắp đi mod lại và sell (k chê trách)...anh cà chua lại đi ăn cắp của thằng ăn cắp => ăn cắp cấp 2
    Vậy ku ắn cắp của WZ ah
    Gỏi quá
    Các PRO Tha Em

VTM Coder eddy's Avatar
    Đang ở
    Net4Viet Team
    Thanks
    40

Trích dẫn Gửi bởi YeuVo_ThuongCon [Only registered and activated users can see links. ]
    Vậy ku ắn cắp của WZ ah
    Gỏi quá

.... anh đọc kỹ rùi quote em chứ

V.I.P
    Thanks
    19

Trích dẫn Gửi bởi dragonwall [Only registered and activated users can see links. ]
    Tui nói không hứng thú nhiều tới cracking mà cũng không có bẻ tùm lum đạp cứt như ông có hiểu chưa ở đó mà ngồi đó viết lý giải.
    Đầu ông có biết nhận thức người ta nói gì không
    Tui chỉ fix những cái đáng fix, crack kiểu hacker gì như ông àh....hay nhỉ có khối bao nhiêu thằng ngồi gỡ lịch rồi mà còn chưa thức tỉnh . Cái gì cũng biện hay quá sao không giỏi hack cho tui xem ở đó mà ngữa người nói nhảm
    Haha,hết đạo đức rồi mang pháp luật ra,làm MU lậu chắc ko ở tù đâu hen bạn hiền câu này đụng chạm nhiều Admin Mu lắm đó
    Thôi cũng qua ngày mới rồi,như hồi nãy nói,buồn spam chơi giờ qua ngày rồi quên đi nhé xem như nãy giờ chúng ta nói tiếng Đan Mạch với nhau
    Kết thúc tranh luận nhé bạn hiền DW
    Khách viếng thăm hãy cùng tomatoes xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên YeuVo_ThuongCon's Avatar
    Đang ở
    Chuyển bị lặn
    Thanks
    13

Trích dẫn Gửi bởi eddy [Only registered and activated users can see links. ]

.... anh đọc kỹ rùi quote em chứ

Vấn đề ở đây ăn cắp của ai
    Các PRO Tha Em

Trang 12 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 10 11 12 13 14 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Gameserver 1.00.16 vtm full season 2 final version
    Bởi kunllee trong diễn đàn Development
    Trả lời: 131
    Bài viết cuối: 01-10-11, 03:10 PM
  2. Lệnh GM Mu SeaSon4
    Bởi byem_kute trong diễn đàn Releases