Các cậu hợp sức tìm JX2 nào - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 86
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: các cậu hợp sức tìm JX2 nào

Mình nghĩ các bạn không nên chửi rủa ông Hex như vậy. Sever là của ông ấy, muốn share hay không là quyền ông ấy. Hơn nữa chỉ vì không share server mà các bạn chửi rủa như vậy thì không Share là đúng.

[Only registered and activated users can see links. ] nhờ ông ấy share bên ragezone dc ko. Share bên đó thì đâu có tính là share ở VN.
    Khách viếng thăm hãy cùng superpro000 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

hjx! mún hận , mún chửi thì chửi thèng MinhĐăng ka -_-! tại nóa mừk cha Hexpox hem share chứ ai -_-!
    Khách viếng thăm hãy cùng thienxinan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    ☼♥ ®€Žø In Dä Høü§€ ♥☼
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi thienxinan [Only registered and activated users can see links. ]
    hjx! mún hận , mún chửi thì chửi thèng MinhĐăng ka -_-! tại nóa mừk cha Hexpox hem share chứ ai -_-!
    Nói câu này chuẩn không đi làm đâu được nói chung là tại Minh Đăng

Hiện tại mình đang cố nhờ hexpor release nhưng mà hắn đang bận việc gia đình

nên chưa giám nói trước điều gì đ.c . Nói chung là
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Rezo™ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

1 gần 1 tiếng đồng hồ tìm kiếm đã tìm đc chữ Jx2 = trung quốc đã tìm trên 50 forum và đây là kết quả thu thập đc (mấy cái server nữa ngoài xoyo)
    Jx 2 = 剑网2 [hem pík đọc]
    Server này hem péc có Private hem: [Only registered and activated users can see links. ]
    Server này nữa nàk ! Dịch hem đc [Only registered and activated users can see links. ]

Còn mấy cái nữa mừk quên mất xiu oài! ! Nếu ai dịch đc nó la private thì pm cho em với nha!
    Khách viếng thăm hãy cùng thienxinan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên minhhung999's Avatar
    Thanks
    8

share hay không share là quyền của cua Hexpor. vì sever cua ông ấy có. chuyện này không có gì để bàn cải cả. nhưng không được khinh người Vn như thế. Bị Minh Dăng lười là phải vì ông ấy quá ngu đó thôi. thì ông ấy phải chịu chứ. còn ông ấy muốn release ở forum TQ hay o Vn thi tùy. nếu như ông ấy muốn làm "cho" TQ hay lam " Hoang De" Vn cũng tùy ông ta
    Khách viếng thăm hãy cùng minhhung999 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Nhổn City
    Thanks
    3

ảo quá ảo quá ,thật tình mình rất sợ mấy topic kiểu này, chém bão cứ gọi là nghiêng ngả
    Khách viếng thăm hãy cùng meohen1989 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hongtu1's Avatar
    Thanks
    63

Trích dẫn Gửi bởi thienxinan [Only registered and activated users can see links. ]
    1 gần 1 tiếng đồng hồ tìm kiếm đã tìm đc chữ Jx2 = trung quốc đã tìm trên 50 forum và đây là kết quả thu thập đc (mấy cái server nữa ngoài xoyo)
    Jx 2 = 剑网2 [hem pík đọc]
    Server này hem péc có Private hem: [Only registered and activated users can see links. ]
    Server này nữa nàk ! Dịch hem đc [Only registered and activated users can see links. ]

Còn mấy cái nữa mừk quên mất xiu oài! ! Nếu ai dịch đc nó la private thì pm cho em với nha!
    Chuẩn một câu:Nó là Sever online
    [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng hongtu1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Forever A Love PW nhockeke3's Avatar
    Đang ở
    Hải Phòng city
    Thanks
    13

Trích dẫn Gửi bởi meohen1989 [Only registered and activated users can see links. ]
    ảo quá ảo quá ,thật tình mình rất sợ mấy topic kiểu này, chém bão cứ gọi là nghiêng ngả
    Bác meohen nói chuẩn quá, topic này toàn đẳng cấp chém bão với chém lốc , chém gió còn phải gọi = cụ

Vi phạm quy định
    Đang ở
    ☼♥ ®€Žø In Dä Høü§€ ♥☼
    Thanks
    6

1 người không bao giờ biết Hexpor là "cái gì" thì sao mà chả bão với gió
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Rezo™ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2022 thecong's Avatar
    Thanks
    101

ặc tập trung vào chuyên môn đi nào không nên nói nhảm nói sấu người khác mọi người à . Nhưng không biết bác hex đã shart ở chỗ nào chưa để còn biết mà tìm chứ nhỡ đâu ông ấy chưa shart thì sao mất công tìm à
    Ký cái gì?

Trang 4 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối