[JX] Trung Tâm Giải Đáp Thắc Mắc Về JX SERVER - Trang 67
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 67 của 227 Đầu tiênĐầu tiên ... 17 57 65 66 67 68 69 77 117 167 ... CuốiCuối
Kết quả 661 đến 670 của 2270
    ±‡[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦� �� �̅]‡± Čħīċķėň's Avatar
    Đang ở
    TP HCM
    Thanks
    62

Ðề: Trung Tâm Giải Đáp Thắc Mắc Về JX SERVER

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Chữ Errors phần Script trong Startup của sangpronhat tuy nó ghi errors thực chất là OK Do bản Startup này của sangpronhat là demo nên bị lỗi hiển thị chỗ đó !

Báo lưu là đúng rùi ! Nhưng nếu nhân vật cứ bị mất hoài thì tui khuyên bạn tạo 1 cái acc mới để chơi thì chắc ko còn bị nữa đâu !

Đối với Server Ohishu share thì NPC khởi tạo Server chính là NPC Co Lao Thai ở Ba Lăng huyện !
    tại server mình kô có file của ổng thôi

nếu tại 1 file trong folder script là GMScript.lua thì màu đỏ error đso sẽ biến mất
    Chúc 4rum ngày càng phát triển

Thành Viên
    Thanks
    15

các bác lỗi này là gì vậy "PlayerDbLoading failed" ở Gameserver í
    Khách viếng thăm hãy cùng boybehind90 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi boybehind90 [Only registered and activated users can see links. ]
    các bác lỗi này là gì vậy "PlayerDbLoading failed" ở Gameserver í
    Do bạn chưa chỉnh languages của máy cho đúng với loại Server đó !

Có 2 loại Server :

+ Server No Font : Cứ để languages của máy là English (United State) là chạy ngon lành !

+ Server FONT : Phải cài Font rùi chỉnh languages của máy là Chinese (PRC) mới chạy dc !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    15

vậy muốn tắt font chuyển sang English thì làm thế nào vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng boybehind90 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

zonjkut3
    Guest

Trích dẫn Gửi bởi boybehind90 [Only registered and activated users can see links. ]
    vậy muốn tắt font chuyển sang English thì làm thế nào vậy
    Control Panel ->regional and language option -> thẻ advanced Tìm english(united kingdom) -> Reset máy ->thanks tớ -> vào game
    Khách viếng thăm hãy cùng zonjkut3 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên ĐaiKaChuot™'s Avatar
    Đang ở
    Nhà
    Thanks
    1

hoa oi cho tui xin cai ui chong trang item, ui hoan chinh cang tot,voi lai ong cho tui biet spr la cai gi vay neu co chep thi chep vao dau, voi lai tui dang choi server cua ohishu ko co nhiu` map ( co vai map ko co quai), deo trang bi vo danh thi ko thay n/v. co gi thi pm yahoo: anhchanglangtu508
    Khách viếng thăm hãy cùng ĐaiKaChuot™ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi daikachuot [Only registered and activated users can see links. ]
    hoa oi cho tui xin cai ui chong trang item, ui hoan chinh cang tot,voi lai ong cho tui biet spr la cai gi vay neu co chep thi chep vao dau, voi lai tui dang choi server cua ohishu ko co nhiu` map ( co vai map ko co quai), deo trang bi vo danh thi ko thay n/v. co gi thi pm yahoo: anhchanglangtu508
    Ừh ! pm yahoo [Only registered and activated users can see links. ] tui send cái Ui tui cũng đang dùng !

zonjkut3
    Guest

Trích dẫn Gửi bởi daikachuot [Only registered and activated users can see links. ]
    Đeo vô danh vẫn thấy người mà 30 charrrrrrrrrrrr
    Khách viếng thăm hãy cùng zonjkut3 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

a` cho em hỏi,sau khi tẩy tủy thì nó báo sever bị mất kết nối đang kết nối lại,sau đó em đi đánh quái thì không còn 1 con nào hết,trừ mấy con ở ba lăng huyện.hjxhjx.khởi động lại sever vẫn bị vậy.
    Khách viếng thăm hãy cùng nhockdj94 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi nhockdj94 [Only registered and activated users can see links. ]
    a` cho em hỏi,sau khi tẩy tủy thì nó báo sever bị mất kết nối đang kết nối lại,sau đó em đi đánh quái thì không còn 1 con nào hết,trừ mấy con ở ba lăng huyện.hjxhjx.khởi động lại sever vẫn bị vậy.
    Sau khi mở GameServer lại thì tác dụng NPC khởi tạo Server bị mất ! Bạn cần nói chuyện NPC khởi tạo 1 lần nữa để quái và NPC xuất hiện ra OK rùi mới chơi típ dc !

Nếu con nhân vật bạn đang chơi đang ở 1 maps luyện công ko có về dc thì tạo thêm 1 nhân vật mới rùi nói chuyện NPC khởi tạo ở Ba Lăng rùi xóa con mới đó và vào lại con nhân vật cũ ở maps luyện công thì bảo đảm có quái OK !

Trang 67 của 227 Đầu tiênĐầu tiên ... 17 57 65 66 67 68 69 77 117 167 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Trung Tâm Giải Đáp Thắc Mắc Về JX SERVER
    Bởi [S]ocola[S]an trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 145
    Bài viết cuối: 08-03-12, 12:21 PM
  2. Trung tâm giải đáp thắc mắc về GB Server
    Bởi YeuVo_ThuongCon trong diễn đàn Gunbound Server
    Trả lời: 64
    Bài viết cuối: 25-02-12, 10:02 AM
  3. Server Trung Quốc
    Bởi [S]ocola[S]an trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 22-07-10, 09:10 PM
  4. Xin server bản tiếng Trung
    Bởi viyeumasong trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 03-04-10, 04:42 PM