Share Sever Chinh đồ Linux 2.3.7
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 6 của 6
    Thành Viên
    Thanks
    79

Share Sever Chinh đồ Linux 2.3.7

Trước tiên cảm ơn Pgaming của bác Hung Nguyen đã share, anh em ai có điều kiện donate ủng hộ tinh thần của bác ấy.
    Review sever ở đây : [Only registered and activated users can see links. ]
    All in one ở đây: [Only registered and activated users can see links. ] (Hướng dẫn ở trong all in one)
    VMwave ở đây: [Only registered and activated users can see links. ]

Pass giải nén all : pgaming

Cấu hình tối thiểu: Ram 8GB, HDD còn 50 Gb.
    có auto nhặt đồ. phù hợp anh em chơi offline tìm lại kỷ niệm.

các cao nhân đi qua hóng việt hoa
    Khách viếng thăm hãy cùng notron99 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 5 Users Say Thank You to notron99 For This Useful Post:

bbzero2702 (31-03-24), manhtungdc1982 (30-03-24), manhtungdc82 (30-03-24), namdeptrai1608 (17-04-24), tuyettinh88 (28-03-24)

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Share Sever Chinh đồ Linux 2.3.7

Tất cả các bản share đều bị mã hóa hết mà anh, ae muốn trải nhiệm sever đang online vào nhóm zalo ạ [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng itvn85 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

bản này toàn chữ tàu luôn ông , muốn ôn lại cũng khó , xưa t chơi năm 2009 - 2010 gì đấy , tìm bản off khó quá
    Khách viếng thăm hãy cùng bbzero2702 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    79

Mình khá lớn tuổi, con mình cũng đã lớn. Nhưng một điều mình học được ở 4r nói chung hay box nhỏ chinh đồ nói riêng, là kiến thức nên chia sẻ, cứ cho đi, đến lúc bạn tìm sẽ thấy. Nên những gì mình share trên 4r ở định hướng dễ tiếp cận đối với all các bạn muốn tìm sever- chỉ thế thôi
    dạo gần đây tôi tìm sever, thấy nhiều bạn tiếp cận còn sau mình nhiều, nhưng hóng được chút bay ra mở sever riêng. Bản 2.3.7 hay cao hơn này cũng có bạn việt hóa mở online vì cấu trúc sever chinh đồ nó giống nhau. Bản thân tui cũng đang việt hóa 2.3.7 phục vụ nhu cầu mình mà sẽ ko share vì bọn nó lấy làm của mình....

Thưa với các thánh có hai điều; một là mở sever thu hút ng khác là việc làm không phù hợp pháp luật VN. sever càng đông thì nạp càng nhiều phần nạp càng dễ về cát bụi buộc đóng sever nếu ko muốn dính đến pl.

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến notron99 vì bài viết này !

bbzero2702 (04-04-24)

Thành Viên
    Thanks
    79

Trích dẫn Gửi bởi itvn85 [Only registered and activated users can see links. ]
    Tất cả các bản share đều bị mã hóa hết mà anh, ae muốn trải nhiệm sever đang online vào nhóm zalo ạ [Only registered and activated users can see links. ]
    3-4x cả rồi, lương ko dc vài củ hay sao, hào khí lúc thanh niên đâu mà khom lưng giới thiệu nhận vài đĩnh vàng chưa đến mấy chục bạc của bọn mở sever rác thế bạn

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi notron99 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình khá lớn tuổi, con mình cũng đã lớn. Nhưng một điều mình học được ở 4r nói chung hay box nhỏ chinh đồ nói riêng, là kiến thức nên chia sẻ, cứ cho đi, đến lúc bạn tìm sẽ thấy. Nên những gì mình share trên 4r ở định hướng dễ tiếp cận đối với all các bạn muốn tìm sever- chỉ thế thôi
    dạo gần đây tôi tìm sever, thấy nhiều bạn tiếp cận còn sau mình nhiều, nhưng hóng được chút bay ra mở sever riêng. Bản 2.3.7 hay cao hơn này cũng có bạn việt hóa mở online vì cấu trúc sever chinh đồ nó giống nhau. Bản thân tui cũng đang việt hóa 2.3.7 phục vụ nhu cầu mình mà sẽ ko share vì bọn nó lấy làm của mình....

Thưa với các thánh có hai điều; một là mở sever thu hút ng khác là việc làm không phù hợp pháp luật VN. sever càng đông thì nạp càng nhiều phần nạp càng dễ về cát bụi buộc đóng sever nếu ko muốn dính đến pl.

em tìm cái off chơi mà khó kinh khủng luôn a , còn mấy sever onl thì không theo được
    xưa học cấp 3 chơi đua xe đạp hay hộ tống lạc đà bị mấy ông Soái đánh , giờ mà đua theo bản onl ngu luôn
    Khách viếng thăm hãy cùng bbzero2702 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 80
    Bài viết cuối: 17-08-18, 09:59 AM
  2. Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 09-03-17, 05:23 PM
  3. Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 12-03-13, 02:59 PM
  4. Cho mình Xin lại Server Chinh Đồ . bên mục chinh đồ đã bị xóa hết
    Bởi daikimvuong1 trong diễn đàn Yêu Cầu - Hỏi Đáp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 10-09-12, 01:53 PM
  5. [TLBB] cho em hoi em muon chinh tang hinh trong thanh voi chinh do chien than
    Bởi KeenEnd trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 05-08-12, 12:49 PM