Cá độ bóng đá là cơ hội hái ra tiền cực tốt cho những người nào yêu thích bộ môn thể thao vua này. Nhưng vì tâm lý sợ cược thua, mất tiền mà phổ biến anh em còn ngại ngần chưa dám đầu tư.
nếu các bạn cũng có chung tâm lý này, thì đừng lo âu. Tin đáng mừng cho bạn là hiện Fun88 vừa khởi chạy chương trình hoàn 100% tiền cược thua. Lên tới 100.000VND cho ván cược Việc đầu tiên lúc [Only registered and activated users can see links. ] phiên bản cá độ bóng đá qua mạng di động của Fun88.
Fun88 hoàn trả 100% tiền cược thua Đầu tiên trên phiên bản Fun88 di động[/b]
[Only registered and activated users can see links. ]
thời kì diễn ra chương trình[/b]
trong khoảng 01/07/2019 tới hết 31/07/2019
Thể lệ chương trình[/b]
bạn sẽ nhận hoàn trả 100% tiền cược lên tới 100.000VND nếu:
  • Đây là lần cược Ban đầu của các bạn trên ứng dụng di động Fun88

bạn đặt cược cá độ bóng đá tại sàn Thể thao Fun88

Kết quả ván cược là thua

Tiền cược đặt tối thiểu là 100.000VND.

Cách tham gia:[/b]
các bạn chỉ cần vận tải áp dụng di động của Fun88 và đặt cược trên điện thoại. Hệ thống sẽ tự động ghi nhớ vé cược này. Các bạn không cần phải đăng ký.
Fun88 sẽ cập nhật 100% hoàn trả tiền cược (lên tới tối đa 100.000VND) vào account Thể thao Fun88 của bạn trong vòng 14h.
bạn lưu ý tiền hoàn trả này có hiệu lực trong vòng 5 ngày tính từ lúc ngày cập nhật. Nên anh em cần tranh thủ dùng trước thời gian không kẻo uổng nhé.
[Only registered and activated users can see links. ]
Lưu ý:
  • Chương trình chỉ áp dụng 1 lần độc nhất vô nhị cho ván cược Việc trước tiên được tiến hành trên áp dụng di động.

ví như bạn thắng ván đầu, thua ván sau thì cũng không được tính là hợp lệ đâu nhé.

Các kết quả cược bị huy, cược xâu, cược hòa. Hoặc nếu như vé cược của các bạn có tỷ lệ cược: DEC < 1.5, MY trong khoảng 0.01 đến 0.49, HK < 0.5, INDO < -2, US < -200 cũng không được tính.

tuy nhiên tình huống thua nửa vẫn được tính là hợp lệ để nhận hoàn trả.

Xem thêm: [Only registered and activated users can see links. ]
Kết luận[/b]
Đây là cơ hội tốt có 1 ko 2 tại Fun88 trong khoảng trước đến giờ. Cược mà thua sẽ được hoàn tiền 100% thì dại gì không thử. Thắng thì quá hời. Thua cũng chẳng mất gì. Đúng nghĩa chơi cá độ ko có rủi ro luôn. Anh em tranh thủ thời cơ này. Nhanh tay tải app để tiến hành đặt cược ngay nhé.