[JX] JX WIN: Hỗ trợ build online trên VPS Google Cloud
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 3 của 3
    Thành Viên
    Thanks
    4

JX WIN: Hỗ trợ build online trên VPS Google Cloud

Xin chào các bác, mấy nay dịch nên ở nhà mày mò cài đặt VL onl cho mấy anh em ôn lại kỷ niệm xưa. Em có dùng VPS của Google, Cài Win7 64, SQL 2008 R2, lúc chạy init thì báo lỗi connect DB. Mặc dù kiểm tra trong DB, table ServerList đã thấy tạo được tài khoản Bishop. Mấy bác có ai cài thành công JX trên VPS của Google chưa ạ. Hỗ trợ em với, có thể hỗ trợ phí cafe ạ. Cảm ơn các bác đã xem bài.
    Khách viếng thăm hãy cùng anhnt256 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

Ðề: JX WIN: Hỗ trợ build online trên VPS Google Cloud

Trích dẫn Gửi bởi anhnt256 [Only registered and activated users can see links. ]
    Xin chào các bác, mấy nay dịch nên ở nhà mày mò cài đặt VL onl cho mấy anh em ôn lại kỷ niệm xưa. Em có dùng VPS của Google, Cài Win7 64, SQL 2008 R2, lúc chạy init thì báo lỗi connect DB. Mặc dù kiểm tra trong DB, table ServerList đã thấy tạo được tài khoản Bishop. Mấy bác có ai cài thành công JX trên VPS của Google chưa ạ. Hỗ trợ em với, có thể hỗ trợ phí cafe ạ. Cảm ơn các bác đã xem bài.
    Tí xong cái DB nó còn lỗi port cơ Server connect OK nhưng Port không chạy phải mở cổng Port ở GGC
    Khách viếng thăm hãy cùng pqtmtd xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Ðề: JX WIN: Hỗ trợ build online trên VPS Google Cloud

Trích dẫn Gửi bởi pqtmtd [Only registered and activated users can see links. ]
    Tí xong cái DB nó còn lỗi port cơ Server connect OK nhưng Port không chạy phải mở cổng Port ở GGC
    Bác có kinh nghiệm cài trên em nó rồi à. Cho em học hỏi với.
    Khách viếng thăm hãy cùng anhnt256 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. [KT] Hỏi chạy sever trên VPS google bị lỗi gs .Ai có kinh nghiệm vs google chỉ giáo
    Bởi kebactinh86 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 20-10-16, 10:51 AM
  2. [JX] Lỗi chọn nhân vật đăng nhập vào game trên máy chủ VPS Google Cloud
    Bởi dongahchu trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 17-09-16, 03:50 PM
  3. [JX] Hỏi về Config chạy server Linux trên VPS của Google Cloud
    Bởi lengoctuandng trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 20-07-15, 03:27 PM
  4. [MU] xin giúp đỡ config ip trên vps google cloud