[KT] Xin hỏi về vấn đề đồng bộ sv và client - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 14 của 14
    Thành Viên
    Thanks
    1

Ðề: Xin hỏi về vấn đề đồng bộ sv và client

Trích dẫn Gửi bởi bosualongthanh [Only registered and activated users can see links. ]
    thiếu file pak txt, unpack ra thì pak nó lại chung để nó update là dc, vì client mới nó nhận = file pak txt, còn bản win thì ko cần nên có thể để folder.
    Ui, cuối cùng cũng được rồi, em cảm ơn anh bosua nhieu ạ!
    Khách viếng thăm hãy cùng dutoanvna xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi bosualongthanh [Only registered and activated users can see links. ]
    thiếu file pak txt, unpack ra thì pak nó lại chung để nó update là dc, vì client mới nó nhận = file pak txt, còn bản win thì ko cần nên có thể để folder.
    Pro cho em hỏi thêm là hiện nay các bản KT2 được share trên 4r đều có tình trạng là hiển thị danh hiện bị dính chặt với tên nhân vật, em muốn nó cách nhau ra một chút, giống như bản 2.6 thì phải vào chỗ nào để chỉnh khoảng cách giữa danh hiệu và tên nhân vật ạ?

Cái thứ 2 là em muốn chỉnh ngày OPEN sv thì chỉnh ở đâu ạ, vì chủ yếu các bản hiện nay đều có ngày OPEN từ năm 2014, 2015, mà em muốn chỉnh ngày OPEN lên năm 2021 thì phải làm sao ạ!

Em xin cảm ơn các pro ạ!
    Khách viếng thăm hãy cùng dutoanvna xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên khanhbabe's Avatar
    Thanks
    52

Chẳng là mình muốn khô máu với boss nhưng lại bị như vậy ha ha...
    [Only registered and activated users can see links. ]
    giúp mình cái hi hi..
    Khách viếng thăm hãy cùng khanhbabe xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

xin hỏi làm thế nào để có file pax.txt thế bạn, mình dùng tool "get_TOT_file" rồi đổi tên file lại thành pax.txt mà bị lỗi ko unpack đc. Có thể chỉ giúp mình đc ko, thanks
    Khách viếng thăm hãy cùng vanthuan1986 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2

Các Chủ đề tương tự

1. [HKGH] Xin Client Bắc Hải Băng Cung Full + Patch Client cho Server V4.1
    Bởi canhenvn1 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 15-10-15, 08:58 AM
  2. [MU] Thêm Hiển thị máu vào client hoặc xin 1 main client đã có hiển thị máu
    Bởi stevenit trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 10-08-15, 10:03 AM
  3. Xin! Sever Thuc Son + Client + Web ( CLient việt hóa + sever việt hóa ) ai có k
    Bởi dh11kt1 trong diễn đàn Thục Sơn Kỳ Hiệp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 31-12-12, 09:15 AM
  4. [MU] Xin share client Client 1.04J
    Bởi eva0001 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 06-05-12, 12:36 PM
  5. [Xin] Xin Client giống client của server dolongky
    Bởi thanhtu1007 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 01-10-11, 01:44 AM