[MU] Xin hỏi cách tích hợp doicard.vn cho web NBB - Trang 5
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 5 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 55
    Thành Viên
    Thanks
    12

Ðề: Xin hỏi cách tích hợp doicard.vn cho web NBB

Đù tính tích hợp nó . thui tìm đường khác vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng kenhoang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết nghichtu91's Avatar
    Thanks
    69

Thẻ nạp điện thoại bị gãy rồi :3
    Nhận thiết kế web
    fb:fb.com/ThanhNaruto208
    SDT:0165.3749.679

Thành Viên
    Thanks
    7

Trích dẫn Gửi bởi chip2016 [Only registered and activated users can see links. ]
    Tặng cho các pác đang thuê bên đó ... Và tự ngẫm đi .... cạn lời rồi ....
    - Tiền thuê Server Center + Hosting mình phải chống, chưa tính tiền Điện - nước - mạng - sinh hoạt - phí bảo trì, giờ tui cạn lời rồi, chờ lắng lại thì xem ntn, chứ hỏi vài 3 câu thì nó " Ngoại tuyến ", chẵng còn gì .... tui định đi xuống nhà nó đồi nữa đây !
    [Only registered and activated users can see links. ]

Tức thay cho bác....chia buồn cùng bác. Biết nó nơi mô mà tìm
    Khách viếng thăm hãy cùng ZenNyBiBi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi chip2016 [Only registered and activated users can see links. ]
    Tặng cho các pác đang thuê bên đó ... Và tự ngẫm đi .... cạn lời rồi ....
    - Tiền thuê Server Center + Hosting mình phải chống, chưa tính tiền Điện - nước - mạng - sinh hoạt - phí bảo trì, giờ tui cạn lời rồi, chờ lắng lại thì xem ntn, chứ hỏi vài 3 câu thì nó " Ngoại tuyến ", chẵng còn gì .... tui định đi xuống nhà nó đồi nữa đây !
    Tôi cũng y như bác, cũng đang bị nó giữ hơn 50m. Nhưng trước đó nó cũng thanh toán cho tôi 3 đợt rồi (tổng 3 đợt cũng hơn 60m, may mà nó thanh toán ko chắc vỡ nợ dẹp tiệm). Tôi nghĩ nó cũng bị nhà mạng giam tiền thôi, chứ nó có tiền nó cũng thanh toán ngay cho mình thôi, nên bác cứ bình tĩnh. Nó cũng như mình, đều muốn yên ổn làm ăn chứ cũng ko phải loại chụp giật đâu.
    Nhưng trong trường hợp nó bùng tiền, thì tôi cũng có địa chỉ và thông tin của nó rồi, trước khi tích hợp là tôi cũng phải tìm hiểu kỹ rồi. Anh em nào bị nó nợ tiền thì liên lạc nhé, có biến ta lập team đi săn. Gì chứ có tầm vài chục ông như mình là nó có vài tỉ rồi, nó dám trốn lắm chứ.
    Khách viếng thăm hãy cùng sv8erman xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên chip2016's Avatar
    Thanks
    18

Trích dẫn Gửi bởi sv8erman [Only registered and activated users can see links. ]
    Tôi cũng y như bác, cũng đang bị nó giữ hơn 50m. Nhưng trước đó nó cũng thanh toán cho tôi 3 đợt rồi (tổng 3 đợt cũng hơn 60m, may mà nó thanh toán ko chắc vỡ nợ dẹp tiệm). Tôi nghĩ nó cũng bị nhà mạng giam tiền thôi, chứ nó có tiền nó cũng thanh toán ngay cho mình thôi, nên bác cứ bình tĩnh. Nó cũng như mình, đều muốn yên ổn làm ăn chứ cũng ko phải loại chụp giật đâu.
    Nhưng trong trường hợp nó bùng tiền, thì tôi cũng có địa chỉ và thông tin của nó rồi, trước khi tích hợp là tôi cũng phải tìm hiểu kỹ rồi. Anh em nào bị nó nợ tiền thì liên lạc nhé, có biến ta lập team đi săn. Gì chứ có tầm vài chục ông như mình là nó có vài tỉ rồi, nó dám trốn lắm chứ.
    Okay pác, nếu vậy pác Gửi cho tui thông tin liên lạc, cũng như địa chỉ nhà nó hộ vì cái này đến giờ chưa giải quyết, hẹn 3 lần rồi, lần cuối nó hẹn tui là 26-04 =]]z để xem nó hẹn đến đâu nữa, chứ kiểu này nói thiệt tình là ... làm game cũng tốn khá nhiều tâm huyết, giờ tự dưng bao nhiêu tâm huyết của mình bị nó giữ toàn bộ X___X đến cả tiền sever tui cũng phải chi trả bằng tiền cá nhân, giờ ôm đống vé số đi bán và ... Game đã sập toàn bộ.
    Không biết sao nữa, tui thấy bên nó đã Sập nạp thẻ rồi, chắc bên nó cũng có tai mắt trên clb này, thấy vụ tui nó ko ổn lại lằng nhằng nên tìm cách trốn đây ! bên đấy hơi nguy hiểm.
    Khách viếng thăm hãy cùng chip2016 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Okay pác, nếu vậy pác Gửi cho tui thông tin liên lạc, cũng như địa chỉ nhà nó hộ vì cái này đến giờ chưa giải quyết, hẹn 3 lần rồi, lần cuối nó hẹn tui là 26-04 =]]z để xem nó hẹn đến đâu nữa, chứ kiểu này nói thiệt tình là ... làm game cũng tốn khá nhiều tâm huyết, giờ tự dưng bao nhiêu tâm huyết của mình bị nó giữ toàn bộ X___X đến cả tiền sever tui cũng phải chi trả bằng tiền cá nhân, giờ ôm đống vé số đi bán và ... Game đã sập toàn bộ.
    Không biết sao nữa, tui thấy bên nó đã Sập nạp thẻ rồi, chắc bên nó cũng có tai mắt trên clb này, thấy vụ tui nó ko ổn lại lằng nhằng nên tìm cách trốn đây ! bên đấy hơi nguy hiểm.
    Tôi gửi thông tin cho bác rồi nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng sv8erman xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    18

Trích dẫn Gửi bởi sv8erman [Only registered and activated users can see links. ]
    Tôi gửi thông tin cho bác rồi nhé
    Thông tin địa chỉ pác xác định lại đi, chứ tui thấy ... chưa ai thật sự đã xác định đó là địa chỉ thật cả .... mình thì ở rất xa, nên chỉ mong ae nào ở vùng đó xem hộ thôi

Thành Viên
    Thanks
    17

Trích dẫn Gửi bởi huandz1102 [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ] bên này ai nạp chưa
    Em có thể tích hợp đc run API của nó bác có nhu câu pm e nhé !
    Khách viếng thăm hãy cùng Shinsok xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    18

Trích dẫn Gửi bởi Shinsok [Only registered and activated users can see links. ]
    Em có thể tích hợp đc run API của nó bác có nhu câu pm e nhé !
    bảo trì rồi mới test thử thẻ 200k ko đc

Thanks
    18

Trích dẫn Gửi bởi huandz1102 [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ] bên này ai nạp chưa
    Chân thành gửi tặng cho pác với tất cả lòng yêu nước Vn vĩ đại .
    "Thế giới private chúng ta đang dần chuyển biến, kẻ lừa lảo bắt đầu tấn công, chúng ăn tươi những đồng tiền ít ỏi mọi người, chúng nuốt trọn ruột gan phèo phổi để chiếm đoạt lấy những thứ ko xứng đáng thuộc về chúng..... chúng ta hãy vững ý chí cùng chung tay 1 lòng ... tẩy chay hết đám ô hợp và .... Delete game nghỉ xã hơi vài tháng "

Về việc những kênh Gạch Uy tín đã OFF API, nên ko còn chỗ cho ae, sau đó lợi dụng điểm này chúng đã thực hiện những hành vi không thể chấp nhận được, tui thấy trên các trang 70-80% toàn là dạng lừa bịp, nên ae cần chú ý nhiều hơn.

Tui có đi dạo view nhiều trang, họ có khả năng mở Full cổng nạp, nhưng phía hổ trợ thì nói là rất tệ hại, nạp vào cho họ thì họ cười tít mắt, còn rút ra thì họ giải bầy âu lo, rồi sau đó sẽ kèm theo là cái hẹn không chính xác, khi bị mình phát hiện đuôi cáo thì ... quay mặt lại bỏ đi sự tự tôn của bản thân 1 con người đang có.
    -> Những dạng lừa gạc đang dần mói mẻ hơn, với những từ ngữ dễ dụ câu khách như là " hiện tại bên telco đang tạm giữ số tiền của bạn nên kênh mình không thể chi trả, hẹn bạn 3 ngày sau sẽ hoàn tất gd " hoặc là 1 câu rất điền tĩnh " hệ thống telco xử lý chậm, bạn đợi 3 ngày tới chúng tôi sẽ gửi bạn ".... rồi 3 ngày sau các pác biết nó nói câu gì tiếp theo ko ? - đó là 1 câu " lệnh rút tiền của bạn chúng tôi sẽ xử lý 3 ngày tới, vì tình hình hệ thống bị chậm xử lý " ...... kế tiếp 3 ngày nữa nó lại đồi thêm rất nhiều ngày, cứ thế các bạn phải tự môi tiền túi của chính bản thân để chi trả những khoản chi phí " Điện - Nước - mạng - sinh hoạt - chất xám ".....
    - thậm chí tệ hơn như tôi chi trả tới nổi tuột cả quần đi làm lại nghề " BÁN VÉ SỐ DẠO " để kiếm miếng cơm sau bao sóng gió mà tui tích lũy nhận được của những kẻ đấy .... Thật kinh tởn, làm ăn đàng hoàn thì những con số đấy trong 1 tháng bọn chúng còn có thể nhận lại đc gấp bội hoặc gấp mười lần, Vì Sự tin tưởng họ sẽ giới thiệu cho nhiều người khác, và nhiều ng sử dụng thì con số đấy sẽ gia tăng theo từng ngày chứ ko phải chỉ dừng lại ở mức tối đa 10/10

Trang 5 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Doicard.vn lừa đảo người dùng ! Rút tiền không thanh toán cho đối tác
    Bởi xomnhalalop12 trong diễn đàn Tố Giác - Cảnh Báo
    Trả lời: 31
    Bài viết cuối: 18-04-18, 09:53 AM
  2. [MU] các pro cho xin cai trang home có add news cho web NBB voi :(
    Bởi plove01 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 03-06-12, 06:34 PM
  3. [MU] Cần Xin DB cho ss6.2 ( 11.00.00 ) sử dụng cho Web NBB
    Bởi wan0124 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu