N-WebMU - đặt trên Hosting : bảo mật và giảm lag tối đa - Trang 35
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 35 của 36 Đầu tiênĐầu tiên ... 25 33 34 35 36 CuốiCuối
Kết quả 341 đến 350 của 352
    Thành Viên
    Thanks
    57

Ðề: N-WebMU - đặt trên Hosting : bảo mật và giảm lag tối đa

Trích dẫn Gửi bởi longthanhs [Only registered and activated users can see links. ]
    Warning: gmdate() expects parameter 2 to be long, string given in C:\xampp\htdocs\modules\rankingmonth.php on line 44

Warning: gmdate() expects parameter 2 to be long, string given in C:\xampp\htdocs\modules\rankingmonth.php on line 44
    Cập nhập lúc: ( 1h cập nhập 1 lần )
    CÁI NÀY LÀ SEO VẬY.
    XIN ĐƯỢC HƯỚNG DẪN
    Bạn chưa chạy đủ các Database trong hướng dẫn!làm lại đi.
    Khách viếng thăm hãy cùng duongpc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Hà nội
    Thanks
    0

Mình mới mắc lỗi này nhờ mọi người 4rum fix hộ:
    * Khi tạo tài khoản xong trong colunm memb__pwdmd5 mặc dù đã có thấy dãy mã hóa nhưng login ngoài web báo sai mật khẩu cấp 1, mình config web không dùng MD5, chỉ đăng nhập ngoài web được với điều kiện mình phải lấy pass đó cho vào MD5 ở muweb.netbanbe.net rồi copy dãy mã hóa mới đó thay vào dãy mã hóa cũ ở colunm memb__pwdmd5 thì mới có thể đăng nhập được,
    * Yêu cầu của mình là làm sao người chơi khi đăng ký tài khoản không cần admin mã hóa lại mà có thể vào chơi ngay được, nếu cứ chờ mình mã hóa xong thì mới có thể chơi được thì thật là bất tiện lắm. Mọi người trên diễn đàn có thể fix giúp mình lỗi này được ko ? Thanks 4rum rất nhiều <<<< từ 4rum này mình mở mang kiến thức được rất nhiều. Thanks admin, SMOD, MOD và tất cả.
    Lần sửa cuối bởi quoctiensinhvn, ngày 28-12-09 lúc 07:24 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng quoctiensinhvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    57

Trích dẫn Gửi bởi quoctiensinhvn [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình mới mắc lỗi này nhờ mọi người 4rum fix hộ:
    * Khi tạo tài khoản xong trong colunm memb__pwdmd5 mặc dù đã có thấy dãy mã hóa nhưng login ngoài web báo sai mật khẩu cấp 1, mình config web không dùng MD5, chỉ đăng nhập ngoài web được với điều kiện mình phải lấy pass đó cho vào MD5 ở muweb.netbanbe.net rồi copy dãy mã hóa mới đó thay vào dãy mã hóa cũ ở colunm memb__pwdmd5 thì mới có thể đăng nhập được,
    * Yêu cầu của mình là làm sao người chơi khi đăng ký tài khoản không cần admin mã hóa lại mà có thể vào chơi ngay được, nếu cứ chờ mình mã hóa xong thì mới có thể chơi được thì thật là bất tiện lắm. Mọi người trên diễn đàn có thể fix giúp mình lỗi này được ko ? Thanks 4rum rất nhiều <<<< từ 4rum này mình mở mang kiến thức được rất nhiều. Thanks admin, SMOD, MOD và tất cả.
    Bạn nên chú ý: Khi sử dụng web NBB thì mật khẩu đăng nhập trên web và mk đăng nhập Game hoàn toàn khác nhau.
    Khách viếng thăm hãy cùng duongpc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Hà nội
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi duongpc [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn nên chú ý: Khi sử dụng web NBB thì mật khẩu đăng nhập trên web và mk đăng nhập Game hoàn toàn khác nhau.
    Thanks vì đã trả lời nhưng cái mình cần là cái khác
    Khách viếng thăm hãy cùng quoctiensinhvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

bác nào có cái forum php nhúng vào web net banbe share cho mình xin cái! thanks 1000000000000000000000000 cái!
    Khách viếng thăm hãy cùng hoainam8080 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

nhưng mà tháng nào cũng phải nộp 150 k thì không hợp lý!bán 1 lần đi!anh em mua 1 lần thôi!chứ có những tháng ko được 1 xu nạp thẻ nào?lại còn duy trì 1 con server thì chỉ có nước sập tiệm
    Khách viếng thăm hãy cùng khanhdkny xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

web nay seo ko lam dc nv220 trên web vậy.
    có ai hướng dẫn giùm em ko vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng longthanhs xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    24

cần người giúp cài web NBB, cài theo hường dẫn ma no k chạy,cần pro giúp
    Khách viếng thăm hãy cùng ๑۩۞۩๑๑۩۞۩๑ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

web bị lỗi khi bấm vào quên mật khẩu
    Warning: mail() [[Only registered and activated users can see links. ]]: Failed to connect to mailserver at "localhost" port 25, verify your "SMTP" and "smtp_port" setting in php.ini or use ini_set() in C:\xampp\htdocs\modules\lostinfo.php on line 70

Kết quảGửi lại thông tin tài khoản 787980 đến Email [email protected] thành công. Nếu không thấy Email trong hộp thư đến (Inbox), xin vui lòng kiểm tra kĩ trong Spam
    ai biết chỉ đệ cái
    Khách viếng thăm hãy cùng hoaiphong79 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ai tải code web này về rồi, có thể up lên lại dùm mình được ko? link die rùi. À mà code này bị zendOptimizer nó compile chưa vậy? hay là code gốc?
    Khách viếng thăm hãy cùng camapcon87 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 35 của 36 Đầu tiênĐầu tiên ... 25 33 34 35 36 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Vps chặn Ip của Hosting
    Bởi Hào Hoa Công Tử trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 15-06-11, 11:14 AM
  2. Cần giúp đỡ về WebMu Online
    Bởi thehell99 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 30-05-11, 12:14 PM
  3. Chuẩn bị Release WebMU hạn chế lag Server
    Bởi NetBanBe.Net trong diễn đàn SQL Server & Website