N-WebMU - đặt trên Hosting : bảo mật và giảm lag tối đa - Trang 26
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 26 của 36 Đầu tiênĐầu tiên ... 16 24 25 26 27 28 ... CuốiCuối
Kết quả 251 đến 260 của 352
    Thành Viên
    Thanks
    9

Ðề: N-WebMU - đặt trên Hosting : bảo mật và giảm lag tối đa

config la quan trong nhat de chay web còn cofig_đongbo de chinh rs theo y cau hết
    Khách viếng thăm hãy cùng hoangtinpro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

Trích dẫn Gửi bởi longthanhs [Only registered and activated users can see links. ]
    em up lên host thì nó vậy nè

PHP Fatal error: Incompatible file format: The encoded file has format major ID 3, whereas the Optimizer expects 1; The encoded file was probably encoded by the Zend Guard for PHP 5 (zendenc5), and therefore cannot be run on PHP 4 in C:\Websites\muhe2009.com\wwwroot\index.php on line 0

xin đc hướng dẫn
    cài zend chưa ????????????????????????????????????
    Khách viếng thăm hãy cùng hoangtinpro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

em cài rùi
    nhưng cũng vậy à

có ai giúp mình ko
    Khách viếng thăm hãy cùng longthanhs xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi longthanhs [Only registered and activated users can see links. ]
    anh ơi em định mua server của anh mà em config bản free chưa đc

em up lên host mà nó cứ báo lỗi hoài

anh có thể hướng dẫn cho em đc ko, em hứa sẽ mua web pro của anh
    UP lên Host báo lỗi có thể Host của bạn không hỗ trợ hoặc khi UP không ở chế độ Binary.
    Trích dẫn Gửi bởi nhoxquay [Only registered and activated users can see links. ]
    rs vip mà mất kill .rs thường ko mất bó tay .có ai fix dc ko . với lại rs ko cần chuyển item vào ngân hàng thì sao mấy pro
    Mình đã Test không gặp vấn đề này. RS nào cũng mất Skill trừ xoay kiếm của DK và Red Storm của Summoner
    RS mất Item trong ngân hàng để đề phòng người chơi quên cất đồ khi Reset.
    ai có hướng dẫn chi tiết bản này ko. từ đầu đến giờ ko có cài đc

bótay rùi netbanbe hướng dẫn em cái coi

em chay localhost thi hien lên bản kêu đánh user và pass rùi dòng dưới đánh mail vậy là em config đúng chưa vậy anh
    Vậy là bạn làm sai cái Xampp rồi. Web của mình không có phần đánh User, Pass rồi Email.
    cho em hỏi thêm 1 chuyện nữa em đăng ký host windowns vậy có cài đc web này ko anh, xin đc hướng dẫn.

chân thành cảm ơn rất nhiềư
    Web của mình sử dụng tốt nhất trên Host Linux.
    em up lên host thì nó vậy nè

PHP Fatal error: Incompatible file format: The encoded file has format major ID 3, whereas the Optimizer expects 1; The encoded file was probably encoded by the Zend Guard for PHP 5 (zendenc5), and therefore cannot be run on PHP 4 in C:\Websites\muhe2009.com\wwwroot\index.php on line 0

xin đc hướng dẫn
    Host của bạn đang sử dụng PHP4, Web mình cần PHP5.
    Hiện nay hầu hết các Hosting của các công ty đều sử dụng PHP5. Đâu còn ai sử dụng PHP4 nữa đâu.
    Bạn hỏi người hỗ trợ Hosting nhé.
    Khách viếng thăm hãy cùng NetBanBe.Net xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

có cách nào rút hơn 32k point ko ví dụ tui có 90k point ko lẽ rút hoài mệt chết

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi nhoxquay [Only registered and activated users can see links. ]
    có cách nào rút hơn 32k point ko ví dụ tui có 90k point ko lẽ rút hoài mệt chết
    Mục đích của việc chỉ cho rút tối đa 32k Point để tránh bị lỗi phần Point quá nhiều.
    Ví dụ bạn có 90k Point nhưng trong phần hiển thị số Point cộng chỉ có vài K point. Cộng xong hết Point luôn. Như vậy là mất mấy chục nghìn Point.
    Khách viếng thăm hãy cùng NetBanBe.Net xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

Trích dẫn Gửi bởi NetBanBe.Us [Only registered and activated users can see links. ]
    Mục đích của việc chỉ cho rút tối đa 32k Point để tránh bị lỗi phần Point quá nhiều.
    Ví dụ bạn có 90k Point nhưng trong phần hiển thị số Point cộng chỉ có vài K point. Cộng xong hết Point luôn. Như vậy là mất mấy chục nghìn Point.
    kho hieu sao ko bo tinh năng rút point đi lâu lắc lém ..\chạy local thì bảo mật thế nào anh bạn ?

Thành Viên
    Thanks
    1

các bạn cho mình hỏi chút nữa nhé, khi đăng kí host rùi (active rùi) thì mình có cần cấu hình gì cho host ko các bạn, mình mới mua host lần đầu tiên thôi.

host mình mới đăng ký mà ko hiểu sao mà sài PHP4 nữa (mình đăng ký của sieuhost.com)

netbanbe : em cài Xampp theo anh hướng dẫn mà
    Khách viếng thăm hãy cùng longthanhs xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

khi nhấn vào website thì nó báo lỗi vậy nè, anh giúp với

',$show_reponse); if ($info[0] == 'OK') { $_SESSION['mu_username'] = $accountid; if ($info[1] == 'isGM') $_SESSION['mu_GM'] = 'GMok'; if ($info[2] == 'isRanking') $_SESSION['mu_Ranking'] = 'Rankingok'; jum('index.php'); } else { $error = "$show_reponse"; } } } } if (isset($_POST[logout])) { session_destroy(); jum('index.php'); } } ?>PHP Fatal error: Call to undefined function login() in C:\Websites\muhe2009.com\wwwroot\call_smarty.php on line 3

Thành Viên
    Thanks
    9

Up lên host vào trang chủ nó bị thế này, sữa chổ này sao vậy bro NetbanBe
    [QUOTE]
    PHP Fatal error: Incompatible file format: The encoded file has format major ID 3, whereas the Optimizer expects 2 in xxx\www\index.php on line 0
    [QUOTE]
    Lần sửa cuối bởi NXuanVu, ngày 20-07-09 lúc 01:08 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng NXuanVu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 26 của 36 Đầu tiênĐầu tiên ... 16 24 25 26 27 28 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Vps chặn Ip của Hosting
    Bởi Hào Hoa Công Tử trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 15-06-11, 11:14 AM
  2. Cần giúp đỡ về WebMu Online
    Bởi thehell99 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 30-05-11, 12:14 PM
  3. Chuẩn bị Release WebMU hạn chế lag Server
    Bởi NetBanBe.Net trong diễn đàn SQL Server & Website