[JX] Xin các bác giúp đỡ một vài vấn đề với ạ.
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 22
    Thành Viên nguyennhuloi's Avatar
    Thanks
    149

Xin các bác giúp đỡ một vài vấn đề với ạ.

Tình hình là em đang dùng bản Ver4 các bác cho em hỏi vài vấn đề ạ.

1. khi chuyển sinh bản Ver4 chỉ tăng kháng hỏa mà kháng cái khác không tăng, muốn chỉnh lại cái này thì chỉnh ở đâu?
    2. khi ghép trang bị tím không cho huyền tinh vào được vậy cái này đồng bộ thế nào?
    3. Muốn chỉnh lại giờ hệ thống trùng với thời gian thực thì làm thế nào?

rất mong các bác giúp đỡ!
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyennhuloi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Ðề: Xin các bác giúp đỡ một vài vấn đề với ạ.

Trích dẫn Gửi bởi nguyennhuloi [Only registered and activated users can see links. ]
    Tình hình là em đang dùng bản Ver4 các bác cho em hỏi vài vấn đề ạ.

1. khi chuyển sinh bản Ver4 chỉ tăng kháng hỏa mà kháng cái khác không tăng, muốn chỉnh lại cái này thì chỉnh ở đâu?
    2. khi ghép trang bị tím không cho huyền tinh vào được vậy cái này đồng bộ thế nào?
    3. Muốn chỉnh lại giờ hệ thống trùng với thời gian thực thì làm thế nào?

rất mong các bác giúp đỡ!
    ver 4 mình đã test sơ bộ.... ngoài

+ Việt Hóa chuẩn VNG 99.99% !
    + Xếp hạng TOP 10, môn phái , phú hộ !
    + Fix các lỗi tồn động ở ver3 !
    + Giữ nguyên các tính năng như bản linux góc không chỉnh sữa thêm bớt hay edit tầm bậy tầm bạ ! hệ thông boss và drop nguyên góc 2012 ( Đã edit về Sơn Hà Xã Tắt tương đối giống 98% giao diện và 75% nội dung )

thì các tính năng và sự kiện thì còn thiếu nhiều..... ver 4 bạn cứ tưởng tượng là khung xương mà thôii... còn phần thịt thì bạn phải thêm từ các update khác vào là fix hết được các lỗi trên.
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến tvnnam vì bài viết này !

nguyennhuloi (09-03-16)

Thành Viên vuongminh's Avatar
    Thanks
    18

thì Fix lại dể mà . Còn không thì bạn lấy mấy cái file liên quan từ các ver mà bạn cho là chuẩn rồi up vào thôi .
    Khách viếng thăm hãy cùng vuongminh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến vuongminh vì bài viết này !

nguyennhuloi (09-03-16)

Thanks
    149

Trích dẫn Gửi bởi tvnnam [Only registered and activated users can see links. ]
    ver 4 mình đã test sơ bộ.... ngoài

+ Việt Hóa chuẩn VNG 99.99% !
    + Xếp hạng TOP 10, môn phái , phú hộ !
    + Fix các lỗi tồn động ở ver3 !
    + Giữ nguyên các tính năng như bản linux góc không chỉnh sữa thêm bớt hay edit tầm bậy tầm bạ ! hệ thông boss và drop nguyên góc 2012 ( Đã edit về Sơn Hà Xã Tắt tương đối giống 98% giao diện và 75% nội dung )

thì các tính năng và sự kiện thì còn thiếu nhiều..... ver 4 bạn cứ tưởng tượng là khung xương mà thôii... còn phần thịt thì bạn phải thêm từ các update khác vào là fix hết được các lỗi trên.
    Vậy bản Ver4 update của bác có hết mấy lỗi này không bác?
    Nếu phải thêm các update khác thì bác cho em xin lời khuyên nên up bản nào vì em mới nghịch nên không biết.

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi vuongminh [Only registered and activated users can see links. ]
    thì Fix lại dể mà . Còn không thì bạn lấy mấy cái file liên quan từ các ver mà bạn cho là chuẩn rồi up vào thôi .
    nếu biết các file liên quan chuẩn để ghép server thì còn hỏi các bác làm gì nữa
    bác biết chỉ em cái.
    Lần sửa cuối bởi nguyennhuloi, ngày 09-03-16 lúc 04:18 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyennhuloi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Bình Dương
    Thanks
    85

bác fix được chưa. 30charrrrrrrrrrrr
    Khách viếng thăm hãy cùng ztviet xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định HungDevJX's Avatar
    Thanks
    169

Trích dẫn Gửi bởi ztviet [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn cho e xin yahoo hỏi vài điều
    Khách viếng thăm hãy cùng HungDevJX xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    149

Trích dẫn Gửi bởi ztviet [Only registered and activated users can see links. ]
    chưa bác ạ hơi kho khăn cho một người mới vào nghề
    bác fix được thì chỉ em với.
    Lần sửa cuối bởi nguyennhuloi, ngày 09-03-16 lúc 08:53 PM.

Thành Viên minhduc_aa's Avatar
    Thanks
    133

Trích dẫn Gửi bởi nguyennhuloi [Only registered and activated users can see links. ]
    Vậy bản Ver4 update của bác có hết mấy lỗi này không bác?
    Nếu phải thêm các update khác thì bác cho em xin lời khuyên nên up bản nào vì em mới nghịch nên không biết.

--- Chế độ gộp bài viết ---

nếu biết các file liên quan chuẩn để ghép server thì còn hỏi các bác làm gì nữa
    bác biết chỉ em cái.
    Update 2.1 cgalaxy, cứ tìm và copy cái này đè vào đi, không biết chỗ nào a e có thể giúp. Vì rất nhiều người đã có kinh nghiệm rồi. Ver 4 là bản marketing trên thị trường, bạn dùng free thì có giới hạn của free. Còn nếu bạn muốn chơi CTC ôi thôi năm 200x thời Wanbi Tuấn Anh, Bảo Thy ... thì bạn dùng ver của keongot share (JX win), các ver mà từng online gì đấy. cũng khá là tốt. Xác định là nghịch thì server nào cũng nghịch 1 tuần. Sau 1 tháng bạn biết dev theo cách của bạn ngay, 70% là thế. Thân ái.
    Khách viếng thăm hãy cùng minhduc_aa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

11. The Following 2 Users Say Thank You to minhduc_aa For This Useful Post:

nguyennhuloi (15-03-16), TPLink (30-09-16)

Thành Viên
    Đang ở
    Bình Dương
    Thanks
    85

Trích dẫn Gửi bởi HungDevJX [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn cho e xin yahoo hỏi vài điều
    có gì không bác. em không sài YH cũng không có facebook luôn có mà chẳng bao giờ sài hết. người lạc hậu . hehe
    Khách viếng thăm hãy cùng ztviet xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    31

Cái này lâu lắm ko đụng vào nên kk nhớ rõ lắm. Bạn xem trong file bắc đẩu lão nhân đó. Còn ko bỏ huyền tinh dc là bị sai id item thôi. Đồng bộ item bên setting ở server và pacth là dc. Thời gian server chỉnh trong máy thật tắt khởi động lại máy ảo là dc
    Khách viếng thăm hãy cùng bincute1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

14. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến bincute1 vì bài viết này !

nguyennhuloi (16-03-16)

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối