Share Server Xuân Thu - Chunqiou Bản Original - Trang 14
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 14 của 62 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 12 13 14 15 16 24 ... CuốiCuối
Kết quả 131 đến 140 của 617
    Thành Viên
    Thanks
    2

Ðề: Share Bản JX Online Hoàn Thiện Nhất

ai có thể cho mình biết hiện tại sv này đang là ip bao nhiu không, tui check ip lookback lại theo ip đó thì vào được không, sao cài xong rồi, vào toàn báo lỗi, không chạy được sv vậy trời, cài font rồi, để pass sa bỏ trống, cài sql 2000, các patch và cline TQ, sv ở trên, copy thư mục tiếng tàu trong sv vào dât client rồi, cài font china PRC vậy là được phải không
    Khách viếng thăm hãy cùng tgythu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

cho em hỏi window vista có cài jxoffline dc ko ạ???
    Khách viếng thăm hãy cùng nt1001 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết giangleloi's Avatar
    Đang ở
    Lâm Đồng
    Thanks
    38

Ai mà chả bik server đều có nguồn từ trung quốc cơ chứ, uh ai thích thì chơi ba cái server TQ ấy đi, toàn ba cái tiếng tàu, dek hiểu quái gì cả, chơi server vietnam dev đáng tự hào hơn chứ, nếu giỏi thì dev sv trung quốc đi, đưa tui chơi là OK
    tui nói cho bạn biết biết bị ban nick đừng trách,đừng có gây mất đoàn kết,các bài spam tôi giờ del hết
    Khách viếng thăm hãy cùng giangleloi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết giangleloi's Avatar
    Đang ở
    Lâm Đồng
    Thanks
    38

giờ haidaibang6677 mày thích chứ gì,sv cubin chả wa dc mod lại từ sv china thôi nghe chưa thằng ****tao nói thẳng là thế,nhịn mày hết nổi rồi đó,đừng trách tao tao nói thật chả qua mày khích tao thôi,tao ko biết mày là ai nhưng chắc ngoài đời mày chỉ như cái thằng này trong câu nói của Jindo nè"tài của mày chỉ=tài láo toét thôi",mày khích tao vô ích
    Lần sửa cuối bởi giangleloi, ngày 27-12-08 lúc 05:39 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng giangleloi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

anh chị nào cho em hỏi cái, cái JX này ip 127.0.0.1 nhưng lookback của em nó không nhận cái 127, em chuyển về 10.0.0.1 rồi nhưng giờ fix lại ip trong sv thì có những file nào cần fix, có thể cho em cái list không ạ, sa có pass không, em cài sv thế này: SVTQ.rar, DB.rar (copy các file trong đó vào thư mục sv đã giải nén SVTQ.rar), vậy còn cần làm gì nữa, ai chỉ em với, anh giangleloi có thể cho em xin cái YM để em tiện hỏi trong khi cài được không ạ?

Thành Viên
    Thanks
    2

- anh chị nào cho em hỏi cái, cái JX này ip 127.0.0.1 nhưng lookback của em nó không nhận cái 127, em chuyển về 10.0.0.1 rồi nhưng giờ fix lại ip trong sv thì có những file nào cần fix, có thể cho em cái list không ạ, sa có pass không, em cài sv thế này: SVTQ.rar, DB.rar (copy các file trong đó vào thư mục sv đã giải nén SVTQ.rar), vậy còn cần làm gì nữa, ai chỉ em với, anh giangleloi có thể cho em xin cái YM để em tiện hỏi trong khi cài được không ạ?

- ngoài ra, trong quá trình chạy thử khi đã fix về 10.0.0.1 với 1 số file mà em biết thì nó báo cái lỗi này

[Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Đang ở
    Funabashi, Chiba, Japan
    Thanks
    407

khử cái thông báo này mở file Startupcfg trong server sửa lại toàn bộ đường dẫn cho phù hợp
    Khách viếng thăm hãy cùng f-fantasy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi tgythu [Only registered and activated users can see links. ]
    - anh chị nào cho em hỏi cái, cái JX này ip 127.0.0.1 nhưng lookback của em nó không nhận cái 127, em chuyển về 10.0.0.1 rồi nhưng giờ fix lại ip trong sv thì có những file nào cần fix, có thể cho em cái list không ạ, sa có pass không, em cài sv thế này: SVTQ.rar, DB.rar (copy các file trong đó vào thư mục sv đã giải nén SVTQ.rar), vậy còn cần làm gì nữa, ai chỉ em với, anh giangleloi có thể cho em xin cái YM để em tiện hỏi trong khi cài được không ạ?

- ngoài ra, trong quá trình chạy thử khi đã fix về 10.0.0.1 với 1 số file mà em biết thì nó báo cái lỗi này

Hình bạn post lỗi do bạn chưa chỉnh đường dẫn Startup lại thui !

Vào thư mục Server --> Vào thư mục multiserver --> Mở file Startupcfg.ini --> Trong đó có mấy dòng đường dẫn thì bạn sửa lại theo đường dẫn đến các link như trong máy bạn rùi save lại --> Vậy là chạy OK ! ^__^
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

CHO EM HỎI...EM XÀI WINDOWS VISTA.. VẬY CO' CÀI ĐƯỢC JXOFFLINE KO Ạ???
    Khách viếng thăm hãy cùng nt1001 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Hình bạn post lỗi do bạn chưa chỉnh đường dẫn Startup lại thui !

Vào thư mục Server --> Vào thư mục multiserver --> Mở file Startupcfg.ini --> Trong đó có mấy dòng đường dẫn thì bạn sửa lại theo đường dẫn đến các link như trong máy bạn rùi save lại --> Vậy là chạy OK ! ^__^
    đã sửa xong đường dẫn, giờ cứa chạy tới goddess thì báo cái này

Trang 14 của 62 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 12 13 14 15 16 24 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share server WOW: TBC 2.4.3
    Bởi huongphieubat trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 77
    Bài viết cuối: 24-08-10, 02:23 PM
  2. Share Server cho mọi người!
    Bởi khoamamktvn trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 144
    Bài viết cuối: 11-06-10, 07:46 AM