"Sáu phái" hệ thống thời gian thực của võ thuật MMORPG trò chơi di động đầy đủ
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13
    Thành Viên Tâm Huyết nobitajx2's Avatar
    Thanks
    670

"Sáu phái" hệ thống thời gian thực của võ thuật MMORPG trò chơi di động đầy đủ

" sáu giáo phái " 2.5D MMORPG Xia tức trò chơi di động cổ điển, chế độ chơi cho phép người sử dụng để sao chép cả hai cảm xúc tích cực và tiêu cực ngay thẳng của tinh thần thượng võ, cũng có thể cảm thấy Magic cảm giác anh hùng cùng cực, đạt được một môn võ nghệ thuật thật sự tự chịu trách nhiệm về những giấc mơ của thiện và ác. Trò chơi từ đầu để trở thành đệ tử của sáu giáo phái vào câu chuyện võ thuật cổ điển, cực nhanh Nhận siêu mát mẻ bắt đầu, kiểm soát một trăm loại võ thuật, và hàng trăm người với các trò chơi cùng một màn hình, thông qua cơ chế vai để đảo ngược số liệu võ thuật cổ điển ấn tượng với đôi chân của bạn để cho tâm trí của bạn để định hình lại mô hình của võ thuật, võ cuốn sách lịch sử nghệ thuật bằng văn bản trong thời hạn chiến thắng có tất cả

Dưới đây là một hình ảnh chuyên nghiệp kiểm tra

[Only registered and activated users can see links. ]

Link: [Only registered and activated users can see links. ] pass: p8ce
    Link gốc: [Only registered and activated users can see links. ]
    P/S: Leech bên TQ về cho anh em, gà không biết chạy như thế nào ? AE nào chạy đc HD với
    Lần sửa cuối bởi nobitajx2, ngày 12-02-16 lúc 08:48 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng nobitajx2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 4 Users Say Thank You to nobitajx2 For This Useful Post:

accelan006 (12-02-16), BeeZone (29-02-16), kenlucky2000 (29-02-16), khaicafe (13-02-16)

Thành Viên Tâm Huyết accelan006's Avatar
    Thanks
    124

Ðề: "Sáu phái" hệ thống thời gian thực của võ thuật MMORPG trò chơi di động đầy

giống game mobile quá vậy?
    ...........................

Tuấn

Thành Viên Tâm Huyết nobitajx2's Avatar
    Thanks
    670

Trích dẫn Gửi bởi accelan006 [Only registered and activated users can see links. ]
    giống game mobile quá vậy?
    ...........................
    Game Mobile mak bạn ... nhìn đồ họa cũng đẹp mak hí hoáy mãi k biết chạy kiểu gì
    Khách viếng thăm hãy cùng nobitajx2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết nghichtu91's Avatar
    Thanks
    69

hình như là src .............. phải build :v
    Nhận thiết kế web
    fb:fb.com/ThanhNaruto208
    SDT:0165.3749.679

Thành Viên
    Thanks
    6

bác nào khởi động đc sever kiểu này ko ! e cũng có 1 sẻvẻ kiểu này , nhưng ko làm đc bác nào biết giúp e đc ko . e xin hậu tạ vài triệu ! bác nào tò mò thì kéo về làm thử
    [Only registered and activated users can see links. ] và đây chính là con long tướng hiện tại trung quốc mới có 1 sv lậu
    Lần sửa cuối bởi Doccocaubai, ngày 25-02-16 lúc 01:18 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Doccocaubai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết wermanhme1990's Avatar
    Thanks
    78

Trích dẫn Gửi bởi Doccocaubai [Only registered and activated users can see links. ]
    bác nào khởi động đc sever kiểu này ko ! e cũng có 1 sẻvẻ kiểu này , nhưng ko làm đc bác nào biết giúp e đc ko . e xin hậu tạ
    Có thì cứ post lên, nhiều người thử sức sẽ có người giúp, chứ không share sao giúp.
    Khách viếng thăm hãy cùng wermanhme1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    108

Ai leech link về được không, mình ko có acc baidu
    Khách viếng thăm hãy cùng skriptank xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết BeeZone's Avatar
    Thanks
    641

Ai còn giữ file con này không, cần lắm 1 đường links reupload....Tks nhiều
    Khách viếng thăm hãy cùng BeeZone xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết wermanhme1990's Avatar
    Thanks
    78

Trích dẫn Gửi bởi Doccocaubai [Only registered and activated users can see links. ]
    bác nào khởi động đc sever kiểu này ko ! e cũng có 1 sẻvẻ kiểu này , nhưng ko làm đc bác nào biết giúp e đc ko . e xin hậu tạ vài triệu ! bác nào tò mò thì kéo về làm thử
    [Only registered and activated users can see links. ] và đây chính là con long tướng hiện tại trung quốc mới có 1 sv lậu
    Cũng không biết phải long tướng không, có thời gian sẻ xem thử, bên forum trung quốc có cái bài "lấy râu ông nọ chắp cằm bà kia", nên cứ thấy giống hao hao là về mò, nhưng mò lúc mới biết là không phải.
    Lần sửa cuối bởi wermanhme1990, ngày 29-02-16 lúc 03:26 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng wermanhme1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên kenlucky2000's Avatar
    Thanks
    129

Like thớt
    game mobile lên ngôi nào
    Khách viếng thăm hãy cùng kenlucky2000 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. "Cần tìm giúp" cái webgame như game "Bất Bại Online"
    Bởi luumin trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 30-07-14, 08:24 AM
  2. Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 22-06-12, 05:41 PM
  3. Xin WebGame " Vua Pháp Thuật " !
    Bởi Cocacola™ trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 21-03-10, 03:05 PM