Chi tiết cài server chinh đồ - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 63
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Chi tiết cài server chinh đồ

bạn cho hỏi dùng client nào thì chạy được server này ? dùng của vinagame được ko ? cám ơn
    Khách viếng thăm hãy cùng Flashman xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Bác nào làm ơn chỉ dùm. Tui cài xong, tạo nhân vật xong, nhưng khi nhấp vào nút " vào game" là bị " văng ra" hoặc game bị cứng đơ. Kiểm tra server thì thấy cái file billserver nó có báo 1 dòng chữ: Windows seret eror...
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenphuoctho xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    25

Trích dẫn Gửi bởi nguyenphuoctho [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác nào làm ơn chỉ dùm. Tui cài xong, tạo nhân vật xong, nhưng khi nhấp vào nút " vào game" là bị " văng ra" hoặc game bị cứng đơ. Kiểm tra server thì thấy cái file billserver nó có báo 1 dòng chữ: Windows seret eror...
    1. Bác cần chờ ScenesServer nó load xong map + NPC.. đã. Còn của tui là xài bộ server gần giống VNG của bác Ghost, lần đầu run servers xong, vào dc phần chọn nhân vật, bấm Vào game là nó đơ ra, phải thoát ra desktop rùi đóng cửa sổ game lại, run lại cái game, bấm Log in lần đầu thì nó đá ra ngoài màn hình đăng nhập, lần thứ 2 là vào dc ^^~ Sau này dùng file npctrade.xml của server 3.24 chép đè vào thì.... 1 phát vào game luôn
    Khách viếng thăm hãy cùng tony86 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2022 thecong's Avatar
    Thanks
    101

có ai biết cách học skill mà không cần sách không với cả kiếm đâu ra con ngựa màu tím như ở hình kia thế tui đi ép hoài mà không có con nào màu như thế cả
    Ký cái gì?

Thành Viên
    Thanks
    783

Trích dẫn Gửi bởi thecong [Only registered and activated users can see links. ]
    có ai biết cách học skill mà không cần sách không với cả kiếm đâu ra con ngựa màu tím như ở hình kia thế tui đi ép hoài mà không có con nào màu như thế cả

chuc hoc tập tốt nha
    Khách viếng thăm hãy cùng thusinh1985 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi tony86 [Only registered and activated users can see links. ]
    1. Bác cần chờ ScenesServer nó load xong map + NPC.. đã. Còn của tui là xài bộ server gần giống VNG của bác Ghost, lần đầu run servers xong, vào dc phần chọn nhân vật, bấm Vào game là nó đơ ra, phải thoát ra desktop rùi đóng cửa sổ game lại, run lại cái game, bấm Log in lần đầu thì nó đá ra ngoài màn hình đăng nhập, lần thứ 2 là vào dc ^^~ Sau này dùng file npctrade.xml của server 3.24 chép đè vào thì.... 1 phát vào game luôn

Tui chờ cả buổi nhưng không được. Vào bao nhiêu lần cũng không được.
    Tui cũng xài sever đó vậy. có thể send cho mình file npctrade.xml của cậu không...........?Cám ơn nhiều. Mấy bữa rồi làm không được để chơi.. buồn lắm.

Tình hình của tui bây giờ là: vào game thì bị đứng rồi không làm gì được
    Lần sửa cuối bởi nguyenphuoctho, ngày 06-02-09 lúc 07:42 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenphuoctho xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

†Độc Cô Cầu Bại† westermost's Avatar
    Đang ở
    Tuyệt Tình Cốc
    Thanks
    70

Link hình đã ngủm roài.Bác up lên [Only registered and activated users can see links. ] đó.Up lên đó lâu Die lắm.Tui up 1 tấm cách đây 5 năm vẫn còn .
    Lấy vợ sinh kon nên ko bon chen nữa

2022 thecong's Avatar
    Thanks
    101

Trích dẫn Gửi bởi nguyenphuoctho [Only registered and activated users can see links. ]
    Tui chờ cả buổi nhưng không được. Vào bao nhiêu lần cũng không được.
    Tui cũng xài sever đó vậy. có thể send cho mình file npctrade.xml của cậu không...........?Cám ơn nhiều. Mấy bữa rồi làm không được để chơi.. buồn lắm.

Tình hình của tui bây giờ là: vào game thì bị đứng rồi không làm gì được
    hehehe tui cũng bị vậy mỗi lần vào games tui tòa lấy cái datas.pak của cái path chép đè và thế là vào game dc
    Ký cái gì?

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi thecong [Only registered and activated users can see links. ]
    hehehe tui cũng bị vậy mỗi lần vào games tui tòa lấy cái datas.pak của cái path chép đè và thế là vào game dc
    Bạn ơi mình cũng xài cái pactch đó ....vẫn khoong vào game được. hướng dẫn kỹ hơn được không?

2022 thecong's Avatar
    Thanks
    101

đó là theo cách của tui thui cứ mỗi lần như vậy là tui sang cái path lấy cái datas.pak chép đè sang data của client thế là vào được nhưng không biết cách đó có đúng với các bạn hay không thì mình không biết
    Ký cái gì?

Trang 4 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Tìm server Zhengtu Online (Chinh đồ)
    Bởi ronaldovn trong diễn đàn Yêu Cầu - Hỏi Đáp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 11-05-11, 06:41 PM
  2. [Hướng dẫn] Từng bước để cài server Chinh Đồ
    Bởi TitanRain trong diễn đàn Chinh Đồ
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 13-06-10, 07:23 AM