Fix File 030 cập nhật của Bé Quậy
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12
    Thành Viên
    Thanks
    1

Fix File 030 cập nhật của Bé Quậy

Lúc trước Bé Quậy có upload file 030.rar để cập nhật sân mới nhưng khi giải nén ra thì bị lỗi, nay mình đã sửa chút ít nên upload lên cho mọi người sử dụng. Ngoài ra up lên file 009.acv (Hiện các bài của M2M và Blue đã fix TotalMadi), Script.rar và vài file trong server (Tại vì mình chỉnh lại cái Story nên phải có mấy cái file trong server)
    Đây là hình ảnh đã fix:
    Đường Phố nhìn đẹp hơn & Có Fam Office nhưng ko sử dụng được (Do 030 bị lỗi khá nhiều file nên chỉ fix lại nên Skin hơn bị kì)
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Hình ảnh bục DJ
    [Only registered and activated users can see links. ]

Yêu cầu để chạy thành công các file này:
    + Client & Server 3.25
    + Client 3.25 việt hóa theo cách của Hữu Duyên.

File 029 & 010 đã fix, các bạn copy vào thư mục Data của Audition nhé!
    [DOWN]http://www.mediafire.com/download.php?t0w202ixcmf[/DOWN]

File 029 & 010 bình thường dành cho các bạn muốn giao diện bình thường.
    [DOWN]http://www.mediafire.com/download.php?nxexw6dtzzc[/DOWN]

File 009.acv và thd các bạn copy vào thư mục Data của Audition (Nhớ Backup file cũ lại nhe!)
    009.acv [DOWN]http://www.mediafire.com/download.php?xhqzbctojid[/DOWN]
    thd [DOWN]http://www.mediafire.com/download.php?hhnnolbtsud[/DOWN]

File Sound.rar và Story.rar, sau khi giải nén các bạn cho vào thư mục Data của Sever!

Sound.rar [DOWN]http://www.mediafire.com/download.php?y9jmz2g5dnr[/DOWN]
    Story.rar [DOWN]http://www.mediafire.com/download.php?ykzijkzaz7v[/DOWN]

File Script.rar, sau khi giải nén các bạn cho vào thư mục Script của Server!
    [DOWN]http://www.mediafire.com/download.php?yoyin2nsmui[/DOWN]

- Nhân tiện mình nói luôn, đôi khi Bé Quậy hay Zorodn cập nhật nhạc lên và đôi khi sai số Totalmadi á (Lỗi thường gặp là hiện bảng kết quả nhảy sớm khi chưa hết nhạc hoặc hết nhạc mà vẫn còn nhảy), lỗi này các bạn vẫn có thể sửa được. Các bạn mở file music.slk trong server và tìm đến cột Totalmadi rùi tìm bài có lỗi. Bạn vào audition và xem thời gian của bài nhạc đó.
    - Thường thì hiện cái AuTV lên nhưng không sao bạn dùng đồng hồ bấm giờ là đc liền. Khi nó hiện cái AuTV lên thì bạn nhấn đồng hồ bấm giờ liền và đợi nó mất cái AuTV rồi bạn bấm ngưng đồng hồ lại và ghi lại thời gian bài nhạc khi nó đã mất AuTV.
    VD: Bài nhạc là 140 BPM. Bấm thời gian khi hiện AuTV đến hết AuTV là 6s. Sau khi hết AuTV là nó hiện ra thời gian của bài nhạc là 3'45s. Bạn lấy thông số 6s và 3'45s rồi áp dụng công thức sau đây:
    Thời Gian/60*BPM/4
    * Lưu ý: Thời gian được tính bằng giây
    VD: 3*60+45+6= 231s
    Rồi áp dụng vào công thức: 231/60*140/4= 134.75 bạn làm tròn thành 135
    Sau đó điền con số 135 vào cột Totalmadi tương ứng với bài nhạc!

Theo nhận xét của mình thì trình độ Việt Nam mình hay hơn nước ngoài: Biết Việt Hóa sớm nhất, biết thêm nhạc...
    Trong khi đó các bạn thử qua xem client của SlickAu hoàn toàn sử dụng nhạc của Việt Nam mình.
    Còn vấn đề thêm nhạc thì Zorodn và Bé Quậy có phần thêm để tạo file thd và bdy nhưng họ không share cho mọi người, có lẽ vì phần mềm này khó tìm và họ muốn giữ làm bản quyền riêng hihi! Dù sao có nhạc mới cũng rất tốt rồi. Cảm Ơn Zorodn và Bé Quậy nhe! Ah mà 2 bạn có thể thêm mấy bài như là Chính Em, Dấu Yêu Ơi ko? Mấy bài này tuy cũ nhưng lâu lâu nghe lại thấy hay ghê!
    Nếu bạn nào chưa update được sân X-mas 2008& Cửa Hàng Au thì PM mình nhe! Minh sẽ upload mấy file đó lên!

- Sân Mới: [DOWN]http://www.mediafire.com/download.php?2jprjwel6il[/DOWN]

* Lưu ý: Sân Cửa Hàng Au thì phải có card màn hình rời nhe! Card màn hình onboard chơi sân này sẽ lag lắm đó!

- Nếu các bạn xài file 009.acv và script.rar của mình thì lúc chơi có điều ngộ ngộ là tự nhiên ấn phím Space Bar bị out, lý do là giữa list nhạc của client và server ko giống nhau về StartMadi và vài cái TotalMadi ko chính xác, đây cũng là điều kiện thuận lợi cho các bạn thực hành để quen việc chỉnh sửa trong Audition đó!
    Các bạn hãy cùng nhau để phát triển Audition Offline ngày càng VIP nha!
    Lâu lâu mới viết được 1 bài dài như thế này, chắc có lẽ ko còn viết được nữa quá, năm nay lại là năm lớp 12 rùi nên ko có thời gian tìm hiểu mấy cái này mặc dù nó rất hấp dẫn!
    Lần sửa cuối bởi PHYLONG23, ngày 10-09-08 lúc 06:18 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng PHYLONG23 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vip_pro_au's Avatar
    Thanks
    3

Ðề: Fix File 030 cập nhật của Bé Quậy

bạn ơi mấy file 029.acv và 010.acv này đã cập nhật các avarta mới của au 3.25 chưa! mình sài 009.acv của anh duyên vào shop ko dc do có nhiều avarta mình ko có!!!!!! dzo tủ đồ là dis liền!!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng vip_pro_au xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi vip_pro_au [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn ơi mấy file 029.acv và 010.acv này đã cập nhật các avarta mới của au 3.25 chưa! mình sài 009.acv của anh duyên vào shop ko dc do có nhiều avarta mình ko có!!!!!! dzo tủ đồ là dis liền!!!!
    À! File 009.acv của mình ok, mình mua đồ ngon lành, ko dis, nếu bạn xài file 009.acv của mình mà vẫn bị dis thì mình sẽ share file Avartar trong server cho bạn!

أبجدية عربية ’ huntersun's Avatar
    Đang ở
    A Town Where You Live
    Thanks
    1,523

Cảm ơn bác nhiều nha !
    Bác Share luôn cái thư mục Script của bác lun đy !
    Bác mà Share mình tặng bác thêm cái Thanks nữa ! ^^

MU

Thành Viên
    Đang ở
    Tp.Buon Ma Thuot- DacLac
    Thanks
    3

share lun sever luon cho nó khớp với file .acv bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng 47cent xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi Duc_thinh [Only registered and activated users can see links. ]
    share lun sever luon cho nó khớp với file .acv bạn
    Cái Server do mình thêm vô quá trời nên nó hơi nặng, để bữa nào rãnh mình sẽ up lên. Tạm thời bạn thử xài mấy file trong thư mục Script xem sao!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi huntersun [Only registered and activated users can see links. ]
    Cảm ơn bác nhiều nha !
    Bác Share luôn cái thư mục Script của bác lun đy !
    Bác mà Share mình tặng bác thêm cái Thanks nữa ! ^^
    Mình fix link music.rar thành Script.rar rồi đó, bạn down về rồi cho vào thư mục của Server!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi PHYLONG23 [Only registered and activated users can see links. ]
    Ah mà 2 bạn có thể thêm mấy bài như là Chính Em, Dấu Yêu Ơi ko? Mấy bài này tuy cũ nhưng lâu lâu nghe lại thấy hay ghê!
    Hiện tại bọn mình đang cố gắng để thêm càng nhiều nhạc Vn vào càng tốt ! khi nào xong sẽ upload tất cả lên (kể cả server) Đang thử chạy FAM mà vẫn còn lỗi nhiều quá ! Hjx
    Khách viếng thăm hãy cùng Bé_Quậy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi Bé_Quậy [Only registered and activated users can see links. ]
    Hiện tại bọn mình đang cố gắng để thêm càng nhiều nhạc Vn vào càng tốt ! khi nào xong sẽ upload tất cả lên (kể cả server) Đang thử chạy FAM mà vẫn còn lỗi nhiều quá ! Hjx
    Hy vọng bạn sẽ hoàn thành tốt đẹp những gì bạn mong muốn! Chúc bạn thành công!
    Nếu có lỗi gì thì những thành viên trong clbgamesvn.com có thể fix dùm bạn đc đó!
    Lần sửa cuối bởi PHYLONG23, ngày 08-09-08 lúc 05:39 PM.

أبجدية عربية ’ huntersun's Avatar
    Đang ở
    A Town Where You Live
    Thanks
    1,523

Tuyệt vời ! Cố gắng lên nhé !
    KHông còn gì có thể nói nữa
    À có cái kiểu del như của VTC hông nhỉ .
    Del 1 2 3 4 5 6 ngẫu nhiên tự do
    Lần sửa cuối bởi huntersun, ngày 08-09-08 lúc 05:53 PM.

MU

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Hỏi cách bung file settings trong file pak ở client của VNG
    Bởi hanamnet1 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 01-09-15, 09:01 PM
  2. [Hướng dẫn] Thay đổi Port file ConnectServer.exe và file Main.exe
    Bởi cuonglee trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 21
    Bài viết cuối: 21-01-10, 05:52 PM