Tập hợp link setup , HD, mẹo , link down full ... server 4.1, 2.2 - Trang 10
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 10 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 9 10 11 12 ... CuốiCuối
Kết quả 91 đến 100 của 148
    Alexandria
    Guest

Ðề: Tập hợp link setup , HD, mẹo , link down full ... server 4.1,

úi zời
    gặp đâu ra 3 thằng nữa trong HKoff vậy
    thế là hên đấy
    anh mày test cả tháng ko gặp thằng nào
    Khách viếng thăm hãy cùng Alexandria xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên trunghieuct's Avatar
    Đang ở
    TP. Cần Thơ
    Thanks
    6

Đừng nóng mà manhtung, anh em sẻ nhớ công lao của anh mà, mình cũng chới hk đã lâu rồi. và cũng đang chơi được 2 tuần thì máy mình bị hư ổ cứng nên tạm dừng một thời gian. Hôm này vào đây để xem. và muốn giúp anh em được gì thì giúp. bây giờ anh em đang test sv nào vậy và dùng client nào. mình còn gà nên mong các Mod giúp đở. liên lạc YH: nguyentrunghieuct
    Khách viếng thăm hãy cùng trunghieuct xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

....mình có đủ 21 pack ( đã unrar ok!) nhưng up lên thế nào và ở đâu để anh em dowload đây ai bít chỉ với
    .......ah tui dowload hết các link rồi làm theo hướng đẫn mà sao không vào được ( tui cái SV 4.1)
    .......Nhấn nút start sever thì chỉ thấy màn hình đen thui thôi không vào được
    .....Có lúc hên xui vào tới phần đăng nhập !~ đánh ID và pass vào rổi enter 1 lúc sau nó văng .
    ....ai giúp với ( lần đầu cài có nhìu bỡ ngỡ mong anh em chỉ giáo cho)

..giúp đươc pm yahoo:vuongquoctinhyeu0002000 giùm mình nha
    ..thanks
    Khách viếng thăm hãy cùng vanvu25011 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

có mấy câu hỏi:
    -em dơnload hết rùi nha, vào 4.1 thì cái login sever không chạy đc còn cái startsever thì chạy đc, vào 2.2 thì login sever chạy đc còn startsever chạy đc, nên tui mới kết hợp chạy login của 2.2 và start của 4.1 thì vào chơi đc game nhưng không bít có xung đột ji không
    -sao tui patch lại cái DÂT lệch dòng rùi mà font chữ vần lệch tùm lum vậy, tui không cái font china, với lại chưa chơi game HK ol bao giờ nên sao làm đc nhiệm vụ đây
    -có cần phải DL cái encrip giống trong võ lâm không tui dùng cái acc trong SQL có sẵn vẫn chơi đc mà
    -với lại sao cái hướng dẫn sử dụng mấy cái IP thế, lúc thì 127.0.0.1 lúc lại 192.186.1.2, thì tui quy hết về 1 ip đc không
    Lần sửa cuối bởi kimerajam, ngày 19-04-09 lúc 05:11 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng kimerajam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Alexandria
    Guest

- login sv bản nào thì nên xài bản ấy nếu ko thiếu chức năng hay xảy ra lỗi thì bạn đừng post lên 4rum vì ko ai xài kiểu đó nên hem biết đâu
    - DATA lệch dòng để sửa lỗi hình ảnh, muốn chữ đều và đẹp chỉ có cài font china
    - acc trong sql đã được chơi trong game bt nên bạn chơi là đc chứ sao, encrip cái đó để bẻ khóa sv nhưng mà ko cần với bản 4.1
    - ip bản nào cũng để được là 127.0.0.1 khi chạy sv nó sẽ tự hiểu được ip máy bạn là bao nhiêu, còn ko thì bạn phải để giống nhau và giống với card mạng (ảo hoặc thật)
    Khách viếng thăm hãy cùng Alexandria xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Hix, mấy bác cứu em, em cái server 4.1 + client BHBC trên về xài. Nhưng cứ bị lỗi Rx.bin, mặc dù đã tắt hết Anti virus. Có cần tắt luôn Firewall ko vậy?
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Hix, em phái làm gì đây, nhìn mấy bác chơi, em thèm quá, bỏ mấy năm rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng votruongdat xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Twilightz... Zenkira's Avatar
    Đang ở
    HcmC
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi votruongdat [Only registered and activated users can see links. ]
    Hix, mấy bác cứu em, em cái server 4.1 + client BHBC trên về xài. Nhưng cứ bị lỗi Rx.bin, mặc dù đã tắt hết Anti virus. Có cần tắt luôn Firewall ko vậy?
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Hix, em phái làm gì đây, nhìn mấy bác chơi, em thèm quá, bỏ mấy năm rồi
    Khuyên bạn là chỉ nên post 1 câu hỏi vào đúng 1 topic ! Bạn post nhiều chỗ quá !
    Dạo này chán chán sao ý...

Dev Hkgh là một trong những Nghĩa vụ quân sự of Zen...

Thành Viên
    Thanks
    0

Sao vào games đi được 1 bước thì restart zdậy Manhtung! Pó Tay luôn! Đau như hoạn!
    Khách viếng thăm hãy cùng siroluve xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    234

Ko Quote dài thế!

Ban oi tat ca cac part toi download dc het roi tru part 16 ban up lai dùm nhe .
    Lần sửa cuối bởi cá mập xám, ngày 09-05-09 lúc 03:22 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng quanhongle xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Alexandria
    Guest

link 16 ko vấn đề chắc do mạng thôi

Trang 10 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 9 10 11 12 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Mediafire link] Server + Client + Video Setup
    Bởi kenjidraw trong diễn đàn Cabal Online
    Trả lời: 322
    Bài viết cuối: 20-04-16, 10:21 AM
  2. Cần 1 Link down Client Full khác
    Bởi nhatxman trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 27
    Bài viết cuối: 10-06-11, 11:56 AM