[MU] Ai đó giúp em về cái auto update với ạ
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 6 của 6
    Thành Viên
    Thanks
    22

Ai đó giúp em về cái auto update với ạ

Em newbie nên mọi thứ quá mới mẻ, điều e mún nói ở pic này là mún anh nào hướng dẫn giúp em làm cái autoupdate với đc ko ạ. Em đã đọc qua bài này [Only registered and activated users can see links. ] và 1 số bài tương tự, thì em cũng hiểu sơ qua, nhưng cái em ko hiểu ở đây là điều kiện cần để có thể cài 1 cái autoupdate gồm những gì ạ?. Em đọc và thấy hình như cần 1 cái host ftp, vậy nếu có thì anh nào có thể share cho em 1 cái web nào đó free host này để em test thử đc ko ạ, em xin chân thành cảm ơn nhiều.
    Khách viếng thăm hãy cùng jjmmjjohny xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Nhà Nghỉ
    Thanks
    480

Ðề: Ai đó giúp em về cái auto update với ạ

bạn qua các nhà cung cấp cho thuê Hosting ví dụ hostvn.net rồi đăng ký 1 gói, rồi gửi ticket cho họ bảo họ kích hoạt dùng thử vài ngày rồi bạn làm theo hướng dẫn đó là được
    Khách viếng thăm hãy cùng heroviet2301 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến heroviet2301 vì bài viết này !

jjmmjjohny (12-11-15)

Đang ở Phòng Tập GYM PhamNinh's Avatar
    Thanks
    254

Trích dẫn Gửi bởi jjmmjjohny [Only registered and activated users can see links. ]
    Em newbie nên mọi thứ quá mới mẻ, điều e mún nói ở pic này là mún anh nào hướng dẫn giúp em làm cái autoupdate với đc ko ạ. Em đã đọc qua bài này [Only registered and activated users can see links. ] và 1 số bài tương tự, thì em cũng hiểu sơ qua, nhưng cái em ko hiểu ở đây là điều kiện cần để có thể cài 1 cái autoupdate gồm những gì ạ?. Em đọc và thấy hình như cần 1 cái host ftp, vậy nếu có thì anh nào có thể share cho em 1 cái web nào đó free host này để em test thử đc ko ạ, em xin chân thành cảm ơn nhiều.
    dùng firezila chạy auto update luôn trên vps cũng dc bạn ơi. k cần hosting j hết
    Khách viếng thăm hãy cùng PhamNinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến PhamNinh vì bài viết này !

jjmmjjohny (12-11-15)

Thành Viên
    Thanks
    22

Trích dẫn Gửi bởi PhamNinh [Only registered and activated users can see links. ]
    dùng firezila chạy auto update luôn trên vps cũng dc bạn ơi. k cần hosting j hết
    Cảm ơn bạn nha, do mình chưa có làm 1 server online hoàn chỉnh nên k thử đc cách này, nhưng nếu bạn nói như v thì khi nào làm mình sẽ thử, giờ mình chỉ mới config lại cái server cho chuẩn thôi, mọi thứ coi như ok hết r, còn mỗi cái auto update, mún làm trc để có chút kinh nghiệm để sau này dễ vọc hơn ý mà, hihi. Cảm ơn bạn nghen.

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi heroviet2301 [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn qua các nhà cung cấp cho thuê Hosting ví dụ hostvn.net rồi đăng ký 1 gói, rồi gửi ticket cho họ bảo họ kích hoạt dùng thử vài ngày rồi bạn làm theo hướng dẫn đó là được
    dạ cảm ơn anh nhiều, em sẽ ghi nhận và làm theo, chúc anh sức khỏe.
    Khách viếng thăm hãy cùng jjmmjjohny xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    129

bỏ ra 30k mua 1 cái host đặt auto update / trang chủ / diễn đàn
    Khách viếng thăm hãy cùng ikenylee xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến ikenylee vì bài viết này !

jjmmjjohny (12-11-15)

Thành Viên
    Thanks
    22

Trích dẫn Gửi bởi ikenylee [Only registered and activated users can see links. ]
    bỏ ra 30k mua 1 cái host đặt auto update / trang chủ / diễn đàn
    1 host mà làm 3 việc đc lun hả anh.

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Vấn đề khi chạy auto update !
    Bởi 222026 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 22-02-14, 11:50 PM
  2. [MU] Update NWebMU v4.12.0425 - Big Update tích hợp hệ thống Auto Nạp Thẻ GATE, VTC,
    Bởi bistro007_hp trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 25-04-12, 11:26 PM
  3. [MU] Lỗi Kỳ Quặc-Auto update?
    Bởi hoangchuong trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 01-02-12, 07:56 AM
  4. Auto update
    Bởi vdc1712 trong diễn đàn Thục Sơn Kỳ Hiệp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 30-05-11, 09:02 AM
  5. Xin hướng dẫn làm auto update giống mu FPT