Đề nghị BQT CLB loại bỏ Mod lequangvu khỏi ngay cái box mu Online - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 11 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 104
    Thành Viên
    Thanks
    8

Ðề: Đề nghị BQT CLB loại bỏ Mod lequangvu khỏi ngay cái box mu Online

Trích dẫn Gửi bởi ikenylee [Only registered and activated users can see links. ]
    clb giờ có cờ hó xuốt ngày chờ mod thả xương để gặm
    bây giờ tôi ỉa 1 cái mà chỉ có k109 ngoài ra còn 1 bạn nữa => bạn có hót ko , nói vãi => Bạn nói Mod gì ở đây với tôi, tôi có thừa cái mà Mod còn đang thèm hốt đấy, tôi mà ỉa 1 phát đến MOD ở cái Box đấy Hốt liền và đem bán đấy bạn tin ko ???

Đây là tôi ý kiến với BQT là : Drop Mod, vì sao hả , vì làm ăn vớ vẩn vậy thôi ?
    Khách viếng thăm hãy cùng Ha_Dung xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên killer20099's Avatar
    Đang ở
    Binh Duong Province
    Thanks
    188

Trích dẫn Gửi bởi Ha_Dung [Only registered and activated users can see links. ]
    bây giờ tôi ỉa 1 cái mà chỉ có k109 ngoài ra còn 1 bạn nữa => bạn có hót ko , nói vãi => Bạn nói Mod gì ở đây với tôi, tôi có thừa cái mà Mod còn đang thèm hốt đấy, tôi mà ỉa 1 phát đến MOD ở cái Box đấy Hốt liền và đem bán đấy bạn tin ko ???

Đây là tôi ý kiến với BQT là : Drop Mod, vì sao hả , vì làm ăn vớ vẩn vậy thôi ?
    bạn ơi drop MOD là phải họp MOD các box lại và ADM rồi thảo luận đúng sai tại vì chỉ người làm MOD nhận xét nhau thôi còn bạn đăng bài thì chỉ ở mức độ góp ý thôi, mình nói vậy để bạn biết và đừng lập topic thêm nói tại sao ko drop MOD. trưa 12h rồi ăn cơm đi ngủ đi bạn cuối tuần giải trí cho đầu óc thanh thản war nhau làm gì
    Khách viếng thăm hãy cùng killer20099 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi killer20099 [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn ơi drop MOD là phải họp MOD các box lại và ADM rồi thảo luận đúng sai tại vì chỉ người làm MOD nhận xét nhau thôi còn bạn đăng bài thì chỉ ở mức độ góp ý thôi, mình nói vậy để bạn biết và đừng lập topic thêm nói tại sao ko drop MOD. trưa 12h rồi ăn cơm đi ngủ đi bạn cuối tuần giải trí cho đầu óc thanh thản war nhau làm gì
    cuối tuần mới có time, nhưng nó làm ăn sằng bậy.

Sai thì nhận sai đi cứ cãi
    , cãi ko lại Block vì lý do ngớ ngẩn ( tôi nói hơi quá thật nhưng nó làm lăn đúng ko ) ? đây ko phải lần đầu ? lần post nhầm box thì move đi => block mới ác.

Còn bạn gì nói tôi kiếm đc mớ tiền từ CLB => bạn nhầm rồi, chưa có CLB tôi đã kiếm đc mớ tiền nhờ Game rồi, sau đó mới ........

Đang ở Phòng Tập GYM PhamNinh's Avatar
    Thanks
    254

híc, mạng laggg quá .
    Khách viếng thăm hãy cùng PhamNinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    129

người ta có cuộc sống riêng, ban muộn cũng ý kiến. nếu thừa thời gian rảnh thì nộp đơn xin lên MOD rồi tha hồ mả xử lý đúng nơi. đúng chỗ

cứ post đi, tôi mà không tải về thì tôi ỉa ra cho bạn ăn nhé? mở mồm ra thối đéo chịu được.
    xem lại từ ngày mod lequangvu report YeuVo_ThuongCon xem bác nói những gì, reply câu nào cũng đi chọc ass người ta.

còn bác YeuVo_ThuongCon. ngày trước em mới tập tành MU(2011) lúc đó thực sự nể bác vì bác có bộ web gì đó. còn quy đổi bạc = VND ở GameThuVN nữa, lúc đó coi bác thuộc hạng old(caothuphutho,vipermu,tomatoes,eddy...). nhưng từ ngày bác quay lại xem bác nói được gì tốt đẹp. ăn nói như trẻ trâu, riêng cái topic trả tiền để người khác nói xấu tên cũng đủ hiểu. không biết sao ADMIN lại không banned bác. thử hỏi có người tạo event với yêu cầu sửa lại tên admin thành mấy thứ bullshit xem cảm giác ntn?
    Khách viếng thăm hãy cùng ikenylee xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến ikenylee vì bài viết này !

lequangvu (07-11-15)

Vi phạm quy định
    Thanks
    786

Trích dẫn Gửi bởi ikenylee [Only registered and activated users can see links. ]
    clb giờ có cờ hó xuốt ngày chờ mod thả xương để gặm
    thế cái câu này là sao ????
    Khách viếng thăm hãy cùng freepro921 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên killer20099's Avatar
    Đang ở
    Binh Duong Province
    Thanks
    188

cuối tuần mới có time, nhưng nó làm ăn sằng bậy.

Sai thì nhận sai đi cứ cãi
    , cãi ko lại Block vì lý do ngớ ngẩn ( tôi nói hơi quá thật nhưng nó làm lăn đúng ko ) ? đây ko phải lần đầu ? lần post nhầm box thì move đi => block mới ác.

Còn bạn gì nói tôi kiếm đc mớ tiền từ CLB => bạn nhầm rồi, chưa có CLB tôi đã kiếm đc mớ tiền nhờ Game rồi, sau đó mới ........
    bạn cũng biết là bạn nói hơi quá là bạn có cái sai rồi
    còn bạn ấy xử lí bạn nếu sai thì bạn nên từ từ nói đôi khi người ta nhận ra sai thì chuyện sẽ khác còn bạn lập topic như vậy chẳng khác nào đẩy người ta xa bạn ra
    kéo thêm sau này người khác cũng ko muốn support nhiều là vì vậy hỗ trợ nhiệt tình thì khen hoặc cám ơn còn ko thì nghe chửi riết ko ai thèm support nữa
    mình cũng từng bị người khác lập topic đòi drop MOD vì lạm quyền MOD giống LeQuangVu nên mình hiểu người trong cuộc, mình chỉ nói " nếu " bạn suy nghĩ chính chắn trước khi làm điều gì thì bạn sẽ nhận được 10 còn ko chỉ nhận đc 1-2.
    với tính tình của bạn ở trên 4rum như vậy thì ra ngoài xã hội bạn ko hơn người ta đc gì đâu nếu bạn là người có tiền ( tiền từ đâu của bố mẹ hay tự làm ra ) hoặc bạn là con ông cháu cha vậy bạn có phải do chính bản thân mình làm nên hay là dựa dẫm vào người khác rồi đến khi ko hiểu biết thì quay lại tức tối vì chỗ dựa ko còn
    học cách làm người cho chính chắn nha bạn
    tâm sự vậy thôi bạn muốn chửi thì qua yh mình pm mà chửi nha, đừng chửi nhau trên này nữa người ta cười
    mình tên Thái, yh : lamsaoday_nguoiyeuhoi2005
    sdt : 0988649114
    Khách viếng thăm hãy cùng killer20099 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến killer20099 vì bài viết này !

lequangvu (07-11-15)

Thành Viên
    Thanks
    28

thánh yeuvothuogcon a.k.a ha_dung mà các bố phán mới tham gia clb thì mình bó tay
    Khách viếng thăm hãy cùng Bull_Shit xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Bull_Shit vì bài viết này !

bthhhz (07-11-15)

Thành Viên
    Thanks
    8

người ta có cuộc sống riêng, ban muộn cũng ý kiến. nếu thừa thời gian rảnh thì nộp đơn xin lên MOD rồi tha hồ mả xử lý đúng nơi. đúng chỗ

cứ post đi, tôi mà không tải về thì tôi ỉa ra cho bạn ăn nhé? mở mồm ra thối đéo chịu được.
    xem lại từ ngày mod lequangvu report YeuVo_ThuongCon xem bác nói những gì, reply câu nào cũng đi chọc ass người ta.

còn bác YeuVo_ThuongCon. ngày trước em mới tập tành MU(2011) lúc đó thực sự nể bác vì bác có bộ web gì đó. còn quy đổi bạc = VND ở GameThuVN nữa, lúc đó coi bác thuộc hạng old(caothuphutho,vipermu,tomatoes,eddy...). nhưng từ ngày bác quay lại xem bác nói được gì tốt đẹp. ăn nói như trẻ trâu, riêng cái topic trả tiền để người khác nói xấu tên cũng đủ hiểu. không biết sao ADMIN lại không banned bác. thử hỏi có người tạo event với yêu cầu sửa lại tên admin thành mấy thứ bullshit xem cảm giác ntn?
    1. Lần đầu sau 6 năm quay lại bị ngay 1 vố post bài sai box => Block con mẹ nó luôn => bạn cảm thấy thế nào ??? ( rõ là có 1 dòng nhờ MOd rồi nếu sai Move )

2. Bạn bảo tớ ăn nói như trẻ trâu : bạn nhầm giờ già tớ lại thích gặp cỏ non

3. Bài tớ trả tiền là trò vui cho anh em giải trí vì nhiều lý do ( tớ kiếm đc thì chia sẻ ko kiếm đc thì thôi ) => vấn đề này hỏi ku Free hoặc Hắc Ku LeVel hoặc caothuphutho ( ý lộn tý quên thằng ku Hoàng Tử ếch Chi ma )

4. Còn lại các bạn nào chưa chát và chưa chơi với tôi đừng nên đánh giá tôi : Tính tôi vui đùa , vui vẻ , hòa đồng với ai đáng là bạn , còn ko thì đừng nên đánh giá tôi,

5. Còn bạn nói tôi các bài viết => tôi viết có gì sai => Tôi dẫn chứng = hình ảnh ( cái này Công An Viẹt Nam hay gọi là Chứng cớ ) , chứ tôi ko " Ăn Không Nói Có " bao giờ ??? ( vào CMT rồi vào chém gió nhưng lại bảo " éo vào " )
    Lần sửa cuối bởi Ha_Dung, ngày 07-11-15 lúc 05:11 PM.

13. The Following 2 Users Say Thank You to Ha_Dung For This Useful Post:

boydanvip100 (07-11-15), hoangtu_eck94 (07-11-15)

Thành Viên
    Thanks
    9

chuyện gì đang xảy ra vậy )))))))))))))))))))))))))))))
    mới tìm được nick 2008
    Khách viếng thăm hãy cùng boydanvip100 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 11 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Có cái VPS đã tải đồ nghề hết , anh nào rảnh bày e cài võ lâm online với thanks
    Bởi xomnhalalop12 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 13-01-15, 12:01 AM
  2. Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 03-06-12, 02:44 PM
  3. [HELP] Đưa SS5 lên online ( bản của lequangvu )
    Bởi khacminh trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 08-10-10, 01:20 AM
  4. lequangvu và các bạn vào giúp với
    Bởi tyemday trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 19-08-10, 05:16 PM