Release source anti hack (find title only) ^^ - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 90
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Release source anti hack (find title only) ^^

Anh đức ơi !
    Từ source em viết ra file dll rồi, hook vào main rồi. Nhưng em không biết cách làm cho game dis ngay khi phát hiện hack. Vẫn hiện ra cửa sổ báo phát hiện hack với chữ ok, và không ấn ok thì không bị dis, vẫn tiếp tục hack đc.
    Mong anh chỉ giùm em cách làm cho dis ngay mà không cần hiện bảng báo phát hiện hack.

Sửa : Sorry đã làm phiền, em làm đc rồi. Cảm ơn anh đức vì đã share source
    Lần sửa cuối bởi qvloveh34ever, ngày 26-05-08 lúc 12:34 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng qvloveh34ever xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Vẫn còn 1 vấn đề nữa cần hỏi anh Đức : làm thế nào để chương trình này phát hiện các title GẦN ĐÚNG vậy anh ? Chương trình này chỉ phát hiện hack khi title đúng chính xác với những title ghi trong black list
    Ví dụ : Em viết trong black list là Xelerator
    Nhưng khi chạy Xelerator 1.4 thì không bị phát hiện hack
    Khách viếng thăm hãy cùng qvloveh34ever xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Em rất thích cái này và đang tìm hiểu nhưng ngặt một nỗi không rành lắm về mấy cái C++ hay VB. Bác dh_notable ha qvlove có thể hướng dẫn giúp em được không. À, cái này là dùng chương trình VB để viết phải không các bác?
    Khách viếng thăm hãy cùng BCL305 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Có thể guild cho ae 1 cái video chi tiết được không . Nếu là check tile thì chỉ cần đổi title của soft đó đi thì ???
    Khách viếng thăm hãy cùng bachcotsau xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Cần phải check title gần đúng. Ai biết làm ơn chỉ giùm với. Ngồi viết title chính xác thì die mất. Giả sử Speed Gear : title toàn là : Speed Gear 6.0 (hoặc 5.0 ....). Nếu ra bản mới thì không chống đc thì title không chính xác. ..v.v...
    Ai biết cách làm check title gần đúng (như file Login) làm ơn chỉ giùm với

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi BCL305 [Only registered and activated users can see links. ]
    Em rất thích cái này và đang tìm hiểu nhưng ngặt một nỗi không rành lắm về mấy cái C++ hay VB. Bác dh_notable ha qvlove có thể hướng dẫn giúp em được không. À, cái này là dùng chương trình VB để viết phải không các bác?
    Thực ra cũng không cần rành rọt lắm về C++. Chỉ cần biết sơ qua + thêm source của anh Đức là có thể làm đc file dll và hook vào main của mình. Bạn có thể pm mình : [Only registered and activated users can see links. ] để mình hướng dẫn

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi qvloveh34ever [Only registered and activated users can see links. ]
    Thực ra cũng không cần rành rọt lắm về C++. Chỉ cần biết sơ qua + thêm source của anh Đức là có thể làm đc file dll và hook vào main của mình. Bạn có thể pm mình : [Only registered and activated users can see links. ] để mình hướng dẫn
    Chào cậu. Chỉ mình làm sao đi vụ này quá gà chẳng biết gì luôn ^^. Ma Sevver endi cậu chạy bản full update đã fix lỗi add option cho wing 3 chưa vậy cậu?. nếu fix lỗi này cậu cho mình biết đẻ thay sang dùng của Endi nhẹ hơn, dạo này ngại test Sevver quá ^^
    thanks cậu
    Khách viếng thăm hãy cùng mucz.net xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi mucz.net [Only registered and activated users can see links. ]
    Chào cậu. Chỉ mình làm sao đi vụ này quá gà chẳng biết gì luôn ^^. Ma Sevver endi cậu chạy bản full update đã fix lỗi add option cho wing 3 chưa vậy cậu?. nếu fix lỗi này cậu cho mình biết đẻ thay sang dùng của Endi nhẹ hơn, dạo này ngại test Sevver quá ^^
    thanks cậu
    Mình chạy server endi và ... không thể fix những lỗi lớn mà các bạn đã nói (wing3 không add đc option, làm Q3 xong không làm đc Q220, Xay wing3 chỉ ra wingDL và DK, không xay đc vé dv 1,2,3 ..v..v..) đơn giản vì mình quá gà . Mới tập làm server được vài tháng

Thành Viên
    Thanks
    0

Cảm ơn dh_notable đã có post 1 bài rất hay.
    Anh có thể add giúp em vào main này không? Em cảm ơn anh rất rất nhiều.
    Em cần lắm ạ.

[Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng TapCaiMu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Icon10 Ðề: Release source anti hack (find title only) ^^

Trích dẫn Gửi bởi qvloveh34ever [Only registered and activated users can see links. ]
    Vẫn còn 1 vấn đề nữa cần hỏi anh Đức : làm thế nào để chương trình này phát hiện các title GẦN ĐÚNG vậy anh ? Chương trình này chỉ phát hiện hack khi title đúng chính xác với những title ghi trong black list
    Ví dụ : Em viết trong black list là Xelerator
    Nhưng khi chạy Xelerator 1.4 thì không bị phát hiện hack
    oho! vậy thì chắc không hiệu quả lắm nhỉ.
    tui đã làm xong cái find tile này rồi, tìm theo tên gần đúng, bất kể chữ hoa chữ thường, tự ẩn thân trong Process list nhờ vào một dll kiếm trên mạng,
    hix, nếu bị lôi ra được và kill thì heo ăn,
    nhưng tui chưa biết cách để làm sao khi chạy file main thì buộc phải chạy chương trình của mình, búi! ai biết help cái
    Khách viếng thăm hãy cùng tinhhack xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Ai Giúp Mình Cần Mua AnTi Chống Hack MU
    Bởi DMC.NeZo trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 06-06-11, 08:58 PM
  2. Ai giúp mình cái anti chống hack với
    Bởi DMC.NeZo trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 05-06-11, 02:28 PM
  3. Release main (1.04j, 1.04X + new item)+Anti hack -rl
    Bởi dh_notable trong diễn đàn Releases