[TLBB] tạo 1 thư mục mới trong Data
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 7 của 7
    Thành Viên
    Thanks
    33

tạo 1 thư mục mới trong Data

mọi người cho hỏi mình muốn tạo 1 New folder mới trong Interface hoặc Config thì phải làm như thế nào vậy . mình đã thử dùng AXPPacker mà k đc
    Khách viếng thăm hãy cùng vooctlbb xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên songtu's Avatar
    Đang ở
    Còn lâu mới nói
    Thanks
    83

Ðề: tạo 1 thư mục mới trong Data

Trích dẫn Gửi bởi vooctlbb [Only registered and activated users can see links. ]
    mọi người cho hỏi mình muốn tạo 1 New folder mới trong Interface hoặc Config thì phải làm như thế nào vậy . mình đã thử dùng AXPPacker mà k đc
    dùng phần mềm khác bạn ạ!!
    có phần mềm update.exe có bạn nào chìa sẻ rùi đó, trong relase đấy, vào mà tìm nhé!!
    hoặc trừ khi kiếm đc source của axp rồi tự viêt tool cho mình!! như một số ng đã làm !!
    Khách viếng thăm hãy cùng songtu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến songtu vì bài viết này !

vooctlbb (23-07-15)

Thành Viên
    Thanks
    33

thank nhe , nhân tiện bạn cho mình hỏi mình co add 1 file có dung lượng là 801 KB vào Interface

file Interface của mình co dung lượng la 56 MB nó tụt xuống còn có 47 MB mình copy vào sever chạy nó bão lỗi này :

[Only registered and activated users can see links. ]

mình đã thử down AXPPacker mới hoặc add 1 file bất ky vào kết quả vẫn bị tụt dung lượng va gây ra lỗi
    Lần sửa cuối bởi vooctlbb, ngày 23-07-15 lúc 10:44 PM.

Đang ở
    Còn lâu mới nói
    Thanks
    83

Trích dẫn Gửi bởi vooctlbb [Only registered and activated users can see links. ]
    thank nhe , nhân tiện bạn cho mình hỏi mình co add 1 file có dung lượng là 801 KB vào Interface

file Interface của mình co dung lượng la 56 MB nó tụt xuống còn có 47 MB mình copy vào sever chạy nó bão lỗi này :

[Only registered and activated users can see links. ]

mình đã thử down AXPPacker mới hoặc add 1 file bất ky vào kết quả vẫn bị tụt dung lượng va gây ra lỗi
    có thể là save nhầm sang thằng nào chăng :v chứ tụt thế, hoặc đang chạy bị tắt giữa chừng nó cũng lỗi tè le !!

Thành Viên
    Thanks
    33

Trích dẫn Gửi bởi songtu [Only registered and activated users can see links. ]
    có thể là save nhầm sang thằng nào chăng :v chứ tụt thế, hoặc đang chạy bị tắt giữa chừng nó cũng lỗi tè le !!
    mình thử file config cũng vậy . minh giải nén file Config ra song save lại k động trạm gì cả .từ 257,779 KB xuống còn có 76,298 KB . copy vào chạy bão lỗi như trên

file config gốc của mình đây : [Only registered and activated users can see links. ]

Đang ở
    Còn lâu mới nói
    Thanks
    83

mình thử file config cũng vậy . minh giải nén file Config ra song save lại k động trạm gì cả .từ 257,779 KB xuống còn có 76,298 KB . copy vào chạy bão lỗi như trên

file config gốc của mình đây : [Only registered and activated users can see links. ]
    mình tải file của cậu về cũng bị giảm đi như vây, dự là file cònig đó có rác @@ hay gì đó, axp nó chỉ đọc file theo offset đc khai bao ở cuối file, còn vấn đề dùng, thì mình vẫn đùng đc bình thường ko có bị lỗi như file của b

Thành Viên
    Thanks
    58

Tụt dung lượng không gây vấn đề gì cả, trừ khi add thêm cái gì sai vào thì mới không chạy được.

Còn không add, chỉ lưu như cũ thì tụt cũng không sao.

Thông thường thằng update.exe kia sẽ làm tăng dung lượng rất nhiều, nhưng khi dùng AXPPaccker để save lại thì dung lượng lại giảm.
    Khách viếng thăm hãy cùng vocweb xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến vocweb vì bài viết này !

vooctlbb (24-07-15)

Các Chủ đề tương tự

1. [ Share ] Các File trong Data ĐKVS
    Bởi dazzling trong diễn đàn Đao Kiếm Vô Song
    Trả lời: 23
    Bài viết cuối: 22-12-12, 02:15 AM
  2. Unpack data trong client CQ có khả thi không??
    Bởi gaconex trong diễn đàn Server Chiến Quốc
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 14-06-12, 07:34 PM
  3. [HELP] Reset data trong phòng cao thủ
    Bởi linux0s trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 01-05-12, 10:50 AM