Giải pháp chống hack 99% cho mọi người đây - Trang 6
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6
Kết quả 51 đến 52 của 52
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Giải pháp chống hack 99% cho mọi người đây

Share = Die , để tớ suy nghĩ kỹ đã. Nhưng ý tưởng trong Main 1.04D Haste MU tớ đã hiểu 100% rồi. Tớ hiện tại có 2 bản: 1 bản là DLL check sự tồn tại GameGuard, cái này tớ sẽ đưa cho tomatoes test( Nó ở sát chỗ tớ ^_^). 1 bản là Pack Main ( Nói pack main thì có thể nhiều người ngờ vực , tớ chỉ nói ý tưởng pack của tớ thì cậu chắc chắn làm đc, không khó lắm đâu). Phần check GG Server và Client của MU FPT tớ cũng làm đc luôn rồi ( nhưng không biết có lỗi gì không). Nói qua nói lại cả 2 cách tớ chẳng hack đc cách nào cả. Tớ viết để chống tầm của tớ , trên tớ = họ giỏi hơn tớ, chống họ = tự sát ...
    Bản 1 thì Share hay không là quyền của tomatoes , bản thứ 2 tớ không dám chắc !
    Quan trọng là ý tưởng thôi cậu ạ:
    Mu Thiên Sứ: đổi Offset Main, đổi Port Connect 44406, Pack DLL = Themida, như cậu quên rằng có 2 loại tấn công đc : một là Dân Pro OFFSET MAIN. hai là dân Unpacker "rảnh chim". ^_^.
    Cậu có thể làm tốt hơn thế mà. Tớ đi ngủ tiếp ... Từ tối hôm qua đến giờ vẫn chưa đc ngủ: Mồm lúc nào cũng hô: M.U đúp CUP . Hẹn Cheasel trận chung kết !
    Lần sửa cuối bởi gangstar, ngày 30-04-08 lúc 01:01 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng gangstar xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Giải pháp chống hack 99% cho mọi người đây

Trích dẫn Gửi bởi gangstar [Only registered and activated users can see links. ]
    Share = Die , để tớ suy nghĩ kỹ đã. Nhưng ý tưởng trong Main 1.04D Haste MU tớ đã hiểu 100% rồi. Tớ hiện tại có 2 bản: 1 bản là DLL check sự tồn tại GameGuard, cái này tớ sẽ đưa cho tomatoes test( Nó ở sát chỗ tớ ^_^). 1 bản là Pack Main ( Nói pack main thì có thể nhiều người ngờ vực , tớ chỉ nói ý tưởng pack của tớ thì cậu chắc chắn làm đc, không khó lắm đâu). Phần check GG Server và Client của MU FPT tớ cũng làm đc luôn rồi ( nhưng không biết có lỗi gì không). Nói qua nói lại cả 2 cách tớ chẳng hack đc cách nào cả. Tớ viết để chống tầm của tớ , trên tớ = họ giỏi hơn tớ, chống họ = tự sát ...
    Bản 1 thì Share hay không là quyền của tomatoes , bản thứ 2 tớ không dám chắc !
    Quan trọng là ý tưởng thôi cậu ạ:
    Mu Thiên Sứ: đổi Offset Main, đổi Port Connect 44406, Pack DLL = Themida, như cậu quên rằng có 2 loại tấn công đc : một là Dân Pro OFFSET MAIN. hai là dân Unpacker "rảnh chim". ^_^.
    Cậu có thể làm tốt hơn thế mà. Tớ đi ngủ tiếp ... Từ tối hôm qua đến giờ vẫn chưa đc ngủ: Mồm lúc nào cũng hô: M.U đúp CUP . Hẹn Cheasel trận chung kết !
    nói như bạn thì nhiều thằng sẽ bảo thùng rỗng kêu to đó.
    hiện tại đã có dll chứa info(version+serial+...) của tất cả các loại main hồi trước chỉ là bản 1.04D của haste ^^. nhưng vẫn chưa có thể pack được main vì main nào cũng có code chống hack resource khi kết hợp với GG nó sẽ phát huy tác dụng....:rolleyes:
    Khách viếng thăm hãy cùng newmu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6

Các Chủ đề tương tự

1. [Help Gấp]MU của em đã bị hack = cách nào ?
    Bởi TND.VN trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 17-06-11, 11:52 AM
  2. Hack MS v83
    Bởi khangjibi trong diễn đàn Maple Story
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 06-06-11, 08:20 PM
  3. Cách hack Speed với các MU đã chống hack!!!
    Bởi vietmagic trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 11-04-08, 10:37 PM