Upload lại các File để cài PTV Offline! - Trang 6
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 6 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 16 ... CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 274
    Thành Viên
    Thanks
    7

Ðề: Upload lại các File để cài PTV Offline!

sặc! cái ông này đọc mà hok hiểu gì ah ! tui đã bảo là đã chỉnh hết mọi thứ, kể cả bỏ chữ 's' sau chữ 'sGameUser' rồi sau đó nó mới bug ra cái lỗi đó-.-! có bác nào fix được lỗi 'không thể kết nối với máy chủ' không, giúp hộ tui với?
    Khách viếng thăm hãy cùng trungtheboy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Nhổn City
    Thanks
    3

nếu bác cài tất cả mọi thứ đều giống nhưng trong film thì còn 1 trở ngại duy nhất là chưa xóa file SQL.dll trong server đi

giải pháp :dĩ nhiên là xóa béng cái file í đi rùi--- chỉ vì cái file này mà tui ngất lên ngất xuống vì cái khoản "Không thể kết nối đến máy chủ" đó
    Khách viếng thăm hãy cùng meohen1989 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

thực sự thì cái sql.dll có cũng như không , hì chắc là xung đột lẫn nhau nên mới vậy .Mình thì không có xóa cái đó vẫn vô được ngon lành ( có điều hơi lâu vì Ram yếu wa(512 a` ) )

Nói chung làm theo y xì cái hướng dẫn thì 99% là được rồi , còn 1% còn lại là do bạn thôi
    Mình cài 3 gameoffine rồi mà chưa có lần nào là hok xài được hết
    Khách viếng thăm hãy cùng divine xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi divine [Only registered and activated users can see links. ]
    thực sự thì cái sql.dll có cũng như không , hì chắc là xung đột lẫn nhau nên mới vậy .Mình thì không có xóa cái đó vẫn vô được ngon lành ( có điều hơi lâu vì Ram yếu wa(512 a` ) )

Nói chung làm theo y xì cái hướng dẫn thì 99% là được rồi , còn 1% còn lại là do bạn thôi
    Mình cài 3 gameoffine rồi mà chưa có lần nào là hok xài được hết
    Wao ý kiến của divine rất hay !
    Đúng là làm theo Hướng dẫn = video là hoàn tất 99% còn 1% là ở mình!
    Theo mình bạn Meo bị bệnh ko thể kết nối có lẽ do bản Client có vấn đề bạn thử down bản client XPT1855 về cài thử coi nếu vẫn mắc lỗi ko thể chơi được thì mình nghĩ bạn nên cài lại Win và làm lại từ đầu!
    Sau khi cài lại Win mà vẫn ko chơi được đồng nghĩa máy bạn ko tương thích với game này ( vậy thì bỏ wua nó đi đi chơi game khác ) !
    Khách viếng thăm hãy cùng 031599450 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Máy nhà mình Ram 512 chơi lag lắm (kết nối lâu bà cố lun), nói chung mình chơi được vài bữa là là unistall nó lun , chủ yếu mấy cái game offine dạng luyện mình cài cho biết chứ hok có chơi gì đươc (lag lắm,có au là chơi ngon thôi ).

Thành Viên
    Đang ở
    Nhổn City
    Thanks
    3

bác chủ topc có bít add đồ vô shop thế nào không
    hay bác có tài liệu thì share dùm tui với---cài được PTV rùi nhưng chỉ để chơi không thì chàn lém
    à cái clan không thể tạo được--làm đến đoạn nó hỏi có muốn đang kí clan không mà "Đồng í" hoài mà không nhận--cú--chắc cài clan sai à
    Khách viếng thăm hãy cùng meohen1989 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Mình làm thành công tất cả các bước rồi nhưng khi connect vào server thì nó báo lỗi
    Kết nói đang được thiết lập.... khoản 10s nó như vậy nè
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng NhocWrom xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Nhổn City
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi NhocWrom [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình làm thành công tất cả các bước rồi nhưng khi connect vào server thì nó báo lỗi
    Kết nói đang được thiết lập.... khoản 10s nó như vậy nè
    [Only registered and activated users can see links. ]
    đọc toàn bộ topic kĩ càng nha---giải quyết rùi đó
    mà phương pháp hình như ở ngay bài trên đó spam hả
    Lần sửa cuối bởi meohen1989, ngày 12-05-08 lúc 08:02 AM. Lý do: sai chính tả rùi

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi meohen1989 [Only registered and activated users can see links. ]
    bác chủ topc có bít add đồ vô shop thế nào không
    hay bác có tài liệu thì share dùm tui với---cài được PTV rùi nhưng chỉ để chơi không thì chàn lém
    à cái clan không thể tạo được--làm đến đoạn nó hỏi có muốn đang kí clan không mà "Đồng í" hoài mà không nhận--cú--chắc cài clan sai à
    Có thể thêm vô shop được,chỉnh sửa bằng notepad các file NPC buôn bán mà bạn chép vô server ,tuy nhiên hok phải lúc nào cũng mua được (do server thiếu hình ảnh )Còn về Clan thì đơn giản là quên nó đi

Thành Viên
    Đang ở
    Nhổn City
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi divine [Only registered and activated users can see links. ]
    Có thể thêm vô shop được,chỉnh sửa bằng notepad các file NPC buôn bán mà bạn chép vô server ,tuy nhiên hok phải lúc nào cũng mua được (do server thiếu hình ảnh )Còn về Clan thì đơn giản là quên nó đi

ban không phải lo đâu
    tui chỉ chỉnh cho nó giống online thui ,chứ vừa vào game mà shop của mấy chả toản 9x thi` sợ lém,mí lại cũng đinh nghiên cứu cái này kĩ hơn

Trang 6 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 16 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Cho hỏi về upload file ở share.hi5.vn
    Bởi huuthao trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 15-05-11, 11:19 PM
  2. Upload lại các link download Rose offline!
    Bởi 031599450 trong diễn đàn Rose Online
    Trả lời: 23
    Bài viết cuối: 03-08-09, 08:33 PM
  3. nhờ Mạnh Tùng upload lại link của sever 3.52 !!
    Bởi jonysang trong diễn đàn Release
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 21-03-08, 11:54 AM