Siêu thị WebShop 0.9b việt hóa . - Trang 12
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 12 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 10 11 12 13 14 ... CuốiCuối
Kết quả 111 đến 120 của 173
    Thành Viên anhtuan0650's Avatar
    Thanks
    9

Ðề: Siêu thị WebShop 0.9b việt hóa .

Verifying required extensions:OK

Warning: mssql_query() [[Only registered and activated users can see links. ]]: message: There is already an object named 'MEMB_CREDITS' in the database. (severity 16) in C:\xampp\htdocs\webshop\install\index.php on line 32

Warning: mssql_query() [[Only registered and activated users can see links. ]]: message: There is already an object named 'XCredits' in the database. (severity 16) in C:\xampp\htdocs\webshop\install\index.php on line 39

Warning: mssql_query() [[Only registered and activated users can see links. ]]: Query failed in C:\xampp\htdocs\webshop\install\index.php on line 39

Warning: mssql_query() [[Only registered and activated users can see links. ]]: message: Invalid object name 'WebShop'. (severity 16) in C:\xampp\htdocs\webshop\install\index.php on line 46

Warning: mssql_query() [[Only registered and activated users can see links. ]]: Query failed in C:\xampp\htdocs\webshop\install\index.php on line 46
    Your WebShop is now ready !! Enjoy!
    Closing access to installation...
    Khách viếng thăm hãy cùng anhtuan0650 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết viper9x's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    2

Theo mình thì bạn nên thay lại cái C:\xampp\htdocs\webshop\install\index.php gốc đi
    Comeback soon
    Sẽ sớm trở lại với MuServer

Thành Viên
    Thanks
    3

Không sao đâu bạn, do bạn đã setup rồi và lần này là setup lại, bạn phải đọc kỹ dòng này trước khi setup lại nhé
    Code:
    Nếu các bạn muốn install lại webshop thì phải chạy query dưới đây để có thể install lại :
    Xin vui lòng gõ tiếng Việt có dấu - Cảm ơn

Vi phạm quy định
    Thanks
    4

BCS cho mình hỏi webshop 0.9 này tại sao không sử dụng được columns memb_pwd2 mà nhất định phải là memb_pwd mới chịu cho login nhỉ
    Mình đã thử đổi cho nó nhân thông tin trong memb_pwd2 ở 2 file login.php và valid.login.php nhưng ko ăn thua
    Giúp mình cái
    Khách viếng thăm hãy cùng membering xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Cái này ngoài tầm của mình, bạn muốn edit code thì phải tự tìm hiểu lấy thôi, mình chỉ hỗ trợ giúp dỡ các bạn những lỗi khi xảy ra.
    Xin vui lòng gõ tiếng Việt có dấu - Cảm ơn

Thành Viên
    Thanks
    9

Bachcotsau làm ơn chỉ mình làm sao để đưa web shop 0.9 lên hots được,mình đưa lên nó không hoạt động
    Khách viếng thăm hãy cùng hoaiphong79 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Sao không có cách nào add item vào shop ak .thiếu nhiều quá đi thôi .
    Khách viếng thăm hãy cùng sytuanhd xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên mutaynguyen.tk's Avatar
    Thanks
    67

bác sầu ơi trên web shop không có phần nạp thẻ a bác làm giúp em cái phần nạp thẻ trên nay nha bác
    Khách viếng thăm hãy cùng mutaynguyen.tk xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

MÌnh đang dùng Web Clbmuvn update 3.10 .khi nạp thẻ thì web báo có 1000 cash nhưng vào shop nó lại báo là 0 cash ,ai biết chỉ dùm với .
    Khách viếng thăm hãy cùng sytuanhd xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

hướng dẫn mình với ,mình bị lỏi này :

Verifying required extensions:OK

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: message: There is already an object named 'MEMB_CREDITS' in the database. (severity 16) in C:\AppServ\www\install\index.php on line 32

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: message: There is already an object named 'XCredits' in the database. (severity 16) in C:\AppServ\www\install\index.php on line 39

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: Query failed in C:\AppServ\www\install\index.php on line 39

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: message: Invalid object name 'WebShop'. (severity 16) in C:\AppServ\www\install\index.php on line 46

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: Query failed in C:\AppServ\www\install\index.php on line 46
    Your WebShop is now ready !! Enjoy!
    Closing access to installation...
    ATTENTION!!! The installation file is still accessable, please delete your /install/ folder!!

hướng dẩn mình cách khắc phục nhé thank nhiều
    Khách viếng thăm hãy cùng luckystar262 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 12 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 10 11 12 13 14 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Làm sao để show thông tin của 1 đồ ra webshop ?
    Bởi q.m3dia trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 12-07-11, 10:30 AM
  2. Vấn đề webshop.
    Bởi KjnStar trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 26-06-11, 03:52 PM
  3. Xin bản webshop cho server 3.1
    Bởi CungfuThieuGia trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 08-06-11, 10:08 PM