Hướng dẫn cài đặt vltk offline - jx ofline đầy đủ - Trang 53
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Xem kết quả Bình chọn: Hãy Bầu Chọn Cho Bài Viết!™

Người bình chọn
3. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • Perfect™

2 66.67%
  • Kool™

1 33.33%
Trang 53 của 72 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 43 51 52 53 54 55 63 ... CuốiCuối
Kết quả 521 đến 530 của 716
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Hướng dẫn cài đặt vltk offline - jx ofline đầy đủ

bạn cho mình hỏi, giờ mình down về thì tiếp tục làm bước nào tiếp theo, bạn gợi ý cho mình được ko:H Thanks bạn nhìu lắm. Giờ mình chạy file Encrypt tiếp nhưng vẫn ko được.
    Lần sửa cuối bởi aohkyudov, ngày 28-05-09 lúc 10:06 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng aohkyudov xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi aohkyudov [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn cho mình hỏi, giờ mình down về thì tiếp tục làm bước nào tiếp theo, bạn gợi ý cho mình được ko:H Thanks bạn nhìu lắm. Giờ mình chạy file Encrypt tiếp nhưng vẫn ko được.
    Vậy là bạn đang xài GameServer.exe crack rùi ! Bạn nên xài GameServer.exe ko cần crack !

LinkDown GameServer Non Pack (ko cần crack) : [Only registered and activated users can see links. ]

Down về giải nén ra --> Copy tất cả các file đã giải nén --> Paste vào thư mục Server ! Rùi chạy GameServer.exe như bình thường để chơi mà ko cần crack chi cho cực !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

:H Thật sự mình hơi dở về tin học nên khi copy file đó về mình chạy file Encrypt cũng ko được, mình có chụp hình cái file Encrypt khi mình chạy lên cho bạn coi:H có phải máy mình bị lỗi ko.

khi mới cài file Encrypt vào máy thì nó báo như thế.
    [Only registered and activated users can see links. ]Sao khi chạy Encrypt thì nó báo thế này:H.
    [Only registered and activated users can see links. ]

Tất cả những file gameserver, hay VlStartup đều có biểu tượng như file Encrypt ở hình 1 và khi mình chạy nó thì cũng hiện ra dòng như ở hình 2.
    Bạn giúp mình với nha:H Cám ơn nhìu lắm.
    Lần sửa cuối bởi aohkyudov, ngày 30-05-09 lúc 01:09 AM.

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi aohkyudov [Only registered and activated users can see links. ]
    :H Thật sự mình hơi dở về tin học nên khi copy file đó về mình chạy file Encrypt cũng ko được, mình có chụp hình cái file Encrypt khi mình chạy lên cho bạn coi:H có phải máy mình bị lỗi ko.

khi mới cài file Encrypt vào máy thì nó báo như thế.
    [Only registered and activated users can see links. ]Sao khi chạy Encrypt thì nó báo thế này:H.
    [Only registered and activated users can see links. ]

Tất cả những file gameserver, hay VlStartup đều có biểu tượng như file Encrypt ở hình 1 và khi mình chạy nó thì cũng hiện ra dòng như ở hình 2.
    Bạn giúp mình với nha:H Cám ơn nhìu lắm.
    Bạn ko hiểu hả ! Khi xài GameServer Non Pack (ko cần crack) của mình share thì ko cần phải crack cho GameServer nữa làm gì ! Bạn mở Encrypt khi nào để crack kìa ! Còn xài GameServer của mình share thì bạn mở GameServer.exe lên xài thui chứ có cần mở Encrypt gì đâu mà ^__^!
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Hix ,mình vẫn mò ko ra. Cám ơn bạn nhìu lắm:H.

Thành Viên
    Thanks
    0

các anh ơi có bản VLTK offline nào mà ko cần phải cài font tiếng Trung không, chỉ dùm em ^_^
    Khách viếng thăm hãy cùng vicktorbui xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Giải Nén BỊ lỗii Gameserver_Hexpor { nó ghi Chũ X đỏ Unknown eror occred } híc Vá Phần cài lại TIếng China ( trung quốc) sang Enlsih Thì HOk bít Đường Dẫn để đưa vào Cần Cái Đĩa nữa hã Cái máy hok có Đĩa !!! Làm sao hết Nhỉ !!!!! Help Me!!
    Khách viếng thăm hãy cùng lytinh22 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Có ai không cái file [Only registered and activated users can see links. ] nó lỗi rồi, có thể úp lại không, mình vừa mới biết ở đây cài được jx offline, từ xưa đến giờ 3 lần mua đĩa ngoài hàng ( mỗi lần 4 cái hay 5 cái gì đó) nhưng chưa lần nào cài được game chơi cả hix hix . chủ topic up hộ cái hoạc ai hảo tâm pm vào nick kokoro145 send tôi với
    Khách viếng thăm hãy cùng yeumatuy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên namlshb0002's Avatar
    Thanks
    0

Ðề: JX Offline from A -> Z (phần 2)

Trích dẫn Gửi bởi akarizone [Only registered and activated users can see links. ]
    Pó tay, thành viên nào cài xong chửi thằng này cho tui cái. Nó chưa đụng tới chương trình startup mà đã nói vậy roài. Ngày mai tui sẽ hướng dẫn mọi người cấu trúc file goods.txt và buysell.txt và cách add ngựa vào shop. thegioigame chống mắt lên mà xem nhá con.
    Da. em , em đã cài xong hê hê, nhưng mà cho em hỏi là sao ko làm đc Nv dã tẩu ???
    Khách viếng thăm hãy cùng namlshb0002 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

co' mem nao` Up day du nhug~ thu' can de~ lam` VLTK Off du`m cai', xem het' 53 trag nhi`n mu` mat', ko bik cai' nao cai' nao, voi lai link die nhiu` wa
    Khách viếng thăm hãy cùng lintil xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 53 của 72 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 43 51 52 53 54 55 63 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Server Portable VLTK offline cấu hình sẵn từ a > z
    Bởi tuannga01 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 180
    Bài viết cuối: 26-07-15, 10:51 AM
  2. Tất cả về VLTK offline
    Bởi prettyboy_bn trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 249
    Bài viết cuối: 07-04-12, 11:15 AM
  3. Cài giúp mình VLTK off nhé
    Bởi 12435678910b trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 02-06-11, 05:23 PM
  4. Ai cho e cái hướng dẫn cài VLTK Offline trên win 7
    Bởi zZK3yL0v3Zz trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 31-05-11, 07:15 PM
  5. Cần giúp về vltk offline (mình là newbie)
    Bởi cadaibao trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 19-05-11, 01:57 PM