1 vài ý tưởng của tui về AuOff - Trang 8
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 8 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 7 8
Kết quả 71 đến 79 của 79
    Thành Viên
    Đang ở
    In the hell of Fatal Frame B)
    Thanks
    0

Ðề: 1 vài ý tưởng của tui về AuOff

đã share source, MS directx texture editor và cái new login, ai muốn down chơi

[Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng tsuki_eienno xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    0

_Release ngày 12/07/2007
    _Source gồm các thư viện dll của c++, mysql và các file header (.h,.cpp)
    Nghe câu này an tâm biết là không cần phải down làm chi cho nó mệt óc...
    Khách viếng thăm hãy cùng ThoNT xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Byokugan [Only registered and activated users can see links. ]
    Ai có bản Extractor full up lên dùm mình với. Mình chịu không crack được.
    Sorry spam nhưng 4rum có 2 bạn Nguyên Huy và HTML1 sang góp vui à? Mình hồi trước cũng bên raz nhưng chịu không thấu phải trốn sang đây vì 2 ông bạn ấy chửi nhau ghê quá , loạn cả 4rum. Cũng như bên này có hưuduyen thì bên ấy cũng có matrixane cũng giỏi lắm nhưng lần nào post bài cũng bị 2 ông bạn xúm vào chửi không ra gì.
    Biết tại sao không? matrix share free điều này làm 2 ông không kiếm ăn được nên nổi cáu. (bên raz gọi là rob business) Chú ý: business ở đây còn có nghĩa là kinh doanh.
    Còn bên Gamevn thì nó quay sang nó chửi tui
    Khách viếng thăm hãy cùng lehaimien xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi nglekhoi [Only registered and activated users can see links. ]
    Sao tớ down cái BPM tools mà chỉ có 2 KB nhỉ :
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Còn file server là file cd1.rmvb , theo tớ biết là file video của RealPlayer mà
    File đầu tiên ghi là Server nhưng tớ thấy 200Mb chắc ThonNT nhầm link rồi,link này chắc là Film rồi,ThonNT
    Còn link dưới có 2K,để thử xem,nhưng sợ ko được quá

Thành Viên
    Thanks
    0

@lehaimien: cứ down đi, đỗi đuôi lại thành wav rồi xem, fê lắm, còn hơn nhảy au nữa!
    Khách viếng thăm hãy cùng HKDdev.team xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Hơ,đang cần Server 3 mà,đâu có cần xem phim đâu,phim ở nhà có nhiều lắm rồi
    Vả lại đang xài Wifi download từ Mega ko nổi,có Tool rồi mà cũng down ko nổi 200MB chứ ít gì
    ThonNT share lại đi nha

Thành Viên xonglennao's Avatar
    Thanks
    0

mình thấy các cậu không share thì thôi chứ sao lại share những link không đúng những thứ mà người ta cần thế
    Khách viếng thăm hãy cùng xonglennao xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi tsuki_eienno [Only registered and activated users can see links. ]
    Nhờ bạn giải thích chữ "nhiều"? Tôi chỉ mới post vài bài để tự nói suy nghĩ của mình trên forum Gamethu thôi (box Au), ko phải là con giám đốc VTC hay họ hàng gì cả

Thanks ban, tôi hiểu là forum vẫn còn nhiều người biết tôn trọng người khác, ko như ai kia

"Cái quái gì" àh? vậy thì người ta viết ra nó để làm chi? Ko software nào là ko hữu dụng, chỉ có nhân cách và suy nghĩ của người sử dụng nó thôi. Người ta bỏ bao thời gian viết nên nó, mà bạn lại nói vậy -> ko biết tôn trọng công sức người khác

Còn soft này có ích thế nào, xin mời những bạn muốn extrack movie trong DVD PS2 hoặc muốn xem trong những archive (*.dat, *.bin, *.cab, *.msi...) có gì trong đó. Tôi ko trả lời vấn đề này !

Nếu bạn biết thì vào developement của extractor xem source (C++) đi, ko biết thì thôi vậy ;p

nói lại lần thứ 2 : tôi ko phải là con ông giám đốc nào cả - bên forum gamethu, chuyện hầu hết các member xỉ vả VTC chỉ là do họ đứng dưới góc nhìn của người "hưởng" mà ko biết cái vất vả của người làm ra cái để họ "hưởng" ! Giá như bạn biết Chinese, vào forum au 9you -> tụi kia chửi còn ghê hơn bên này nhiều

Vì những lí do có những người chỉ biết hưởng mà ko biết tôn trọng người khác, cũng như chỉ muốn "có" mà ko biết từ đâu để mình có được cái mình đang dùng, tôi ko tiện post các tools, server link lên. Mong Mod cũng làm việc kĩ hơn, hết

Bạn nào muốn có nhu cầu -> PM tôi sẽ gửi tất.

PS: 2 ngày ko trả lời do bận ôn thi khóa 3 của MSCA ! sorry !

bạn nói rất hay đã thịt lâu ko vào forum xem chửi nhau sưỡng vãi mà mấy cái ý tưởng của bạn hay thịt nhưng tui ko bít làm và cũng ko bít dùng để làm gi gà mà heheehe mong đừng chửi tui như HKDdev.team chưỉ trunghieu nha sợ lém
    Khách viếng thăm hãy cùng mufaga xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên thanhchuong2007's Avatar
    Đang ở
    Thành Đô Phủ
    Thanks
    0

Icon14 Ðề: 1 vài ý tưởng của tui về AuOff

Bó giò toàn nói đâu kô? Share toàn phim xx coi đúng là hơn nhảy au nữa ThoNT hay nha
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhchuong2007 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 8 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 7 8