Share Sv Thế Giới Hoàn Mỹ(Perfect World International 1.5.1 v101 - New Horizons) - Trang 10
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 10 của 23 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 9 10 11 12 20 ... CuốiCuối
Kết quả 91 đến 100 của 227
    Thành Viên
    Thanks
    16

Ðề: Share Sv Thế Giới Hoàn Mỹ(Perfect World International 1.5.1 v101 - New Horiz

sao lớp vũ mang ko rời tân thế giối dc vậy mấy pác
    Khách viếng thăm hãy cùng Alvin xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    279

Ðề: Share Sv Thế Giới Hoàn Mỹ(Perfect World International 1.5.1 v101 - New Horiz

Trích dẫn Gửi bởi minhnghia0507 [Only registered and activated users can see links. ]
    có bác nào chỉnh sửa để đi được Thần Vô Cốc một mình k vậy, giúp e với
    bác hỏi cái này mình đã làm ở 1.5.0 rồi.
    nhưng mình chưa test bản này nữa. ngại dùng laptop chơi game quá càng ngày càng nặng.
    Khách viếng thăm hãy cùng daikimvuong1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    133

Trích dẫn Gửi bởi daikimvuong1 [Only registered and activated users can see links. ]
    bác hỏi cái này mình đã làm ở 1.5.0 rồi.
    nhưng mình chưa test bản này nữa. ngại dùng laptop chơi game quá càng ngày càng nặng.
    thế bữa nào bác rảnh thì làm giúp e vs nhá, làm quest tới đoạn cần vào đấy mà nó yêu cầu cái pt 6 ng thì
    Khách viếng thăm hãy cùng minhnghia0507 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi Alvin [Only registered and activated users can see links. ]
    sao lớp vũ mang ko rời tân thế giối dc vậy mấy pác
    tạo acc khác rồi mua cái lệnh tập kết tổ đội ý là ra đc

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi thatislove [Only registered and activated users can see links. ]
    sao mình dùng VMware 9, option mình vẫn chọn Red hat interprise linux6 mà chạy sever vẫn ko đc vậy các bạn, nó cứ báo lỗi ko run đc sever, bác nào biết hướng dẫn dùm với
    cài vmwware 10 mới chạy đc sv này
    Khách viếng thăm hãy cùng hiepbut xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến hiepbut vì bài viết này !

thatislove (02-02-15)

Thành Viên
    Thanks
    0

có bác nào chỉ dùm minh edit lên thẳng tu chân thiên tiên dùm cái, mình thử edit trong role rồi save lại nhưng vào lại game thì vẫn là tu chân Trúc Cơ , cày tu chân từ đầu hơi bị đuối )
    Khách viếng thăm hãy cùng hoangtuvitlk xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    13

Trích dẫn Gửi bởi Alvin [Only registered and activated users can see links. ]
    mình vào iweb dc rồi mà nó báo lỗi cái connect my sql data cái này có cai sql server 2000 gì ko pác hay có sẵn
    [Only registered and activated users can see links. ]
    mình cứ giải nén lại chơi dc mấy hôm nó lại bị như thế này
    mấy bác xem có cách nào chữa cho nó khởi hẳn ko với
    Khách viếng thăm hãy cùng liqify xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    16

Trích dẫn Gửi bởi liqify [Only registered and activated users can see links. ]
    mình cứ giải nén lại chơi dc mấy hôm nó lại bị như thế này
    mấy bác xem có cách nào chữa cho nó khởi hẳn ko với

Minh chua bao h bi loi ca. Ban tắt sv bằng web --> close game trong máy ảo --> sau đó mới power off server để tránh lỗi nhé.

Trích dẫn Gửi bởi hoangtuvitlk [Only registered and activated users can see links. ]
    có bác nào chỉ dùm minh edit lên thẳng tu chân thiên tiên dùm cái, mình thử edit trong role rồi save lại nhưng vào lại game thì vẫn là tu chân Trúc Cơ , cày tu chân từ đầu hơi bị đuối )
    Thay đổi tu chân thì out nhân vật trong game về chế độ chọ nhân vật or out hẳn ra ngoài thì thay đổi trong iweb mới có hiêuj lực nhé.
    Lần sửa cuối bởi tgioihmy1991, ngày 03-02-15 lúc 10:19 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng tgioihmy1991 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

lội hết 10page mà kg tìm đc cái pass giải nén bộ tool ở page1.
    ai có pass share mình với nhé

với cả ai chỉ mình cách chỉnh tu chân lên thiên tiên hoặc ma tôn với, mình chỉnh thử mà vào game phần tu chân nó kg hiển thị cái gì luôn.
    Lần sửa cuối bởi hoabinh, ngày 03-02-15 lúc 02:33 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng hoabinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Các bạn cho mình hỏi: sao mình đăng nhập vào máy chủ Dragon AA mà nó báo là máy chủ đang được bảo dưỡng vậy các bạn. Còn đăng nhập vào máy chủ Dragon Vinh Diệu Tái Sinh thì nó báo là sai tên tài khoản hoặc password ?
    Khách viếng thăm hãy cùng datphuong100 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên duongchanhoa's Avatar
    Thanks
    15

Trích dẫn Gửi bởi hoabinh [Only registered and activated users can see links. ]
    lội hết 10page mà kg tìm đc cái pass giải nén bộ tool ở page1.
    ai có pass share mình với nhé
    pass là pw151
    Khách viếng thăm hãy cùng duongchanhoa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

12. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến duongchanhoa vì bài viết này !

hoabinh (04-02-15)

Trang 10 của 23 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 9 10 11 12 20 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share Server Thế Giới Hoàn Mỹ (Perfect World International) 1.4.5 (Iweb working)
    Bởi helios0 trong diễn đàn Thế Giới Hoàn Mỹ
    Trả lời: 237
    Bài viết cuối: 21-04-14, 02:19 PM
  2. Perfect World New King Of World - New Hot Server
    Bởi nobita20385 trong diễn đàn Thế Giới Hoàn Mỹ
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 27-08-13, 11:26 AM
  3. [SHARE] Perfect World ver 144 2012 full tiếng việt
    Bởi zake100 trong diễn đàn Thế Giới Hoàn Mỹ
    Trả lời: 228
    Bài viết cuối: 01-12-12, 02:57 PM
  4. Share game Perfect World Underworld (TGHM thế giới)
    Bởi zin1007 trong diễn đàn Thế Giới Hoàn Mỹ
    Trả lời: 61
    Bài viết cuối: 30-11-12, 12:26 AM
  5. web perfect world
    Bởi nhockeke3 trong diễn đàn Thế Giới Hoàn Mỹ
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 11-04-09, 05:23 PM