<<Share WebGame>> Ma Giới(Việt Hóa) - Trang 13
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 13 của 20 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 11 12 13 14 15 ... CuốiCuối
Kết quả 121 đến 130 của 196
    Thành Viên
    Thanks
    21

Ðề: <<Share WebGame>> Ma Giới(Việt Hóa)

Có ai có lệnh GM không? share đi
    Khách viếng thăm hãy cùng nhocvip154 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

Trích dẫn Gửi bởi kiemthienvn [Only registered and activated users can see links. ]
    Hàng share thì chắc chắn có rồi, tốt nhất là nên viết lại bộ web vứt web đi là xong
    Tất nhiên là viết lại rồi ko những viết lại web mà còn viết lại cả POST , đùa thôi chứ cảnh báo cho anh em thôi, Của 2 đứa mở online được rồi thì các bạn biết rồi đó, Họ chỉ là đưa IP vào domain (trên VPS thì đặt hosts là 127.0.0.1 trỏ về domain hết, còn trên các IP thì sửa thành domain (trên VPS cũng nhận IP là 127.0.0.1 (localhost), bên ngoài thì nhận IP VPS (trong web thì chỉnh sửa thành IP VPS) thế là gần như 90% online nhé.
    Cảnh báo mấy mem cứ vào lấy source về rồi mở đc online cứ tưởng mình pro quá, ko chịu share thì chết lúc nào ko biết
    Chỉ nói thế thôi, ai bỏ shell lên tự hiểu. EVAL và POST ^_^.
    Khách viếng thăm hãy cùng langtuvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết BeeZone's Avatar
    Thanks
    641

Trích dẫn Gửi bởi langtuvn [Only registered and activated users can see links. ]
    Tất nhiên là viết lại rồi ko những viết lại web mà còn viết lại cả POST , đùa thôi chứ cảnh báo cho anh em thôi, Của 2 đứa mở online được rồi thì các bạn biết rồi đó, Họ chỉ là đưa IP vào domain (trên VPS thì đặt hosts là 127.0.0.1 trỏ về domain hết, còn trên các IP thì sửa thành domain (trên VPS cũng nhận IP là 127.0.0.1 (localhost), bên ngoài thì nhận IP VPS (trong web thì chỉnh sửa thành IP VPS) thế là gần như 90% online nhé.
    Cảnh báo mấy mem cứ vào lấy source về rồi mở đc online cứ tưởng mình pro quá, ko chịu share thì chết lúc nào ko biết
    Chỉ nói thế thôi, ai bỏ shell lên tự hiểu. EVAL và POST ^_^.

Những người đưa online người ta đều dùng bộ web của người ta ít dùng web gốc china (or share lăm) ....nên những ai dùng web sẵn thường là free all or mở chơi.....Nên tự desgin web riêng or check shell web sẵn trước khi online.......Tránh drop data lúc nào ko hay
    Khách viếng thăm hãy cùng BeeZone xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

Cái lỗi nạp thẻ lần đầu fix ở đâu vậy mấy thánh! Bản của anh Tuân565 bị lỗi cái đấy
    Khách viếng thăm hãy cùng dovanquynhz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    0

Warning: session_start() [function.session-start]: Cannot send session cookie - headers already sent by (output started at C:\xampp\htdocs\game\index.php:2) in C:\xampp\htdocs\game\configuration\config.inc.php on line 19

Warning: session_start() [function.session-start]: Cannot send session cache limiter - headers already sent (output started at C:\xampp\htdocs\game\index.php:2) in C:\xampp\htdocs\game\configuration\config.inc.php on line 19
    Chạy Trên Localhost bị lỗi ai giúp với
    Khách viếng thăm hãy cùng chaulov32012 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hikajaku07's Avatar
    Thanks
    41

có bác nào cài xong nó cứ đòi update Flash player 9.0 ko? mình tất cả đều chạy mà cứ nhấn vào game là bị như thế? bác nào giúp vs?
    Khách viếng thăm hãy cùng hikajaku07 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Thanks
    88

chả hiểu sao cái nào mà có dạng 127.0.0.1 đều ko thể cài hay chạy được , lúc trước nó lỗi cái apache khắc phục được chạy ok thì tới cái lúc vào web nó hiện dòng chữ tàu , mình dịch thì nó bảo lỗi cơ sỡ dữ liệu gì đó , cái game này với cái ám hắc tu tiên hay ghê mà ko chơi được, h máy còn giữ đúng cái Khổng Minh Quyết của VMWARE THÔI ...mấy bạn cho mình cho mình hỏi làm sao đưa nó dạng ip 192.168.x.x vậy , kiểu như trên vwware vậy đó , xin cảm ơn
    Khách viếng thăm hãy cùng Palestin xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên ongchu485's Avatar
    Thanks
    14

Ai biết hướng dẫn fix giùm lỗi nhiệm vụ với, h buồn lôi ra chơi mà lỗi!
    Khách viếng thăm hãy cùng ongchu485 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Thanks
    88

mình có vấn đề là vào game là nó hiện màn đen thui với dòng chữ tàu, dịch ra là nó kêu cái flash 9.0 mà mình update flash lện phiên bản mới nhất vẫn ko vào được là tại vì sao , mong mọi người giúp đỡ dùm
    Khách viếng thăm hãy cùng Palestin xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi Palestin [Only registered and activated users can see links. ]
    mình có vấn đề là vào game là nó hiện màn đen thui với dòng chữ tàu, dịch ra là nó kêu cái flash 9.0 mà mình update flash lện phiên bản mới nhất vẫn ko vào được là tại vì sao , mong mọi người giúp đỡ dùm
    bác coppy cái php.ini chép đè lên file php trong xampp là được ấy mà. không biết bác dùng gì như đại khái là file php.ini
    Khách viếng thăm hãy cùng OngBaVi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 13 của 20 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 11 12 13 14 15 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [GPH Share] Share webgame Tiêu Dao Giang Hồ
    Bởi hai07dv trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 355
    Bài viết cuối: 14-12-16, 10:13 PM
  2. Share Webgame Phàm Nhân Tu Chân 2 (Đã Fix lỗi)
    Bởi viethuong9087 trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 77
    Bài viết cuối: 23-08-16, 10:47 PM
  3. Share Webgame Mạng Xã Hội Sắc Màu Đại Dương
    Bởi khuek8b trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 29-10-14, 06:00 PM
  4. [Share] Webgame tàng long source china mới share
    Bởi tinhlabui trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 30
    Bài viết cuối: 05-04-14, 08:25 AM
  5. Webgame ko nhớ tên, xem được không mình Share!
    Bởi trumnhaymua1 trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 17-01-12, 11:10 PM