Share server ĐKVS2 - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 67

Chủ đề: Share server ĐKVS2

Thành Viên advd42's Avatar
    Thanks
    182

Ðề: Share server ĐKVS2

Trích dẫn Gửi bởi nhokdaik1102 [Only registered and activated users can see links. ]
    đang hóng dkvs đưa link sở hán vương vcc
    Hỏi thật mày đã làm được cái vẹo gì chưa mà vào nói này nói nọ??? Vào topic người ta phán bừa bãi nếu mắt mày có bị đui hay bị cùi cũng phải nhìn thấy mờ mờ chứ ghét cay đắng cái thể loại này
    Khách viếng thăm hãy cùng advd42 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    15

Chắc tôi phải xin lỗi bạn thớt rứa,hóng xem nó là gì
    Khách viếng thăm hãy cùng nhokdaik1102 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi ongchu485 [Only registered and activated users can see links. ]
    Hiện tại mình có bản ĐKVS2 gồm:
    + Việt hóa phần ui 100% (bao gồm phần hình ảnh, text... đã được chỉnh sửa lại từ nhiều nguồn mà nhiều file rip web khác nhau). Phải nói là quá hoàn hảo so với những bản online đang hiện hành chỉ được khoảng 90% - 95% vh ui!. Mình cũng đã chuyển tất cả về một font chữ duy nhất là Tohoma vừa đẹp vừa dễ nhìn. Chỉnh sữa lại những chữ chưa được vh hoặc những từ được dịch nhưng khó hiểu. Sữa lại những từ vh bị che lấp do không dủ dòng viết... Nói chung là 100% ui đúng chuẩn!
    + Mình đã tích hợp web bao gồm nạp thẻ cào, thẻ tự chế (ý là thẻ do mình tạo ra), đăng nhập, chỉnh sữa tài khoản,... (còn một số thứ như fix bug,... sẽ sữa sau do chưa có thời gian)
    + Fix gần như full lỗi (chiến trường, phó bản, nhiệm vụ,.... 99%, 1% còn lại là do máy bạn)
    + Thú cưỡi đã được chọn lọc và chỉnh sữa khá kĩ từ bản ĐKVS 1 (D4, D5,...) đến ĐKVS2 để cho thú cưỡi nhìn không quá "ảo" so với nhân vật game và nhìn chất hơn
    + Đã tích hợp sẵn các sự kiện như mở hoạt động giết boss, chiến trường, liên đấu server... (có hướng đẫn chi tiết cách mở các hoạt động đó)
    + Tích hợp 10 server gồm s1 đến s10 (Có hướng dẫn cách mở thêm hoặc xóa bớt cho bạn nào chưa biết)
    + Sữa lại một số thứ trong game cho nhìn đẹp hơn như giao diện, tự tìm đường, tự đánh quái,...
    + Sữa lại một số skill cho đẹp hơn (có cả những Skill của những game khác do mình tự làm cho đẹp)
    ... và nhiều thứ khác nữa!
    Mình đã mất gần 6 tháng để hoàn thành! một thời gian cũng khá dài!
    * Nhưng còn một điều hạn chế đó là file Xml vẫn chưa việt hóa hết (do ko có time vì đang bận vh xml Sở hán vương (đã được 98%)) nên bạn nào có file Xml ĐKVS2 đã VH thì cho mình xin để dựa vào mà việt hóa cho nhanh chứ dịch từng từ và chỉnh sữa lại cho chuẩn thì lâu lắm... (ko dám chép file xml khác do sợ bị lỗi nên chỉ đành dựa theo mà vh thôi!)
    Server sẽ được up vào ngày mốt, tức ngày 3/9 (ngày đó mình mới đc nghỉ học nên mới rãnh)! do chờ file Xml (nếu có) nữa cho hoàn chỉnh luôn!
    Còn ngày mai mình sẽ up tạm file xml full Sở hán vương vh 100% luôn vậy!
    Các bạn ráng chờ nhé! Up vào lúc 1h! nói trước để mà vào download cho mau đỡ phải chờ đợi mõi mòn!

Nhưng thứ trên sẽ được up ngay tại bài viết này!

Như đã hứa thì đây là file xml full 100% của Sở Hán Vương!
    Link: [Only registered and activated users can see links. ]
    pass: ongchu485
    Còn link ĐKVS2 thì mai mình up nốt!

Hưởng ứng cái VH của bác bằng viết hoa chữ đầu + Sử lý tiếng việt sau khi dịch cho chuẩn ngữ pháp Việt Nam.
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Up Luôn Cái Gì DKVS cần VH Tớ VH cho Nào 20 phút chắc xong 20mb Viết Hoa + Chuẩn Cú Pháp Câu VD :
    con ngựa=tọa kỵ
    thành trường=trưởng thành
    không cách nào=không thể
    giới mặt=giao diện
    cỡi ngựa=tọa kỵ
    trước mặt=hiện tại
    sinh mạng=sinh mệnh
    sinh lực=sinh mệnh
    con chuột bên trái kiện song kích=Kích đôi chuột trái
    bội mang=mặc
    Lần sửa cuối bởi huntermaster, ngày 01-09-14 lúc 03:32 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng huntermaster xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến huntermaster vì bài viết này !

anhtuanvn169 (14-09-14)

Thành Viên
    Thanks
    86

Thank chủ thớt trước vì có tinh thần chia sẻ :v hóng link hàng hot của chủ thớt

P/s có bạn nào đang VH HATT ko nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng kenpro7777 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

người ta đã bảo mai có thì mai họ úp và họ share xml Sơ hán vương trc vì nó nhẹ. đã là share phải đợi tôn trong hok tôn trọng họ còn nói kêu đó. ko share thì kêu sao hok share. còn share chưa kịp úp cúng chưi vcc.
    Khách viếng thăm hãy cùng vjetpjn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator lequangvu's Avatar
    Đang ở
    Cung trăng
    Thanks
    797

Server sẽ được up vào ngày mốt, tức ngày 3/9

Hóng hàng nóng xem thế nào, thank!
    [Only registered and activated users can see links. ] - AN TOÀN - CHẤT LƯỢNG - NHIỀU TÍNH NĂNG
    Zalo/Telegram: 0972376510

Thành Viên
    Thanks
    15

Trích dẫn Gửi bởi vjetpjn [Only registered and activated users can see links. ]
    người ta đã bảo mai có thì mai họ úp và họ share xml Sơ hán vương trc vì nó nhẹ. đã là share phải đợi tôn trong hok tôn trọng họ còn nói kêu đó. ko share thì kêu sao hok share. còn share chưa kịp úp cúng chưi vcc.
    coi như cái đó tôi lỡ lời,nhưng mà cái klq ở đây share dkvs chứ k phải share sở hán vương,rõ là tít share dkvs 2
    Khách viếng thăm hãy cùng nhokdaik1102 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên bualolu's Avatar
    Thanks
    82

mong chủ thớt zữ đúng lời hứa ... hóng thớt
    Khách viếng thăm hãy cùng bualolu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên ongchu485's Avatar
    Thanks
    14

Trích dẫn Gửi bởi huntermaster [Only registered and activated users can see links. ]
    Hưởng ứng cái VH của bác bằng viết hoa chữ đầu + Sử lý tiếng việt sau khi dịch cho chuẩn ngữ pháp Việt Nam.
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Up Luôn Cái Gì DKVS cần VH Tớ VH cho Nào 20 phút chắc xong 20mb Viết Hoa + Chuẩn Cú Pháp Câu VD :
    con ngựa=tọa kỵ
    thành trường=trưởng thành
    không cách nào=không thể
    giới mặt=giao diện
    cỡi ngựa=tọa kỵ
    trước mặt=hiện tại
    sinh mạng=sinh mệnh
    sinh lực=sinh mệnh
    con chuột bên trái kiện song kích=Kích đôi chuột trái
    bội mang=mặc
    Vậy thì tốt quá! mai mình up cho câu! Xin vh giùm! vì hiện tại mình đang lo cai vấn tiên để VH full luôn!
    Khách viếng thăm hãy cùng ongchu485 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

Trích dẫn Gửi bởi ongchu485 [Only registered and activated users can see links. ]
    Hiện tại mình có bản ĐKVS2 gồm:
    + Việt hóa phần ui 100% (bao gồm phần hình ảnh, text... đã được chỉnh sửa lại từ nhiều nguồn mà nhiều file rip web khác nhau). Phải nói là quá hoàn hảo so với những bản online đang hiện hành chỉ được khoảng 90% - 95% vh ui!. Mình cũng đã chuyển tất cả về một font chữ duy nhất là Tohoma vừa đẹp vừa dễ nhìn. Chỉnh sữa lại những chữ chưa được vh hoặc những từ được dịch nhưng khó hiểu. Sữa lại những từ vh bị che lấp do không dủ dòng viết... Nói chung là 100% ui đúng chuẩn!
    + Mình đã tích hợp web bao gồm nạp thẻ cào, thẻ tự chế (ý là thẻ do mình tạo ra), đăng nhập, chỉnh sữa tài khoản,... (còn một số thứ như fix bug,... sẽ sữa sau do chưa có thời gian)
    + Fix gần như full lỗi (chiến trường, phó bản, nhiệm vụ,.... 99%, 1% còn lại là do máy bạn)
    + Thú cưỡi đã được chọn lọc và chỉnh sữa khá kĩ từ bản ĐKVS 1 (D4, D5,...) đến ĐKVS2 để cho thú cưỡi nhìn không quá "ảo" so với nhân vật game và nhìn chất hơn
    + Đã tích hợp sẵn các sự kiện như mở hoạt động giết boss, chiến trường, liên đấu server... (có hướng đẫn chi tiết cách mở các hoạt động đó)
    + Tích hợp 10 server gồm s1 đến s10 (Có hướng dẫn cách mở thêm hoặc xóa bớt cho bạn nào chưa biết)
    + Sữa lại một số thứ trong game cho nhìn đẹp hơn như giao diện, tự tìm đường, tự đánh quái,...
    + Sữa lại một số skill cho đẹp hơn (có cả những Skill của những game khác do mình tự làm cho đẹp)
    ... và nhiều thứ khác nữa!
    Mình đã mất gần 6 tháng để hoàn thành! một thời gian cũng khá dài!
    * Nhưng còn một điều hạn chế đó là file Xml vẫn chưa việt hóa hết (do ko có time vì đang bận vh xml Sở hán vương (đã được 98%)) nên bạn nào có file Xml ĐKVS2 đã VH thì cho mình xin để dựa vào mà việt hóa cho nhanh chứ dịch từng từ và chỉnh sữa lại cho chuẩn thì lâu lắm... (ko dám chép file xml khác do sợ bị lỗi nên chỉ đành dựa theo mà vh thôi!)
    Server sẽ được up vào ngày mốt, tức ngày 3/9 (ngày đó mình mới đc nghỉ học nên mới rãnh)! do chờ file Xml (nếu có) nữa cho hoàn chỉnh luôn!
    Còn ngày mai mình sẽ up tạm file xml full Sở hán vương vh 100% luôn vậy!

Như đã hứa thì đây là file xml full 100% của Sở Hán Vương!
    pass: ongchu485

Hiện tại mình đang up link nhưng dùng Dcom up lâu quá! Chắc mất vài tiếng! Vì mai có việc bận nên tranh thủ up sớm! khoảng 9h các bạn vào thử xem nhé! Nếu xong thì minh up luôn! ko thì để mai! Nhưng mai thì là 7h tối mới up nhé!
    À mình up luôn link web cho một số bạn pm qua mình yêu câu up trước web (đây là "mã nguồn mở " bao gồm tất cả những gì có trong web tinhvomon.net hiện giờ cho bạn nào muốn tích hợp game online! các bạn chịu khó về sữa lại đôi chút nhé!
    HD: bấm vào file index.hmtl để xem thử nhé!

pass như trên nhé!
    Vậy thì tốt quá! mai mình up cho câu! Xin vh giùm! vì hiện tại mình đang lo cai vấn tiên để VH full luôn!
    web bác share quá đẹp tkssssss :v
    Khách viếng thăm hãy cùng vjetpjn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [TLBB] Share các thứ cần thiết của server Tuan565 đã share...
    Bởi Sói Đẹp Trai trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 100
    Bài viết cuối: 06-11-14, 07:09 PM
  2. [TLBB] Share bản server tlbb 3 .30 của tuan565 đã share
    Bởi huyhoang1493 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 201
    Bài viết cuối: 10-07-13, 09:46 AM
  3. [MU] Share server 6.1 wing 4 của cuocdoisp trước đã share
    Bởi trananhhuy10 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 49
    Bài viết cuối: 21-08-12, 12:26 PM
  4. [Share] Share file fix tóc cho server Chiến Quốc
    Bởi trungviet trong diễn đàn Server Chiến Quốc
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 20-11-11, 10:37 PM
  5. Share CoreClient Server DarkMoon DNTmaster Share
    Bởi giangleloi trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 23
    Bài viết cuối: 18-07-10, 04:35 PM