[Gunny] Lỗi khi Run. ai có thể giải thích lỗi gì và cách fix. lỗi
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 8 của 8
    Thành Viên
    Đang ở
    Đà Nẵng
    Thanks
    8

Lỗi khi Run. ai có thể giải thích lỗi gì và cách fix. lỗi

[Only registered and activated users can see links. ]

1. Lỗi này lỗi gì " chắc có người hỏi rồi "
    2. cách Fix Lỗi " giúp cách fixx lỗi nữa chứ đừng phán 1 câu là xong "
    3. SQL backup Db_ ấy thì chỉ cần backup 4 cái Db đó là xong hà " hay làm bước nào nữa trong video Backup xong thì còn gì nữa "
    4. các bác cứ chỉ rõ cách làm và fix không cần qua team view gì hết . @@ xin trả lời giúp hồi tối tới giờ đọc lỗi m.n up lên mà toàn bảo là thiếu file map + config tải đúng và làm đúng video .
    5. Yêu cầu chính nhớ trả lời giúp tôi đợi trả lời 2 ngày oài mà không được fixx lỗi . cứ tải bản khác về thì không biết cài làm sao bởi 1 bản có Folder admingunny . còn bản khác lại không có lại có Folder khác nên không biết gì
    6.
    Tôi là Newbie mọi người giúp tôi nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng taospamtiep xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    29

Ðề: Lỗi khi Run. ai có thể giải thích lỗi gì và cách fix. lỗi

Trích dẫn Gửi bởi taospamtiep [Only registered and activated users can see links. ]

1. Lỗi này lỗi gì " chắc có người hỏi rồi "
    2. cách Fix Lỗi " giúp cách fixx lỗi nữa chứ đừng phán 1 câu là xong "
    3. SQL backup Db_ ấy thì chỉ cần backup 4 cái Db đó là xong hà " hay làm bước nào nữa trong video Backup xong thì còn gì nữa "
    4. các bác cứ chỉ rõ cách làm và fix không cần qua team view gì hết . @@ xin trả lời giúp hồi tối tới giờ đọc lỗi m.n up lên mà toàn bảo là thiếu file map + config tải đúng và làm đúng video .
    5. Yêu cầu chính nhớ trả lời giúp tôi đợi trả lời 2 ngày oài mà không được fixx lỗi . cứ tải bản khác về thì không biết cài làm sao bởi 1 bản có Folder admingunny . còn bản khác lại không có lại có Folder khác nên không biết gì
    6.
    Tôi là Newbie mọi người giúp tôi nhé
    thím cho cái yh đê pm team tui fix cho
    Khách viếng thăm hãy cùng steak25251325 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến steak25251325 vì bài viết này !

taospamtiep (08-08-14)

Thành Viên
    Đang ở
    Đà Nẵng
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi meocon5000 [Only registered and activated users can see links. ]
    1.Biết là có người hỏi rồi sao không lục lại làm thử ? [Only registered and activated users can see links. ]
    2.Bạn đặt ra câu hỏi , có người trả lời đúng , có người trả lời không đúng hay trả lời kiểu đùa cợt , chẳng lẽ bạn muốn họ lúc nào cũng trả lời đúng à?
    3.Không
    4.Lỗi như này tới 90% newbie sẽ gặp , do không kết nối được tới SQL Server , có thể do config sai , hoặc có thể bạn config như trong video nhưng do tài khoản sa của bạn chưa có pass mà trong config bạn vẫn ghi pass là 123456
    5.Mới có 2 ngày đã nản thì không nên , forder admingunny không liên quan gì tới việc cài đặt hết
    ai nói tôi nản mới mở hàng được 2 người trả lời thì sướng quá .
    1. tớ lục cả đêm ý chứ . từ trang 1 đến trang 20 rồi từ trang 77 tới trang 60 mấy đó. chứ mà họ qua team view làm giúp còn người thì bảo sai config với lỗi map xong họ đâu hướng dẫn gì thêm
    2. đúng hay sai đều không quan trọng miễn có người có lòng giúp là được sai hay đúng cứ thử sẽ biết nếu lỗi thì lần sao còn có đường mà fix .
    4. thì chắc là vậy nhưng bạn đoán đúng rồi tớ không cài mật khẩu sql mà vẫn để tài khoản sa và mật khẩu 123
    5.mới có 2 ngày nhưng tôi nghĩ chưa chơi đc thì sao đc phí 2 ngày làm lúc nào mà tự cài tự làm ra 1 sever tạm bợ là được
    chứ folder nào để cài đặt zậy

với cái chính là muốn học lâu dài để có cái gì đó gọi là 1 việc có ít cho mình nói chung để nhớ lại kỷ niệm xưa còn cấp 2 cúp học rồi 3 4 đứa chụp lại chơi gunny lúc đó hoài niệm thật . lâu lâu làm 1 phát ae chơi cho vui ý mà

Nếu làm không được không từ bỏ đâu nên các anh các bạn cứ giúp tớ

yahoo tớ : [Only registered and activated users can see links. ]

qua chỉ tớ chứ làm sao chứ đừng làm giúp rồi xong. cậu làm xong tớ cũng xóa rồi làm lại nên giúp tớ .
    Lần sửa cuối bởi taospamtiep, ngày 08-08-14 lúc 09:00 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng taospamtiep xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Đà Nẵng
    Thanks
    8

Rồi xong cái tội nói nhiều không ai giúp. mong giúp với

cài mật khẩu có sql hà
    config thì tớ làm đúng hết mà vẫn sài .

tớ nói nhiều lắm . thông cảm còn sai chính tả nữa

làm sao để kết nối tới sql tớ nghĩ nó không hoạt động gì hết . tớ chưa backup tớ làm iis với config thì lỗi vẫn như trong hình . ( mà làm cũng như trong hình ) y như là cả 2 đều đi đâu ấy
    Lần sửa cuối bởi taospamtiep, ngày 08-08-14 lúc 09:05 AM.

Thành Viên
    Đang ở
    Đà Nẵng
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi meocon5000 [Only registered and activated users can see links. ]
    Vậy thì bạn vào SQL đặt pass sa là 123456 đi , xem hướng dẫn ở đây
    đặt pass xong làm lại từ đầu hà
    cái này tớ biết lúc cài có hướng dẫn mà kệ không làm

Thành Viên
    Đang ở
    Đà Nẵng
    Thanks
    8

Đặt pass xong thì chạy server chứ
    yes mà đặt pass xong . khi mở sql nó không yêu cầu pass thì phải

Thành Viên
    Đang ở
    Đà Nẵng
    Thanks
    8

Vậy thì xem lại hướng dẫn đi , mở lại phải yêu cầu pass chớ

oke rồi cái mật khẩu rồi

và run thì bị lỗi . như trên không fixx được

Thành Viên
    Đang ở
    Đà Nẵng
    Thanks
    8

Không ai giúp à :@ vào nói tưởng là oke rồi ai ngờ