Mời Anh Mr.Pham vào đây nhận hàng nhé. 1tr4 của em đâu rùi ý nhỉ ! (ID: tagtag15 - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 49
    Thành Viên GameZone
    Thanks
    31

Ðề: Mời Anh Mr.Pham vào đây nhận hàng nhé. 1tr4 của em đâu rùi ý nhỉ ! (ID: tagt

Trích dẫn Gửi bởi SGAME4VN [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn ơi bộ web mr phạm bán cho bạn là do mình code ối zời ơi mr pham pro jx á van xin năn nỉ như 1 con chó
    ôi trời thấy anh ấy pro lắm mà . nghe nói lúc fix thì kêu người ta gửi cả spcrit và settings qua luôn cho nó fix
    Khách viếng thăm hãy cùng bincute1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Ðề: Mời Anh Mr.Pham vào đây nhận hàng nhé. 1tr4 của em đâu rùi ý nhỉ ! (ID: tagt

bạn ơi bộ web mr phạm bán cho bạn là do mình code ối zời ơi mr pham pro jx á van xin năn nỉ như 1 con chó

XL bạn giờ mình mới biết nó là thằng chó . hiện giờ nó đang quay sang chơi sever mình đấy. nhưng ko sao. coi như là mình làm phúc đi

Trước khi mua có thề với nhau rồi.

Nếu bên nào lừa đảo. thì cả nhà nó chết, vợ đi cặp bồ, con đẻ ra 10 tuổi bị não chết toi. " đã thề với nhau rồi đấy "

riêng thái độ nó gọi 50 cuộc tắt máy là đủ hiểu rồi. đừng mang cái lý do. 100k ra đây mà biện minh.

p.s: bạn đọc tin nhắn mình mới gửi.....
    Khách viếng thăm hãy cùng ngogiahuy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Đại Việt
    Thanks
    14

Mình thì cho 1 con ranh con 95 mua điện thoại thiếu 5m, tin tưởng mẹ con nhà nó, nhà cửa biết rõ ràng mà đếch đòi được, chẳng lẽ giờ bắt con con hiếp dâm 20 lần trừ nợ. Nó ngon thì còn đỡ đằng này có nằm ngửa chim ra mình cũng phang 1 cái rồi nghỉ. Giờ trả tin bố con thằng nào được, thạch sanh thì ít mà lí thông thì nhân bản vô tính mũ n lần.
    Khách viếng thăm hãy cùng Tidadinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Tidadinh vì bài viết này !

lzlsky301 (17-07-14)

Thành Viên vd_tt's Avatar
    Thanks
    422

đã mất tiền thì vào cảnh báo anh em clb thôi, rút kinh nghiệm, trước khi mua chắc cũng xác định là mất tiền hoặc có tiền rồi, chửi làm gì cho mệt, nhìn chả hay ho gì
    Khách viếng thăm hãy cùng vd_tt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    31

Trích dẫn Gửi bởi killy [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình thì cho 1 con ranh con 95 mua điện thoại thiếu 5m, tin tưởng mẹ con nhà nó, nhà cửa biết rõ ràng mà đếch đòi được, chẳng lẽ giờ bắt con con hiếp dâm 20 lần trừ nợ. Nó ngon thì còn đỡ đằng này có nằm ngửa chim ra mình cũng phang 1 cái rồi nghỉ. Giờ trả tin bố con thằng nào được, thạch sanh thì ít mà lí thông thì nhân bản vô tính mũ n lần.
    vậy sao bác hok có nói nó lúc mua để vật làm làm tin
    mà công nhận đúng là thạch sanh thì ít lý thông thì nhìu

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Đại Việt
    Thanks
    14

Trích dẫn Gửi bởi bincute1 [Only registered and activated users can see links. ]
    vậy sao bác hok có nói nó lúc mua để vật làm làm tin
    mà công nhận đúng là thạch sanh thì ít lý thông thì nhìu
    Lúc nó bảo trả trước 1tr5 lại không lấy, biết thế lấy thì đã đỡ mất 1 củ rưỡi. Giờ gặp nó thì có mà bảo nó cởi quần làm tin ấy. Hotgirl thiên địa còn có 500k/shot, được hẳn 10 em some 1 lượt ##
    Khách viếng thăm hãy cùng Tidadinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên tagtag15's Avatar
    Thanks
    132

tụi mày bít cc gì mà vô đây nói xàm , Còn Nick Này bincute1 + ngogiahuy là 1 , nói ít hiểu nhiều . dcm
    Khách viếng thăm hãy cùng tagtag15 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    31

Trích dẫn Gửi bởi tagtag15 [Only registered and activated users can see links. ]
    tụi mày bít cc gì mà vô đây nói xàm , Còn Nick Này bincute1 + ngogiahuy là 1 , nói ít hiểu nhiều . dcm
    đây là box chát chít mà,nên nói gì thì nói, có đụng chạm gì đến ai chưa, hay chú mày dc ăn gì của thằng phạm mà bênh nó ghê thế
    nếu nói 2 nick là 1 thì chú coi ip 2 nick đi nhé

Thành Viên tagtag15's Avatar
    Thanks
    132

Trích dẫn Gửi bởi bincute1 [Only registered and activated users can see links. ]
    đây là box chát chít mà,nên nói gì thì nói, có đụng chạm gì đến ai chưa, hay chú mày dc ăn gì của thằng phạm mà bênh nó ghê thế
    nếu nói 2 nick là 1 thì chú coi ip 2 nick đi nhé
    ok cứ chat đi .......
    Khách viếng thăm hãy cùng tagtag15 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên btt204's Avatar
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi tagtag15 [Only registered and activated users can see links. ]
    ok cứ chat đi .......

Mày với Mr Pham chắc là 1 hả , nc như 1 thằng mất dạy
    Khách viếng thăm hãy cùng btt204 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [TLBB] Xin ID vật phẩm...(cách xem id vat pham xem ở đâu)
    Bởi hunterman trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 30-06-14, 03:35 PM