[TLBB] Tuyển thành viên vào nhóm nghiên cứu TLBB (TL-CLBGAMESVN)
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 29
    Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Icon1 Tuyển thành viên vào nhóm nghiên cứu TLBB (TL-CLBGAMESVN)

Cũng là kế thừa hoạt động của nhóm TLBB-GZ ngày trước, nay mình lập topic này mục đích tuyển thành viên vào nhóm (Đã xin admin) với mục đích chia sẻ trao đổi, giúp đỡ lẫn nhau khẳng định thương hiệu TLBB của CLBGAMESVN.COM.
    Điều kiện tối thiểu là bạn phải biết cài game trước tiên.
    Mục tiêu của nhóm là Deverlope toàn diện nên các bạn tham gia nhóm sẽ phải tập làm quen với những thứ sâu hơn chỉ có cài và chơi game tất nhiên là trong quá trình dài cùng nhau nghiên cứu học tập lẫn nhau.
    Cũng như nhóm TLBB-GZ ngày trước, các bạn sẽ có cái chữ TL-CLBGAMESVN ngay sau cái tên với điều kiện trở thành thành viên chính thức của nhóm.
    Nên nhớ một khi bạn đã đăng ký tham gia nhóm là sẽ không có gì phải ngại ngùng cả, bạn có thể hỏi bất kỳ câu hỏi nào và những thành viên cũ có kinh nghiệm sẽ hướng dẫn bạn cụ thể.
    Đối tượng của nhóm là Newbie trở lên nhưng nhất định phải biết cài game trước tiên, còn những thứ khác chưa cần thiết.
    Nội dung thì sẽ liên lạc qua yahoo để cùng nhau trao đổi.
    Bạn nào có ý định tham gia inbox mình trong hòm thư của diễn đàn.
    Chú ý một khi bạn đã tham gia nhóm thì bạn cần xác định cái game TLBB với bạn không đơn giản là trò chơi vui nữa, bạn sẽ nghiên cứu nó và tâm huyết với nó, mục đích đem lại những giờ phút giải trí cho chính mình và người khác.
    Mục tiêu của nhóm là một server trên diễn đàn được dev bởi thành viên nhóm TL-CLBGAMESVN này. Và cái quan trọng nhất là các thành viên trong nhóm sẽ nhiệt tình giúp đỡ member trên diễn đàn này cùng nhau nghiên cứu phát triển.
    Lập team là để đóng góp cho diễn đàn chứ không có lợi nhuận gì ở đây. Nên bạn nào có ý định nghiên cứu để làm Online kiếm lời thì đừng đăng ký nhé. Nhóm chúng ta là vì diễn đàn chứ không phải vì lợi lộc của nhóm hay của bất kỳ cá nhân nào...

Tiêu chí của nhóm là hoạt động vì thương hiệu của CLBGAMESVN.
    Thân ái!
    Lần sửa cuối bởi Sói Đẹp Trai, ngày 13-07-14 lúc 12:10 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 3 Users Say Thank You to Sói Đẹp Trai For This Useful Post:

alonewjnd (13-07-14), boycodonzx (12-07-14), vd_tt (13-07-14)

Thành Viên
    Thanks
    53

Ðề: Tuyển thành viên vào nhóm nghiên cứu TLBB (TL-CLBGAMESVN)

1 vé anh nhé mình đang có rất nhiều câu hỏi đây!
    Khách viếng thăm hãy cùng boycodonzx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến boycodonzx vì bài viết này !

huyhoangchi (13-07-14)

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Sói Đẹp Trai [Only registered and activated users can see links. ]
    Cũng là kế thừa hoạt động của nhóm TLBB-GZ ngày trước, nay mình lập topic này mục đích tuyển thành viên vào nhóm (Đã xin admin) với mục đích chia sẻ trao đổi, giúp đỡ lẫn nhau khẳng định thương hiệu TLBB của CLBGAMESVN.COM.
    Điều kiện tối thiểu là bạn phải biết cài game trước tiên.
    Mục tiêu của nhóm là Deverlope toàn diện nên các bạn tham gia nhóm sẽ phải tập làm quen với những thứ sâu hơn chỉ có cài và chơi game tất nhiên là trong quá trình dài cùng nhau nghiên cứu học tập lẫn nhau.
    Cũng như nhóm TLBB-GZ ngày trước, các bạn sẽ có cái chữ TL-CLBGAMESVN ngay sau cái tên với điều kiện trở thành thành viên chính thức của nhóm.
    Nên nhớ một khi bạn đã đăng ký tham gia nhóm là sẽ không có gì phải ngại ngùng cả, bạn có thể hỏi bất kỳ câu hỏi nào và những thành viên cũ có kinh nghiệm sẽ hướng dẫn bạn cụ thể.
    Đối tượng của nhóm là Newbie trở lên nhưng nhất định phải biết cài game trước tiên, còn những thứ khác chưa cần thiết.
    Nội dung thì sẽ liên lạc qua yahoo để cùng nhau trao đổi.
    Bạn nào có ý định tham gia inbox mình trong hòm thư của diễn đàn.
    Chú ý một khi bạn đã tham gia nhóm thì bạn cần xác định cái game TLBB với bạn không đơn giản là trò chơi vui nữa, bạn sẽ nghiên cứu nó và tâm huyết với nó, mục đích đem lại những giờ phút giải trí cho chính mình và người khác.
    Tiêu chí của nhóm là hoạt động vì thương hiệu của CLBGAMESVN.
    Thân ái!
    Cho mình xin tham gia với ạ yahoo: ho_so_mat_tham
    Khách viếng thăm hãy cùng onlinedht xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên sintriu's Avatar
    Thanks
    33

Sin Triu Báo Danh ! Yahoo : nhoxshan2000 .
    Khách viếng thăm hãy cùng sintriu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến sintriu vì bài viết này !

huyhoangchi (13-07-14)

Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Cảm ơn sự nhiệt tình của các bạn. Hy vọng sẽ có ngày một sv mang tên TL-CLBGAMESVN ra đời
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Sói Đẹp Trai vì bài viết này !

huyhoangchi (13-07-14)

Thành Viên
    Thanks
    10

cũng muốn ghóp vui qá bác ơi )))) nhưng e ms vào dc có 1 tuần =]ư chả bít gì
    Khách viếng thăm hãy cùng baocohp22 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến baocohp22 vì bài viết này !

huyhoangchi (13-07-14)

Thành Viên huyhoangchi's Avatar
    Thanks
    36

[QUOTE=baocohp22;846211]cũng muốn ghóp vui qá bác ơi )))) nhưng e ms vào dc có 1 tuần =]ư chả bít gì[/QUOTE
    mình rút lui vì không có tài năng gì để góp với nhóm

Tài hèn trí kém lơi vơi
    Thấy mình không xứng với đời chen chân
    Ở lâu sợ phạm luật rừng
    Lúa xin quy ẩn kẻo sừng móc quay..
    Lần sửa cuối bởi huyhoangchi, ngày 15-07-14 lúc 05:45 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng huyhoangchi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator huuduyen_05's Avatar
    Đang ở
    Unknow
    Thanks
    122

Trích dẫn Gửi bởi Sói Đẹp Trai [Only registered and activated users can see links. ]
    Cảm ơn sự nhiệt tình của các bạn. Hy vọng sẽ có ngày một sv mang tên TL-CLBGAMESVN ra đời
    Tốt hơn nếu có liên quan lợi nhuận thì nên không dính đến diễn đàn bạn à. Nếu làm vì đam mê thì không nên quan tâm việc lợi nhuận. Đôi lời góp ý.
    Khách viếng thăm hãy cùng huuduyen_05 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

14. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến huuduyen_05 vì bài viết này !

huyhoangchi (13-07-14)

Thành Viên
    Thanks
    11

Trích dẫn Gửi bởi huyhoangchi [Only registered and activated users can see links. ]
    cho mình tham gia với yahoo mình là papahoang11
    Mình cũng xin 1 vé , yahoo mình là thaiphikhanh1102
    Khách viếng thăm hãy cùng eddie1412 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

16. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến eddie1412 vì bài viết này !

huyhoangchi (13-07-14)

Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Mục tiêu của nhóm là một server trên diễn đàn được dev bởi thành viên nhóm TL-CLBGAMESVN này. Và cái quan trọng nhất là các thành viên trong nhóm sẽ nhiệt tình giúp đỡ member trên diễn đàn này cùng nhau nghiên cứu phát triển.
    Lập team là để đóng góp cho diễn đàn chứ không có lợi nhuận gì ở đây. Nên bạn nào có ý định nghiên cứu để làm Online kiếm lời thì đừng đăng ký nhé. Nhóm chúng ta là vì diễn đàn chứ không phải vì lợi lộc của nhóm hay của bất kỳ cá nhân nào...
    [/COLOR]Bác Duyên đọc kỹ tránh hiểu lầm ý em nói nhé. Căn bản là dùng từ nó hơi yếu nên dễ dẫn đến hiểu lầm. Chắc phải edit lại bài trên kia nói rõ mục tiêu của nhóm vậy. Như TLBB-GZ ngày trước họ cũng như vậy mà.
    Lần sửa cuối bởi Sói Đẹp Trai, ngày 13-07-14 lúc 12:12 AM.

18. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Sói Đẹp Trai vì bài viết này !

huyhoangchi (13-07-14)

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [TLBB] Box tlbb nên tuyển thêm mod
    Bởi thanhcu_mobile trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 03-06-12, 01:41 PM
  2. [TLBB] Tuyển người làm web game online tlbb
    Bởi tronghue123198 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 18-04-12, 09:26 PM
  3. [TLBB] Tuyển Người Vào Team TLBB