[TLBB] Giúp tớ add thời trang với...
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 7 của 7
    Thành Viên
    Thanks
    16

Giúp tớ add thời trang với...

Các Bạn Ơi có bạn nào rảnh(thực sự rảnh nhé.....)....Hướng dẫn tớ cách add model với Thời Trang với....tớ thử add rồi nhưng k biết lấy nó ra thế nào cả.....giúp tớ với nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng quyentran xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Ðề: Giúp tớ add thời trang với...

Trích dẫn Gửi bởi quyentran [Only registered and activated users can see links. ]
    Các Bạn Ơi có bạn nào rảnh(thực sự rảnh nhé.....)....Hướng dẫn tớ cách add model với Thời Trang với....tớ thử add rồi nhưng k biết lấy nó ra thế nào cả.....giúp tớ với nhé
    Chị Huy biết cách làm đó. Cái add model thì dễ nhưng còn phải tìm cái file để khai báo đường dẫn cho nó nữa. Như equip thì nó dễ hơn
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Sói Đẹp Trai vì bài viết này !

quyentran (02-07-14)

Because I'm Nông Dân Lâm Ngọc Huy's Avatar
    Đang ở
    Campuchia
    Thanks
    36

Cứ thế mà add thôi.
    Add nó vào EquipBase rồi đồng bộ nó với client.
    Nếu mà mặc lên thấy mỗi cái đầu thì nó thiếu hình Material.axp ( Lại tìm file hình ảnh add vào Material )
    Nếu mặc lên mà có cái hình màu đỏ vuông vuông có gi FaryLog thì nó thiếu mesh ở Model.axp ( Lại tìm và add file mesh vào Model )
    Nói chung add dễ mà Tự mò nhé ( Hướng dẫn vậy là hơi nhiều so với tính cách của mềnh rồi đấy )
    Khách viếng thăm hãy cùng Lâm Ngọc Huy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Lâm Ngọc Huy vì bài viết này !

quyentran (02-07-14)

Thành Viên
    Thanks
    16

Trích dẫn Gửi bởi Lâm Ngọc Huy [Only registered and activated users can see links. ]
    Cứ thế mà add thôi.
    Add nó vào EquipBase rồi đồng bộ nó với client.
    Nếu mà mặc lên thấy mỗi cái đầu thì nó thiếu hình Material.axp ( Lại tìm file hình ảnh add vào Material )
    Nếu mặc lên mà có cái hình màu đỏ vuông vuông có gi FaryLog thì nó thiếu mesh ở Model.axp ( Lại tìm và add file mesh vào Model )
    Nói chung add dễ mà Tự mò nhé ( Hướng dẫn vậy là hơi nhiều so với tính cách của mềnh rồi đấy )
    hi hi thanks bạn nhé...tớ sẽ thử xem sao
    Khách viếng thăm hãy cùng quyentran xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi quyentran [Only registered and activated users can see links. ]
    tặng bạn đoạn này nhé:

"Cột G (Visual Proper)của EquipBase quy định id hình ảnh, id này là id trong EquipDress
    Cột C của EquipDress quy định id hình ảnh trong ItemVisualChar
    File ItemVisualChar chứa file mesh của model, và tên của file ảnh dds đc quy định trong all.material".
    Còn cụ thể mình không muốn nói kiểu ăn sẵn. ráng mò đi nhé!
    Khách viếng thăm hãy cùng dqv2212 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Trích dẫn Gửi bởi dqv2212 [Only registered and activated users can see links. ]
    tặng bạn đoạn này nhé:

"Cột G (Visual Proper)của EquipBase quy định id hình ảnh, id này là id trong EquipDress
    Cột C của EquipDress quy định id hình ảnh trong ItemVisualChar
    File ItemVisualChar chứa file mesh của model, và tên của file ảnh dds đc quy định trong all.material".
    Còn cụ thể mình không muốn nói kiểu ăn sẵn. ráng mò đi nhé!
    Tiện đây cho mình hỏi luôn bạn có biết cái file quy định thông tin boss, cũng như khi boss chết nó rơi ra cái gì nó ở đâu không.
    Lúc trước có làm cái này rồi nhưng mà lâu ko sờ vào quên mất tên nó...
    Ví dụ:
    [Vô địch thiên miêu]
    Huyền Vũ Đảo
    Rơi ra: Sách kỹ năng.....
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    89

Trích dẫn Gửi bởi Sói Đẹp Trai [Only registered and activated users can see links. ]
    Tiện đây cho mình hỏi luôn bạn có biết cái file quy định thông tin boss, cũng như khi boss chết nó rơi ra cái gì nó ở đâu không.
    Lúc trước có làm cái này rồi nhưng mà lâu ko sờ vào quên mất tên nó...
    Ví dụ:
    [Vô địch thiên miêu]
    Huyền Vũ Đảo
    Rơi ra: Sách kỹ năng.....
    theo mình nhớ cái khi giết bos nó rơi đồ hình như nó nằm trong file MonsterDropBoxs.txt thì phải cậu ạ
    Khách viếng thăm hãy cùng tunglt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 92
    Bài viết cuối: 18-10-19, 03:23 PM
  2. [Gunny] Trang Dev Gunny của Brazil như trang clbgames ?
    Bởi nmvuong52 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 27-03-14, 12:19 PM
  3. [KT] Xin script Chân Nguyên- Ngoại Trang - Trang bị pet để add vào sever Satthupro_95
    Bởi mrtieutien trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 31-07-13, 01:10 PM
  4. [Gunny] Share Trang Chủ DDTank II 321 Có Trang Đăng Nhập
    Bởi nhokvip99 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 21-07-13, 04:22 PM
  5. xin trang download file main trang cua webzen
    Bởi mrgacon trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 13-06-11, 04:37 AM