[KT] Cách chạy Paysys Crack không sợ Hacker
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 9 của 9
    V.I.P BMK's Avatar
    Thanks
    189

Cách chạy Paysys Crack không sợ Hacker

nghe các anh em nói rằng sợ chạy paysys share sẽ bị drop data và có thể bị nhiều mối nguy hiểm tiềm ẩn hôm nay mình có test qua cái paysys này và xác minh 1 điều là các bạn có thể yên tâm chạy và không sợ bất cứ mối tiềm ẩn nào.

vậy chứ cách bảo mật của tôi là gì ?

xin thưa với các bạn là muốn hacker không truy vấn vào port của paysys mình thì các bạn không cho vmware đó kết nối ra ngoài bằng cách :

tạo 1 vmware win 2008 để chạy mysql và đặt phương thức kết nối của nó là host-only tức là vẫn có thể connect nó từ máy chính ngoài ra không máy nào có thể connect được.

cần thêm 1 phần mềm turn port tại máy chính để vps linux có thể truy vấn vào port 8000 qua IP máy chính

linux -> 192.168.1.5:8000 turn về 192.168.40.128:8000

từ modem mình mở port cho vps linux 5622 và port server từ 6041 - 6048 nếu chạy 8 sub

vậy là có thể yên tâm online với bạn bè mà không sợ 1 ngày đẹp trời bị hacker truy vấn vào port con paysys để phá hoại

và đây cũng là 1 cách nếu trong paysys có virus thì kệ bà nó vì nó đã vô dụng và phế không làm gì được nếu không kết nối được với đầu não.
    Khách viếng thăm hãy cùng BMK xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 5 Users Say Thank You to BMK For This Useful Post:

cybervn (20-06-14), hungvoi94 (20-06-14), satthupro95 (20-06-14), tieutu9x (23-06-14), __Jie__ (23-06-14)

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Đại Việt
    Thanks
    14

Ðề: Cách chạy Paysys Crack không sợ Hacker

[Only registered and activated users can see links. ]Hồ Duy Quốc Bảo đã trở lại...
    Dạo này clb thành viên đổi tên nhiều quá, chả nhớ ai với ai.
    Khách viếng thăm hãy cùng Tidadinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

V.I.P BMK's Avatar
    Thanks
    189

Trích dẫn Gửi bởi killy [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ]Hồ Duy Quốc Bảo đã trở lại...
    Dạo này clb thành viên đổi tên nhiều quá, chả nhớ ai với ai.
    anh bảo đã quy ẩn giang hồ từ nhiều tháng trước rồi tôi chỉ là người em thân tín nên được đưa acc vip để chơi
    Khách viếng thăm hãy cùng BMK xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên tieutu9x's Avatar
    Thanks
    79

Trích dẫn Gửi bởi Matchs [Only registered and activated users can see links. ]
    nghe các anh em nói rằng sợ chạy paysys share sẽ bị drop data và có thể bị nhiều mối nguy hiểm tiềm ẩn hôm nay mình có test qua cái paysys này và xác minh 1 điều là các bạn có thể yên tâm chạy và không sợ bất cứ mối tiềm ẩn nào.

vậy chứ cách bảo mật của tôi là gì ?

xin thưa với các bạn là muốn hacker không truy vấn vào port của paysys mình thì các bạn không cho vmware đó kết nối ra ngoài bằng cách :

tạo 1 vmware win 2008 để chạy mysql và đặt phương thức kết nối của nó là host-only tức là vẫn có thể connect nó từ máy chính ngoài ra không máy nào có thể connect được.

cần thêm 1 phần mềm turn port tại máy chính để vps linux có thể truy vấn vào port 8000 qua IP máy chính

linux -> 192.168.1.5:8000 turn về 192.168.40.128:8000

từ modem mình mở port cho vps linux 5622 và port server từ 6041 - 6048 nếu chạy 8 sub

vậy là có thể yên tâm online với bạn bè mà không sợ 1 ngày đẹp trời bị hacker truy vấn vào port con paysys để phá hoại

và đây cũng là 1 cách nếu trong paysys có virus thì kệ bà nó vì nó đã vô dụng và phế không làm gì được nếu không kết nối được với đầu não.
    bác ơi bác chỉ e làm sao để check pass với add đồng từ cái paysys share này đc ko
    Khách viếng thăm hãy cùng tieutu9x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên kiemthienvn's Avatar
    Thanks
    18

Trích dẫn Gửi bởi Matchs [Only registered and activated users can see links. ]
    anh bảo đã quy ẩn giang hồ từ nhiều tháng trước rồi tôi chỉ là người em thân tín nên được đưa acc vip để chơi
    Ừ thì quy ẩn, ừ thì em thân tín. Thân tín với anh quá nên bị a lừa.
    Khách viếng thăm hãy cùng kiemthienvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên mrkutepro's Avatar
    Đang ở
    SafeZone
    Thanks
    82

Ai có link bản này share lại cho mình với, tks
    Khách viếng thăm hãy cùng mrkutepro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

phần mềm turn port là pm gì bác? e seach gút gờ ko thấy
    Khách viếng thăm hãy cùng kittyngoc_dp_ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên mrkutepro's Avatar
    Đang ở
    SafeZone
    Thanks
    82

Trích dẫn Gửi bởi kittyngoc_dp_ [Only registered and activated users can see links. ]
    phần mềm turn port là pm gì bác? e seach gút gờ ko thấy
    vmw thì có sẵn turn port rồi, chỉ cần biết thiết lập là được
    Khách viếng thăm hãy cùng mrkutepro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi mrkutepro [Only registered and activated users can see links. ]
    vmw thì có sẵn turn port rồi, chỉ cần biết thiết lập là được
    thánh, thiết lập sao chỉ e với mn với, hỏi để hc hỏi thôi chứ mình ko biết chạy kt linux nên đâu có rành. Muốn hỏi để nghic cái khác. vd chạy web game trong máy cảo vmw mà ko biết làm sao cho những ng khác ở mạng lan chơi cùng đc đây @@
    Khách viếng thăm hãy cùng kittyngoc_dp_ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. [KT] Hỏi về chạy Paysys bị lỗi
    Bởi Lynk_KiD_HVA trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 20-04-14, 09:11 AM
  2. [KT] Không khởi động được paysys.
    Bởi thinthoi_88 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 14-05-13, 08:26 AM
  3. [KT] paysys cack ?
    Bởi Tiêu Kiếm trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1