Cho mình xin bảng itemtype của game Vấn Tiên
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 4 của 4
    Thành Viên
    Thanks
    31

Icon9 Cho mình xin bảng itemtype của game Vấn Tiên

- Mình muốn add thêm Item vào game Vấn Tiên. Mở item.xml lên thì thấy một dẫy xố trong đó có các thông số itemtype1, itemtype2, itemtype3 nhưng mình không biết số của các type là gì, Bạn nào có thì cho mình xin nhé
    PHP Code:
        <i id="9070148" name="「 Bảo Vệ Quang Minh Đỉnh 」 Tiền Đồng thưởng " itemType1="10" itemType2="15" itemType3="" jiansuo="0" marketType1="" marketType2="" sort="1059" CDType="" itemCD="" iconId="9004" dropiconId="9001" sign=" Sau khi sử dụng có thể đạt được tiền đồng 15000 . $&lt;font@color='#ffff96'&gt; Cách đạt được $「 Phần thưởng hoạt động 」 Bảo Vệ Quang Minh Đỉnh đạt được &lt;/font&gt;" maxNum="999" qualityGrade="1" recyclingPrice="10000" isBound="-1" canDrop="1" canStore="1" canTrade="1" canSell="1" itemGrade="1" grade="1_" useTime="" lastTime="" functionId="22" functionPar="15000" use_pop_up_ok="2" canExchange="1" skillId="" buffId="" effectId="" functionDesc=" Nhấp đôi chuột trái có thể sử dụng . " canUse="1" button="" isMaterial="0" itemFunType="" /> 
    Thank all
    Khách viếng thăm hãy cùng tienl4u xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết wermanhme1990's Avatar
    Thanks
    78

Ðề: Cho mình xin bảng itemtype của game Vấn Tiên

Trích dẫn Gửi bởi tienl4u [Only registered and activated users can see links. ]
    - Mình muốn add thêm Item vào game Vấn Tiên. Mở item.xml lên thì thấy một dẫy xố trong đó có các thông số itemtype1, itemtype2, itemtype3 nhưng mình không biết số của các type là gì, Bạn nào có thì cho mình xin nhé
    PHP Code:
        <i id="9070148" name="「 Bảo Vệ Quang Minh Đỉnh 」 Tiền Đồng thưởng " itemType1="10" itemType2="15" itemType3="" jiansuo="0" marketType1="" marketType2="" sort="1059" CDType="" itemCD="" iconId="9004" dropiconId="9001" sign=" Sau khi sử dụng có thể đạt được tiền đồng 15000 . $&lt;font@color='#ffff96'&gt; Cách đạt được $「 Phần thưởng hoạt động 」 Bảo Vệ Quang Minh Đỉnh đạt được &lt;/font&gt;" maxNum="999" qualityGrade="1" recyclingPrice="10000" isBound="-1" canDrop="1" canStore="1" canTrade="1" canSell="1" itemGrade="1" grade="1_" useTime="" lastTime="" functionId="22" functionPar="15000" use_pop_up_ok="2" canExchange="1" skillId="" buffId="" effectId="" functionDesc=" Nhấp đôi chuột trái có thể sử dụng . " canUse="1" button="" isMaterial="0" itemFunType="" /> 
    Thank all
    Mình mới test lỗi server thôi, chưa đụng đến khoản add item nên chưa biết vụ này, chỉ gợi ý cho bạn:
    -Bạn vào túi đồ nhân vật đang chơi, chon 1 item bất kỳ, chẳng hạn như Hộ Tâm Đan.
    -Vào server mục item sreach tên của item Hộ Tâm Đan, sau đó thử thay đổ 1 thông số bất kỳ như itemType1, itemType2, itemType3...
    -Vào test xem có thay đổ gì không, để hiểu những thông số itemType1, itemType2, itemType3... là gì.
    Khách viếng thăm hãy cùng wermanhme1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến wermanhme1990 vì bài viết này !

tienl4u (03-06-14)

Thành Viên
    Thanks
    31

Trích dẫn Gửi bởi wermanhme1990 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình mới test lỗi server thôi, chưa đụng đến khoản add item nên chưa biết vụ này, chỉ gợi ý cho bạn:
    -Bạn vào túi đồ nhân vật đang chơi, chon 1 item bất kỳ, chẳng hạn như Hộ Tâm Đan.
    -Vào server mục item sreach tên của item Hộ Tâm Đan, sau đó thử thay đổ 1 thông số bất kỳ như itemType1, itemType2, itemType3...
    -Vào test xem có thay đổ gì không, để hiểu những thông số itemType1, itemType2, itemType3... là gì.
    Cảm ơn bạn nha :* à mà server bạn test có ra lỗi gì ko????
    Khách viếng thăm hãy cùng tienl4u xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết wermanhme1990's Avatar
    Thanks
    78

Trích dẫn Gửi bởi tienl4u [Only registered and activated users can see links. ]
    Cảm ơn bạn nha :* à mà server bạn test có ra lỗi gì ko????
    Mình mới test đến lv70, chưa thấy lỗi nào cả, có chẳng chỉ là không khớp cấu hình giữa client và server, chức năng trong game không hề lỗi.
    Khách viếng thăm hãy cùng wermanhme1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. xin tool đọc file. dat để fix itemtype.dat
    Bởi hongphuc128144 trong diễn đàn Zero Online
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 25-07-09, 11:36 PM