[Xajh][RELEASE] Thương Thành
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 29
    Thành Viên
    Thanks
    61

[Xajh][RELEASE] Thương Thành

[Only registered and activated users can see links. ]

Mới làm môt số thứ, chia sẻ choi mọi người. Hy vọng sau này sẽ nhận được nhiều cái Thương Thành độc lạ từ các bạn hén.

---Full trang bị 4x, 8x
    ---Dị dung các kiểu.
    ---Fix Thú cưỡi. [Tổng cộng 14 con]
    ---Shop đồng giá 1 KNB.

Have fun! Tham gia một mini game là link được giấu trong topic, các bác tìm thử nhé! Chúc các bạn may mắn tìm thấy! [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng Rainstoven xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 11 Users Say Thank You to Rainstoven For This Useful Post:

btbaotrung90 (25-05-14), datvt123 (24-05-14), fendas2011 (27-05-14), khatvong0702 (24-05-14), Kimyuna (25-05-14), linhhonbs (20-09-14), Pallost (24-05-14), remivn (02-05-18), satthupro95 (24-05-14), shouljin00 (25-07-14), thuong10c8 (29-12-19)

Thành Viên
    Thanks
    14

Ðề: [XAJH][RELEASE] Thương Thành

ôi bác đi trước hay quá

bác giúp em cái KNB bên topic bên kia với hic hic !
    Khách viếng thăm hãy cùng Pallost xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên khatvong0702's Avatar
    Thanks
    2

Em đã lấy được link kakakkakakak
    Khách viếng thăm hãy cùng khatvong0702 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone datvt123's Avatar
    Thanks
    5

[Only registered and activated users can see links. ] Cho ae ko biết
    Khách viếng thăm hãy cùng datvt123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết kuldo's Avatar
    Thanks
    382

Link dấu trong cái icon mặt cười giống 1 bạn trước đây rất lâu share game Allure hay gì gì ý (tên TV là Thế giới võ thuật)
    <3 Trang Quynh Pham <3

Thành Viên
    Thanks
    14

tình hình là em sài bản đàu của topic share bên kia cục 1gb nhưng add file maildata của bác vào nó load 204 server đang bận vậy cho em hỏi bác có cùng sài bản vmware như em không hay server nào khác vì vmare bên em cũng không add được KNB từ chiều giờ nó chưa load
    Khách viếng thăm hãy cùng Pallost xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    61

Trích dẫn Gửi bởi Pallost [Only registered and activated users can see links. ]
    tình hình là em sài bản đàu của topic share bên kia cục 1gb nhưng add file maildata của bác vào nó load 204 server đang bận vậy cho em hỏi bác có cùng sài bản vmware như em không hay server nào khác vì vmare bên em cũng không add được KNB từ chiều giờ nó chưa load
    --- Chỉ cần sử dụng client của VGG là ổn. Vì trước khi release đã test đi test lại nhiều lần. Bạn có thể quăng cái cục Element.data trong file data.pck ở client lên server nhé. Backup lại trước khi làm.

--- Bạn dùng Navicat vào SQL Server xem table usercashlog thông tin như thế nào, có giống như thế này không...

--- Mình cũng xin lưu ý với bạn là server nó chia ra nhiều zone khác nhau, nên đôi khi bạn ở zone id 1 mà nó nạp ở zone id khác thì cũng trớt quớt nhé.

Khách viếng thăm hãy cùng Rainstoven xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Rainstoven vì bài viết này !

Pallost (25-05-14)

Thành Viên
    Thanks
    173

Trích dẫn Gửi bởi Rainstoven [Only registered and activated users can see links. ]
    --- Chỉ cần sử dụng client của VGG là ổn. Vì trước khi release đã test đi test lại nhiều lần. Bạn có thể quăng cái cục Element.data trong file data.pck ở client lên server nhé. Backup lại trước khi làm.

--- Bạn dùng Navicat vào SQL Server xem table usercashlog thông tin như thế nào, có giống như thế này không...

--- Mình cũng xin lưu ý với bạn là server nó chia ra nhiều zone khác nhau, nên đôi khi bạn ở zone id 1 mà nó nạp ở zone id khác thì cũng trớt quớt nhé.

của mình lúc nạp nó chỉ lưu vào usecashnow chứ ko lưu vào usecashlog. Và cũng ko có KNB khi vào game. Bạn biết vì sao ko nhỉ. Mình đã chỉnh cột name bên user từ -1 về tên tài khoản rồi. À cho mình hỏi luôn là bây giờ xóa cái DB cũ thay vào một DB mới và lập 1 tài khoản giống như trước. ID chỉnh về giống như trước thì thông tin nhân vật của tài khoản đó có mất ko nhỉ?
    Lần sửa cuối bởi Kimyuna, ngày 25-05-14 lúc 01:05 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Kimyuna xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    61

Trích dẫn Gửi bởi Kimyuna [Only registered and activated users can see links. ]
    của mình lúc nạp nó chỉ lưu vào usecashnow chứ ko lưu vào usecashlog. Và cũng ko có KNB khi vào game. Bạn biết vì sao ko nhỉ. Mình đã chỉnh cột name bên user từ -1 về tên tài khoản rồi. À cho mình hỏi luôn là bây giờ xóa cái DB cũ thay vào một DB mới và lập 1 tài khoản giống như trước. ID chỉnh về giống như trước thì thông tin nhân vật của tài khoản đó có mất ko nhỉ?
    ---- Lúc nạp nó sẽ lưu vào usecashnow để chờ nạp KNB. Sau khoảng một giờ nếu nó nạp rồi thì sẽ chuyển qua usecashlog, việc này báo nạp KNB thành công.
    ---- Vấn đề xóa tên rồi lập lại y như cũ thì thông tin nhân vật không bị mất bạn nhé. Vì thông tin nhân vật lưu trên Centos chứ không có lưu trên Win. Trừ phi bạn xóa cài lại Centos thì mới mất. Cái này kiểm tra trước khi làm nhé vì mình cũng không chú ý và cũng chưa test. Nhưng trên nguyên tắc là vậy.

12. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Rainstoven vì bài viết này !

Kimyuna (25-05-14)

Thành Viên
    Thanks
    173

Trích dẫn Gửi bởi Rainstoven [Only registered and activated users can see links. ]
    ---- Lúc nạp nó sẽ lưu vào usecashnow để chờ nạp KNB. Sau khoảng một giờ nếu nó nạp rồi thì sẽ chuyển qua usecashlog, việc này báo nạp KNB thành công.
    ---- Vấn đề xóa tên rồi lập lại y như cũ thì thông tin nhân vật không bị mất bạn nhé. Vì thông tin nhân vật lưu trên Centos chứ không có lưu trên Win. Trừ phi bạn xóa cài lại Centos thì mới mất. Cái này kiểm tra trước khi làm nhé vì mình cũng không chú ý và cũng chưa test. Nhưng trên nguyên tắc là vậy.
    đợi từ hôm qua tới giờ vẫn ko có knb bác à. . Cho em hỏi luôn là nạp KNB thì nạp cho acc hay nhân vật. Cột name trong Navicat từ -1 đổi thành tên acc hay tên nhân vật bác
    Lần sửa cuối bởi Kimyuna, ngày 26-05-14 lúc 08:45 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Kimyuna xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Xajh] Hỏi / đáp server Tiếu Ngạo Giang Hồ
    Bởi Rainstoven trong diễn đàn Private Server For Linux
    Trả lời: 108
    Bài viết cuối: 24-10-18, 06:15 PM
  2. [Xajh] Share Server Tiếu Ngạo Giang Hồ
    Bởi w1499 trong diễn đàn Private Server For Linux
    Trả lời: 428
    Bài viết cuối: 14-05-17, 02:22 AM
  3. [Xajh][GUIDE] Add Kim Nguyên Bảo
    Bởi Rainstoven trong diễn đàn Private Server For Linux