[Gunny] Share Gunny R30 Full nhé - Trang 9
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 9 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 8 9 10 CuốiCuối
Kết quả 81 đến 90 của 100
    Thành Viên nhokvip99's Avatar
    Thanks
    52

Ðề: Share Gunny R30 Full nhé

Trích dẫn Gửi bởi haidang115 [Only registered and activated users can see links. ]
    ơ R30 rồi à :-O nhanh vãi
    Sau này sẽ có r100!!!!!!!!!!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng nhokvip99 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Baka Gà Mờ haidang115's Avatar
    Thanks
    126

Trích dẫn Gửi bởi nhokvip99 [Only registered and activated users can see links. ]
    Sau này sẽ có r100!!!!!!!!!!!!
    có vẻ mỗi ngày các bác share 1 R nhể! em chóng mặt quá
    [Only registered and activated users can see links. ] nghiện hen cmnr
    [Only registered and activated users can see links. ] xem cùng cho vui
    [Only registered and activated users can see links. ] Bức tượng đài web hen @@

Thành Viên
    Thanks
    53

Ðề: Share Gunny R30 Full nhe của Teenz.US. Bác trọng đòi bán 20tr đấy !

Trích dẫn Gửi bởi snapenguyen [Only registered and activated users can see links. ]
    trminhpc làm gì có bán source mà có source. cái bạn đang thây trị giá chục chai và mỗi tháng ku teenz phải cống thêm gần chục chai nữa để có được mỗi server files thôi đó . giờ có thím này share đó tha hồ loạn gunny
    Thế có mấy file như thế này mang về để làm gì ? Ngồi tự sướng 1 mình vậy thôi á
    P/s : Chủ Yếu Là Server được Share để cho hàng xóm Nghiên cứu học hỏi phát triển -_- , Những file của mnvuong Share này chỉ làm loạn lên cả Forum thôi chả có gì hót cả -_- , Mong là lần sau nếu có full file thì hẵn share để ae mang về mày mò tìm tòi Thì tốt biết mấy
    Khách viếng thăm hãy cùng BossFighter xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

Trích dẫn Gửi bởi BossFighter [Only registered and activated users can see links. ]
    Thế có mấy file như thế này mang về để làm gì ? Ngồi tự sướng 1 mình vậy thôi á
    P/s : Chủ Yếu Là Server được Share để cho hàng xóm Nghiên cứu học hỏi phát triển -_- , Những file của mnvuong Share này chỉ làm loạn lên cả Forum thôi chả có gì hót cả -_- , Mong là lần sau nếu có full file thì hẵn share để ae mang về mày mò tìm tòi Thì tốt biết mấy
    bạn biết cái server files này đáng giá bao nhiêu ko? source cũ thì đã có sẵn rồi. mấy cái mới còn đòi có source nữa. với những dân dev thì chỉ cần server files là vui lắm rồi. còn với những đứa thích măm sẵn như bạn là một ví dụ thì chả là cái gì cả.

thích mày mò thì decompress ra mà lấy source tham khảo rồi tự build lại với source gốc của mình. source gunny gốc share đầy trên mạng. muốn thì lấy source đó về rồi đem server này decom ra mà ngâm cách bỏ vô.

còn cái cách của bạn nói ấy là LƯỜI LEVEL MAX, HÁ MIỆNG CHỜ SUNG LEVEL MAX, TRẺ TRÂU LEVEL MAX. Nghiên cứu học hỏi phát triển ở đây là share cho mà nghiên cứu chứ nếu share nguyên bộ source cho bạn đem về thì đó còn gọi gì là Nghiên cứu và học hỏi nữa .

nhờ những người như bạn nên VN chả khá lên được toàn mang tiếng ăn cắp bản quyền, nhái hàng bla bla đó

Trích dẫn Gửi bởi haidang115 [Only registered and activated users can see links. ]
    có vẻ mỗi ngày các bác share 1 R nhể! em chóng mặt quá
    thực ra mấy cái thể loại R này do mấy đứa share bịa ra . trminhpc ngừng bán từ R4 rồi. về sau lão dev hợp tác chứ ko bán. lộ ra ngoài chúng nó cứ kêu R này R nọ. Giả sử lão tuấn vẫn còn dev thì chắc có khi còn có R1000 cho các bác hóng
    Lần sửa cuối bởi snapenguyen, ngày 04-05-14 lúc 11:09 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng snapenguyen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên nhokvip99's Avatar
    Thanks
    52

Anh trọng ơi hình như cái db còn nhiễu lỗi phải không làm gì trong guild cũng không được còn chiến hồn thì trống trơn!!!!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng nhokvip99 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên kute200052's Avatar
    Thanks
    107

Có ae nào đi được phó bản không? Sao của e nó load tới 65% là đứng đó lun. Ae nào biết cách fix chỉ cho e với!
    Khách viếng thăm hãy cùng kute200052 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi trminhpc [Only registered and activated users can see links. ]
    Không liên quan nhưng chú đem share rồi mời mọc hợp tác học hỏi, thế cho Ta vào team chú với.
    Source cái beep á chẳng qua decom ra thôi.
    Ta sác nhận là ko bán source.
    Còn chú decom ra mà dev d.c thì quá pro rồi miễm bàn đi.
    Hack, chôm chỉa rồi share hạnh phúc quá mà
    Đúng rồi chúng nó không làm chúng nó đâu có quý.
    Thật thất vọng cho tuổi trẻ ngày nay.
    ĐỌC LẠI CÁC BÀI POS TRƯỚC THÌ . Nghe bác bachugacon noi Bác trminhpc thu lợi nhuận hành tháng từ việc mở online gunny số 8 với 8 con số không = 800.000.000 đồng mỗi tháng. với con số này thẬT KINH KHỦNG
    LỢI NHUẬN KINH QUÁ. BỞI VI SERVER BỊ HACK ĐÚNG RỒI
    Khách viếng thăm hãy cùng chumgunny xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết bachugacon122's Avatar
    Thanks
    173

Trích dẫn Gửi bởi chumgunny [Only registered and activated users can see links. ]
    ĐỌC LẠI CÁC BÀI POS TRƯỚC THÌ . Nghe bác bachugacon noi Bác trminhpc thu lợi nhuận hành tháng từ việc mở online gunny số 8 với 8 con số không = 800.000.000 đồng mỗi tháng. với con số này thẬT KINH KHỦNG
    Mình không nói là bác trminhpc mở server nhá, người khác
    Đã đi nghĩa vụ quân sự, vui lòng không liên lạc

Thành Viên datdn74's Avatar
    Thanks
    120

hello i come back. dạo này lắm gunny nhỉ nhớ lúc tập chơi thì ếu có bản nào hết toàn ngồi tập phá những cũng ko đc vậy mà ai dè h đã lắm bản gunny rồi cứ tưởng là h chắc ai cũng dev nên cũng phải đua đòi nhưng khi đọc thì lại thấy chàn toàn chôm chia sv rồi đăng lên nhưng toàn của mấy lão làng chứ có newbie bùnvl

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi chumgunny [Only registered and activated users can see links. ]
    đệch đọc cái này xong máu mún dev nổi lại ghê ( mà bik dev ếu đâu) chắc hè này ếu du lịch ở nhà ngồi học mấy bài của mèo già rồi tập thôi Vì
    tương lai đi shop ko cần xem giá
    lấy iphone ném chs
    lấy ipad đập rùi
    nuôi cá voi làm cá cảnh
    xây biệt thư trên mặt trăng
    Khách viếng thăm hãy cùng datdn74 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    80

Vào làm bài tập đầu tiên là bị đứng luôn làm sao fix đây
    Khách viếng thăm hãy cùng OsinLove xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 9 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 8 9 10 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Gunny] Share Gunny II R2.5 chuẩn full
    Bởi trong0981 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 107
    Bài viết cuối: 12-11-23, 07:14 PM
  2. [Gunny] Share gunny R24 full chuẩn hàng hot đấy
    Bởi M.trinh trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 31
    Bài viết cuối: 15-07-16, 09:44 AM
  3. [Gunny] Share full vũ khí gậy Maya cho Gunny II
    Bởi vuongngocs trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 25
    Bài viết cuối: 23-07-13, 09:18 PM
  4. [Gunny] Share Id item cho gunny 3.0 (FULL)
    Bởi vitdance trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 26
    Bài viết cuối: 12-05-13, 05:26 PM