[TLBB] Share client TLBB 3.30.1203 - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 74
    Because I'm Nông Dân Lâm Ngọc Huy's Avatar
    Đang ở
    Campuchia
    Thanks
    36

Ðề: Share client TLBB 3.30.1203

Muốn làm cho đồng bộ thì cách đơn giản nhất là Extra cái Config.axp ra rồi chép tất vào server.Thế là đồng bộ nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng Lâm Ngọc Huy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    66

Trích dẫn Gửi bởi Lâm Ngọc Huy [Only registered and activated users can see links. ]
    Muốn làm cho đồng bộ thì cách đơn giản nhất là Extra cái Config.axp ra rồi chép tất vào server.Thế là đồng bộ nhỉ
    Đơn giản thế thôi hả bác? Sao em làm như lời bác nój thì lại bị bảo dưỡng máy chủ ?
    Khách viếng thăm hãy cùng HaHuong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    66

Trích dẫn Gửi bởi Lâm Ngọc Huy [Only registered and activated users can see links. ]
    Lần này em copy chạy được nhưng vẫn không mở được nhưng vẫn không mở được shop. làm thế nào bây giờ hả các bác ?

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    272

Trích dẫn Gửi bởi HaHuong [Only registered and activated users can see links. ]
    Đơn giản thế thôi hả bác? Sao em làm như lời bác nój thì lại bị bảo dưỡng máy chủ ?
    Ảnh nói nửa thật nửa đùa ấy
    Như [Only registered and activated users can see links. ] của mình: cậu thử chép Equipbase và Commonitem của Server vào Client xem thử xem
    Khách viếng thăm hãy cùng legend1250 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    96

Trích dẫn Gửi bởi legend1250 [Only registered and activated users can see links. ]
    Như [Only registered and activated users can see links. ] của mình: cậu thử chép Equipbase và Commonitem của Server vào Client xem thử xem
    Cậu cho mình xin file monster của thành đại lý được không.
    Dùng Server 3.0 share trên kia npc đại lý bị sai hết tọa đô.
    Khách viếng thăm hãy cùng lamthanhat xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    66

Trích dẫn Gửi bởi legend1250 [Only registered and activated users can see links. ]
    Legend cho mình hỏi tí. Nếu mình add cái shoptable.txt từ cilent của cậu vào sever thì có được pet mới và thần khí mới ko?

Thành Viên
    Đang ở
    Đông Hải 1- Hải An- Hải Phòng
    Thanks
    173

Nhờ bạn nào làm giúp cái video hướng dẫn cài đặt hơặc hướng dẫn cài đặt bằng hình ảnh (càng chi tiết càng tốt). Cảm ơn! Mình là newbie!
    Khách viếng thăm hãy cùng truyphong123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    91

Tình hình là mình tải cả client này và sever anh mod Huy về rùi nhưng chưa biết config đồng bộ sao đây, nếu copy file bên server qua client thì sẽ có thêm đồ mới ko nhỉ, mà bản này có Điêu văn ko ta
    Khách viếng thăm hãy cùng popiye xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi popiye [Only registered and activated users can see links. ]
    Tình hình là mình tải cả client này và sever anh mod Huy về rùi nhưng chưa biết config đồng bộ sao đây, nếu copy file bên server qua client thì sẽ có thêm đồ mới ko nhỉ, mà bản này có Điêu văn ko ta
    Theo mình thì client chạy rất ổn ,mình dang chạy Server TLBB 3.0 có kèm Client hoàn chỉnh cua HH .SV chạy rất tuyệt nhưng client ko hiểu tại sao đăng nhâp vào game chạy ra Vô Lượng Sơn hay Kiếm Các thì bị dis khỏi game mình down cái client này về giải nén rồi chép Config.axp,Interface.axp vào là chơi vô tư ko còn bị dis
    Khách viếng thăm hãy cùng le_minh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    68

Client của Legen rất good thế nhưng nếu dùng cho sever HH [Only registered and activated users can see links. ] Topic này thì sẽ bị lỗi.
    Đây là file mình đã fix lỗi . Ai sài thì sài nhé.
    [Only registered and activated users can see links. ] . Các bạn giải nén đc file Config.axp rồi Copy vào Thư mục Data của client nhé
    p/s : dù chưa đồng bộ sever vs client cho lắm, thế nhưng sài cũng đc
    Khách viếng thăm hãy cùng thutrang123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

11. The Following 4 Users Say Thank You to thutrang123 For This Useful Post:

ankol479 (28-07-13), nhokga (29-07-13), popiye (28-07-13), truyphong123 (03-08-13)

Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [TLBB] Share Server TLBB 3.0 có kèm Client hoàn chỉnh !
    Bởi Sói Đẹp Trai trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 1712
    Bài viết cuối: 28-06-17, 04:22 PM
  2. Share client TLBB version 2.x Việt hóa 99,9%
    Bởi huuduyen_05 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 25
    Bài viết cuối: 16-12-15, 08:36 AM
  3. [TLBB] Share Source + Server + Client TLBB II (ATN Team)
    Bởi trananh88vt trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 15-05-13, 12:22 AM
  4. [TLBB] Share Client TLBB 3.0
    Bởi Lâm Ngọc Huy trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 19-07-12, 07:16 AM
  5. Share Client 2.0 TLBB patch Việt Hóa
    Bởi BlackDragon776 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 66
    Bài viết cuối: 08-08-11, 10:02 PM