[Share] Client - Sever NGỌA LONG - Wolong Yin - Mới download Chưa test - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 57
    Thành Viên
    Thanks
    18

Ðề: [Share] Client - Sever NGỌA LONG - Wolong Yin - Mới download Chưa test

Chúc mừng nào . Đồ họa hệt như ngọa long trên mobile nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng kimchi19 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    18

Trích dẫn Gửi bởi cuongpzo [Only registered and activated users can see links. ]
    Thôi rùi, cài thành công cmnr...
    .Nói chung củng tạm ổn, do 1 số lỗi còn phát sinh trong khi chơi nên sẽ dev tiếp vậy (nói khoa trương thế thui).

Chả biết sao mò mấy cái sql mà thấy nản, SQL của nó thì éo chạy, mà chạy cái tầm bậy của thèn khác mà đưa vào. Nhưng củng phải cho sql của nó vào mới đc... (có khi chả cần)

DEMO của Android cho các pác xem nhé (Đành cho Mobile mà)

[Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]
    Vậy bao giờ anh em mới có để chơi vậy bạn ?
    Khách viếng thăm hãy cùng htrung02 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    400

Trích dẫn Gửi bởi cuongpzo [Only registered and activated users can see links. ]
    Thôi rùi, cài thành công cmnr...
    .Nói chung củng tạm ổn, do 1 số lỗi còn phát sinh trong khi chơi nên sẽ dev tiếp vậy (nói khoa trương thế thui).

Chả biết sao mò mấy cái sql mà thấy nản, SQL của nó thì éo chạy, mà chạy cái tầm bậy của thèn khác mà đưa vào. Nhưng củng phải cho sql của nó vào mới đc... (có khi chả cần)

DEMO của Android cho các pác xem nhé (Đành cho Mobile mà)

[Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]
    Làm tool hướng dẫn đi bác trẻ. Bản mobie chơi tất
    Khách viếng thăm hãy cùng Mi$$_$p@m xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    18

hehehe, cuối cùng cùng mò tìm được cái SQL của nó... giờ cài thử.

@ AMtumickey: Tớ thấy vẫn có file config mà, nhưng chỉnh nhiều cái lắm.
    cái foxstorage và fox đều thiếu file config. khi chạy báo thiếu file.
    Khách viếng thăm hãy cùng tumickey xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên cuongpzo's Avatar
    Đang ở
    Halriulara
    Thanks
    65

Hướng để các bạn dev game này thì chưa rõ ràng, vì tớ còn đang thử chạy lại ip khác (của máy ảo khác làm sever sql) để có thể chơi Offline khi ko có kết nối Internet.
    Còn việc code các bạn có thể chỉnh sửa ở các file *.lua ý, sau đó vào [Only registered and activated users can see links. ] để mã hóa lại, cuối là copy đoạn text dài ngoằn mà chả hiểu là gì vào các file *.js có tên tương ứng. Chạy lại xampp thế là Ok (có khi chả cần, chỉ việc F5 trình duyệt, lập acc mới, và đã hack-cheat như mong muốn).
    Khách viếng thăm hãy cùng cuongpzo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. The Following 5 Users Say Thank You to cuongpzo For This Useful Post:

babythandong (18-07-13), dungdzo (16-07-13), duytung27st (18-07-13), hai07dv (17-07-13), yami.gd (17-07-13)

Thành Viên
    Thanks
    400

Hướng để các bạn dev game này thì chưa rõ ràng, vì tớ còn đang thử chạy lại ip khác (của máy ảo khác làm sever sql) để có thể chơi Offline khi ko có kết nối Internet.
    Còn việc code các bạn có thể chỉnh sửa ở các file *.lua ý, sau đó vào [Only registered and activated users can see links. ] để mã hóa lại, cuối là copy đoạn text dài ngoằn mà chả hiểu là gì vào các file *.js có tên tương ứng. Chạy lại xampp thế là Ok (có khi chả cần, chỉ việc F5 trình duyệt, lập acc mới, và đã hack-cheat như mong muốn).
    Làm cái video hướng dẫn coi bạn ơi
    Khách viếng thăm hãy cùng Mi$$_$p@m xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    31

Ngàn lần, vạn lần cảm tạ bác, hic hic, bác cho 1 clip hoặc 1 bài hướng dẫn cài đặt giúp với ạ... hic hic... biết ơn bác
    Khách viếng thăm hãy cùng duytung27st xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hoanganhgo's Avatar
    Thanks
    62

đúng thế, bác cho xin cái hd cài đi, rồi có vấn đề gì mọi người cùng fix, dù sao nhiều người vẫn hơn 1 người
    Khách viếng thăm hãy cùng hoanganhgo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên cuongpzo's Avatar
    Đang ở
    Halriulara
    Thanks
    65

Trích dẫn Gửi bởi hoanganhgo [Only registered and activated users can see links. ]
    đúng thế, bác cho xin cái hd cài đi, rồi có vấn đề gì mọi người cùng fix, dù sao nhiều người vẫn hơn 1 người
    Thật ra cũng không có gì ghê gớm cả. Các bạn cứ cài trên Unix hay CentOS gì cũng được. CÓ 2 thư mục trong file giải nén thì 1 "Root" cho Root, 1 "wlyHtml5" cho htdocs của Lampp, cứ copy vào đúng là được (cần). (Chắc có người đã cài TRU TIÊN, CHINH ĐỒ, hay KIẾM TIÊN, WEBGAME khác thì có server Unix, nên cứ lấy mấy server đó mà test thử)

Sau đó chỉnh sửa lại vài file yêu cầu để chạy website thông thường ý (index.php, login.php).

CÓ một phần các bạn hacker chắc sẽ thú vị là có 1 file trong thư mục tớ không nhớ nhưng có phần mở rộng là *.json~, hình như file này là địa chứa sql của Wly hay sao ý (config site). mình có tò mò nhưng không thành công. (CHÉM GIÓ Đấy, ai mò thử đc ko ??? )

Cuối cùng là chạy file ở thư mục root (change_???.sh vừa copy vào trong root đó), dòng đầu thì nhập số 3, tất cả dòng sau thì nhập website của bạn và đừong dẫn đến thư mục "wlyHtml5" ([Only registered and activated users can see links. ]), file này là tương đương file config thôi. Sau khi nhập nó sẽ nhận dạng trang chủ game của bạn là địa chỉ đó, còn sql thì ws.61...., ko sao, cư mượn đỡ SQL của nó.

Có thể nhiều coder hoặc các bác develop biết hơn mình nên ko nói nhiều về cái này.

================================================== ===================
    Còn về chuyển Online sang localhost thì có phần chưa khả thi, vì SQL của bọn tàu đưa là sql cho toàn bộ site của nó, mà của nó thì có cả 100 game khác, cài vào >300Mb mà ko có sql chính xác của Wolong Yin.

Thứ hai là theo mình nghĩ hiện tại Client của các bạn load về đó chưa đầy đủ để chạy localhost, nên khi onl nó load cả đống về, mình cũng chả hiểu, nên topic bên kia mình hỏi có ai R.I.P được của tụi nó về ko, mà có người ném đá vào đầu tớ nên tớ câm luôn, khỏi nhắc lại. (tụi nó chỉ thích có thức ăn đặt trên bàn, sau có người bón cho ăn, tụi nó chỉ việc nuốt quen rồi nên tớ chả thíck tốn công như thế - Trước đây tớ cũng thế ).

Cuối cùng là dev thì các bạn làm như trên tớ đã post, giờ level tớ chỉ test 150 (Max rùi. ko có cao hơn nữa thì phải ), Quân lệnh thì tùy, có Tướng C.T.Tu, L.Bố, thì chỉ số tùy hứng, ai thíck làm gì cứ việc. Giờ tớ chán rồi, Đợi server hoàn chỉnh lấy về nuốt. DEV xong con nguơi tớ đỏ rồi.

Ah Chiến báo của các bạn sẽ không lưu lại đâu nhé. sau khi qua thì nó mất ngay khi thoát Chiến Báo.
    Lần sửa cuối bởi cuongpzo, ngày 18-07-13 lúc 05:52 PM. Lý do: Bổ sug
    Khách viếng thăm hãy cùng cuongpzo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến cuongpzo vì bài viết này !

hoanganhgo (19-07-13)

Thành Viên
    Thanks
    68

Bạn có thể upload sv đã chỉnh sửa lên và hướng dẫn chi tiết hơn được không, chứ nói như vậy với dân đen như mình khó hiểu quá
    Khách viếng thăm hãy cùng mrkubot xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Ngọa Long sever private hoặc share sever cài offline
    Bởi minlai1 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 29-07-14, 10:33 AM
  2. [Chưa Test] Sever Ngọa Long, chưa có pass giải nén
    Bởi ZhouJieLun trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 122
    Bài viết cuối: 29-06-14, 04:00 AM
  3. Share sever Chiến Quốc Test
    Bởi hachacpro trong diễn đàn Server Chiến Quốc
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 26-08-12, 10:52 AM
  4. <Download>share lại sever Zero online
    Bởi nguyenphivu trong diễn đàn Zero Online
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 04-05-11, 07:32 PM
  5. Ai có server + client ngon đã test thử share mình với?
    Bởi hoangtuech22 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 28-01-11, 02:45 PM