[KT] ai giúp mình về cách crack sever
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 7 của 7
    Thành Viên cloveh's Avatar
    Thanks
    112

ai giúp mình về cách crack sever

hiện tại mình thấy game zone có 1 số bạn share sever chưa crack vì minh còn gà nên ko bít cách crack và cách loại phần mềm dùng để crack
    đơn giản là mình chỉ mún học để biết cách crack thôi đừng share file crack sẵn vì mình ko thick người khác làm giùm
    tiên thể cho mình hòi thêm nếu mình mún sever mình đang chơi ko thể dùng bất cứ loại auto pk trôi nổi thì phải làm thế nào vì mình thưởng thấy các loại auto pk toàn kèm theo bánh kẹo(vius)
    Mong những cao thủ nào biết thì có thể chia sẻ 1 ít kiến thức để mình và hững bạ nào ko bít học hỏi TK trước
    Khách viếng thăm hãy cùng cloveh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    96

Ðề: ai giúp mình về cách crack sever

khổ sao dạo này nhìu cao nhân nhể
    Khách viếng thăm hãy cùng insomnia_ts xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên trickster's Avatar
    Thanks
    43

Trích dẫn Gửi bởi insomnia_ts [Only registered and activated users can see links. ]
    khổ sao dạo này nhìu cao nhân nhể
    Giúp người ta đi , bác làm được Gs 2.6 chắc cũng phải biết chứ
    Ah thấy bên kia người ta chửi bác mà thấy bác không noi gì nhỉ , tự nhiên hiền thế

trick lại nè 63 4F 6F 64 4F 47 49 6E 73 4F 6D 6F 69 61 96 54 73
    Khách viếng thăm hãy cùng trickster xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    96

k chấp đc, h cao nhân xuất hiện, chửi nhau ban nik à đâu có rảnh đâu code game.exe đợi sản phẩm của nó coi nó chém tới mức nào gz à, share là 1 đống nhảy vào chém share free thì phí công loại h 2 mặt nhiều, lúc cần thì a a dev vs, lúc k cần thì chém thừa hiểu.
    Khách viếng thăm hãy cùng insomnia_ts xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    112

mình nói rõ nhé mình ko cầ bạn share mình chỉ xin bạn chỉ phần mềm crack và các bước crack ko cần phải bản 2.6 mak crack 1 bản bất kỳ nào cũng được

Thành Viên Tâm Huyết satthupro95's Avatar
    Thanks
    2,566

Theo mình nghĩ thì thế này chủ thread ạ (Mình k biết crack)
    Crack server hay 1 file nào đó nó rất khó đòi hỏi cracker phải hiểu về cơ chế key của nó.
    Họ crack được bằng kiến thức họ bỏ công sức đi học, mất tiền không phải là lên mạng tìm tư liệu 1 sớm 1 chiều .
    Khi share cho bạn có ai dám chắc là bạn không share cho ai ? Dám chắc bạn không mở onl thu lợi từ công sức của họ ? Dám chắc là bạn sẽ không hỏi tiếp những vấn đề liên quan khi bạn không nắm rõ cái cơ bản của key ? Dám chắc bạn lại tìm hiểu cách add key rồi đem bán ?
    Đó là ý kiến của mình thui ^^
    Những cái mà có thể kiếm ra tiền như thế này nó là 1 vấn đề theo mình không nên hỏi hay xin gì cả ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng satthupro95 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. The Following 2 Users Say Thank You to satthupro95 For This Useful Post:

cloveh (05-04-13), insomnia_ts (04-04-13)

Thanks
    112

du sao cung tk satthupro95 qua lời giải thích của bạn mình cũng hiểu sơ sơ về việc crack ùi

Các Chủ đề tương tự

1. [KT] Video hướng dẫn crack GS của sever kiếm thế Down từ china
    Bởi chiphoine92 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 03-03-13, 02:21 AM