Cần tru tiên phiên bản có 4,5,7 class
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 8 của 8
    Thành Viên weboy345's Avatar
    Đang ở
    nhà
    Thanks
    49

Cần tru tiên phiên bản có 4,5,7 class

như tiêu đề mình đang cần tru tiên có 4,5,7 phái thôi ai có share cho mình nhé
    cái bản 4 class thì hơi hiếm bác nào có bản beta cho em cung được nhận tất
    tình hình là tru tiên đã sập mình lại chỉ thích mỗi game này lên muốn sưu tầm về sự phát triển của nó ai có giúp vơi thank nhiều
    Khách viếng thăm hãy cùng weboy345 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    100

Ðề: Cần tru tiên phiên bản có 4,5,7 class

Trích dẫn Gửi bởi weboy345 [Only registered and activated users can see links. ]
    như tiêu đề mình đang cần tru tiên có 4,5,7 phái thôi ai có share cho mình nhé
    cái bản 4 class thì hơi hiếm bác nào có bản beta cho em cung được nhận tất
    tình hình là tru tiên đã sập mình lại chỉ thích mỗi game này lên muốn sưu tầm về sự phát triển của nó ai có giúp vơi thank nhiều
    có lẽ bạn lên sang đây tìm kiếm [Only registered and activated users can see links. ] may ra 1 số thứ vẫn còn sống sót và sử dụng được . hum trước tìm thấy clin V1.0 còn sống mà hôm nay ko thấy đâu nữa
    Khách viếng thăm hãy cùng trutienhp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết zmioduz's Avatar
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    100

sever 270-442 2 phái và 4 phái

Zhu Xian Zhu Xian 270 270 đầu cuối tinh khiết: [Only registered and activated users can see links. ]
    Zhu Xian 270 khách hàng: [Only registered and activated users can see links. ] các
    Xian 270 bản vá lỗi khách hàng Zhu: [Only registered and activated users can see links. ]
    zhuxian 270 cương cứng công cụ: [Only registered and activated users can see links. ]
    Zhu Xian 270 sửa đổi các công cụ: [Only registered and activated users can see links. ]

tiếp theo là Zhu Xian 422
    zhuxian 422 tinh khiết cuối: [Only registered and activated users can see links. ]
    Zhu Xian 270 khách hàng: http: / / yunpan.cn/QW4QiYCnwqXGm
    Zhu Xian 269-422 vá: [Only registered and activated users can see links. ]
    Zhu Xian 422 bản vá lỗi khách hàng: [Only registered and activated users can see links. ]
    Zhu Xian 422 công cụ chỉnh sửa: [Only registered and activated users can see links. ] QW4cQGcbJgHwT

nguồn mcncc.com
    sites.google.com/site/trutien2offline/

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến zmioduz vì bài viết này !

trutienhp (07-05-13)

Thành Viên
    Thanks
    100

Trích dẫn Gửi bởi zmioduz [Only registered and activated users can see links. ]
    sever 270-442 2 phái và 4 phái

Zhu Xian Zhu Xian 270 270 đầu cuối tinh khiết: [Only registered and activated users can see links. ]
    Zhu Xian 270 khách hàng: [Only registered and activated users can see links. ] các
    Xian 270 bản vá lỗi khách hàng Zhu: [Only registered and activated users can see links. ]
    zhuxian 270 cương cứng công cụ: [Only registered and activated users can see links. ]
    Zhu Xian 270 sửa đổi các công cụ: [Only registered and activated users can see links. ]

tiếp theo là Zhu Xian 422
    zhuxian 422 tinh khiết cuối: [Only registered and activated users can see links. ]
    Zhu Xian 270 khách hàng: http: / / yunpan.cn/QW4QiYCnwqXGm
    Zhu Xian 269-422 vá: [Only registered and activated users can see links. ]
    Zhu Xian 422 bản vá lỗi khách hàng: [Only registered and activated users can see links. ]
    Zhu Xian 422 công cụ chỉnh sửa: [Only registered and activated users can see links. ] QW4cQGcbJgHwT

nguồn mcncc.com
    bản chỉ có nhân tộc thôi là bản số bao nhiêu thế anh
    Khách viếng thăm hãy cùng trutienhp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

bản chỉ có nhân tộc là bản 5 class 422, xuất hiện thần tộc bắt đầu từ bản tru tiên 2 mới đầu là 7 class ( 5 class nhân tộc + liệt sơn , cửu lê) sau đó đến bản 9 class.
    mình có link tải từ bản 270, 442, 977, 1105, 1235. Còn về Clien hiện tại tiếng việt chỉ có clien của bản 422 và bản 977, còn bản 270 thì nó là clien cũ của VTC chắc ko ai còn nữa 9 ai còn thì up lên nhé ^_^).
    đây là Link tải :
    [Only registered and activated users can see links. ]
    quên không thông báo với bà con là mấy cái sv ver thấp dữ liệu toàn dùng MS SQL nhá
    Lần sửa cuối bởi huytuan_truong, ngày 24-07-13 lúc 04:39 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng huytuan_truong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    nhà
    Thanks
    49

Trích dẫn Gửi bởi huytuan_truong [Only registered and activated users can see links. ]
    bản chỉ có nhân tộc là bản 5 class 422, xuất hiện thần tộc bắt đầu từ bản tru tiên 2 mới đầu là 7 class ( 5 class nhân tộc + liệt sơn , cửu lê) sau đó đến bản 9 class.
    mình có link tải từ bản 270, 442, 977, 1105, 1235. Còn về Clien hiện tại tiếng việt chỉ có clien của bản 422 và bản 977, còn bản 270 thì nó là clien cũ của VTC chắc ko ai còn nữa 9 ai còn thì up lên nhé ^_^).
    đây là Link tải :
    [Only registered and activated users can see links. ]
    quên không thông báo với bà con là mấy cái sv ver thấp dữ liệu toàn dùng MS SQL nhá
    giờ chỉ cần tải cái sever 9 phái của ông nữa là đủ 5,9,11,12 phái rồi
    tiếc là giờ phải đợi vài pữa nữa mới tải được, acc vip hết hạn, xui.....

Thành Viên
    Thanks
    30

Trích dẫn Gửi bởi weboy345 [Only registered and activated users can see links. ]
    giờ chỉ cần tải cái sever 9 phái của ông nữa là đủ 5,9,11,12 phái rồi
    tiếc là giờ phải đợi vài pữa nữa mới tải được, acc vip hết hạn, xui.....
    mấy bạn ơi cho hỏi tru tiên 1.3.6 là bản mấy vậy zx mấy?

và tru tien 2.2.8 có phải là 9 phái của VTC ko vậy
    Lần sửa cuối bởi V2_UN_VU, ngày 25-07-13 lúc 04:49 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng V2_UN_VU xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    nhà
    Thanks
    49

Trích dẫn Gửi bởi V2_UN_VU [Only registered and activated users can see links. ]
    mấy bạn ơi cho hỏi tru tiên 1.3.6 là bản mấy vậy zx mấy?

và tru tien 2.2.8 có phải là 9 phái của VTC ko vậy
    bản 1.3.6 là bản 5 phái đó bạn, 9 phái thì giống như bạn nói là 2.2.8

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến weboy345 vì bài viết này !

zmioduz (27-07-13)

Các Chủ đề tương tự

1. [TLBB] Cần giúp tạo Cung phiến , bồ phiến , ba tiêu phiến , Huyền thiết phiến.
    Bởi sikaku trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 10-08-12, 09:03 AM
  2. Xin Query Chuyển toàn bộ Class 3 về Class 2
    Bởi cuocdoisp trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 09-03-11, 11:26 AM
  3. Lỗi phiên bản sai - Tải lại phiên bản mới của Client
    Bởi soulmather trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 04-12-10, 07:58 PM