Hỗ Trợ Cho Các Mem Mở Server Private Chinh Đồ 2013 (!) - Trang 5
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 5 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 65
    Thành Viên
    Thanks
    4

Ðề: Hỗ Trợ Cho Các Mem Mở Server Private Chinh Đồ 2013 (!)

nói 1 câu : chinh đồ là game rất hay,còn cái vụ bản đồ lưởi bò thì ta ko dùng tới là được... vì vậy ae ủng hộ mở chinh đồ private !! chinh đồ 1 ko có bản đồ đó !!

game linhkiem hay nhưng cần việt hóa 1 cái nữa là ok !!
    Khách viếng thăm hãy cùng NHOCTHAITU88 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

box này bây giờ chỉ còn anh em tâm huyết lưu luyến chinh đồ nc với nhau thôi
    các Mod cũng bỏ box sang box khác đông vui hơn rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng thiencotu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên DavidWilliam9x's Avatar
    Đang ở
    Ho Chi Minh City
    Thanks
    93

Sao không thấy adm sv linh kiếm onl nhỉ. Không thấy add thêm các item mới mới, NPC chế đồ 16x trở lên và một số map khi vào thì không thể thoát ra được, Xa Phu không có đường lên Hoàng Thành
    Khách viếng thăm hãy cùng DavidWilliam9x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

ai chơi zt linhkiem tui là CmajorS nha
    Khách viếng thăm hãy cùng sangk94 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

CĐ Linh kiếm chơi cũng rất hay mọi người vào chơi cho vui ae rãnh tối ra pk tên NV tôi là JACK nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng hoanghuy1548 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    117

khoctham nhân vật sever linh kiếm đây . hehe . LệAnhHùng sever huyền long VNG đây
    Khách viếng thăm hãy cùng trongbt1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ai chỉ tui up lên làm Quốc Vương koi @@
    Khách viếng thăm hãy cùng sangk94 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên benop001's Avatar
    Thanks
    39

Trích dẫn Gửi bởi Hồ Duy Quốc Bảo [Only registered and activated users can see links. ]
    chinh đồ có bản đồ lưỡi bò của TQ cố tình đưa vào nhầm mục đích ngấm ngầm chiếm đất của chúng ta anh em không thể mở và hãy tảy chai nó đi.
    theo tui thấy thì cái vấn đề đó là đúng
    nhưng Zt của VNG là 1 game đã già nua theo năm tháng lượng người chơi càng ngày càng ít ( chỉ còn trụ lại những top này kia )
    VNG chắc đã tính đóng cửa nhưng chắc vì chưa có lí do hợp lý nên chưa đóng
    xong tiện thể CHINA làm thế nên VNG dc 1 công đôi chuyện
    rồi LỚN TIẾNG đóng cữa là do CHINA vi phạm bản quyền xong

Nếu VNG ko mún đóng cửa game thì chỉ việc Fix cái bản đồ đó lại hoặc quá lắm del nóa đi mình ko tin là cả 1 cty game gần như là Lớn nhất VN ko làm dc điều đó
    ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng benop001 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi benop001 [Only registered and activated users can see links. ]
    theo tui thấy thì cái vấn đề đó là đúng
    nhưng Zt của VNG là 1 game đã già nua theo năm tháng lượng người chơi càng ngày càng ít ( chỉ còn trụ lại những top này kia )
    VNG chắc đã tính đóng cửa nhưng chắc vì chưa có lí do hợp lý nên chưa đóng
    xong tiện thể CHINA làm thế nên VNG dc 1 công đôi chuyện
    rồi LỚN TIẾNG đóng cữa là do CHINA vi phạm bản quyền xong

Nếu VNG ko mún đóng cửa game thì chỉ việc Fix cái bản đồ đó lại hoặc quá lắm del nóa đi mình ko tin là cả 1 cty game gần như là Lớn nhất VN ko làm dc điều đó
    ^^
    Bạn mún xóa là xóa chắc, trong hợp đồng đều có qui định rõ giữa nhà phát hành và nhà sản xuất game hết rồi bạn, bạn muốn xóa mà ko có giấy tờ giữa 2 bên tức làm ngang là vi phạm hợp đồng thì bạn còn phải bồi thường ngược lại cho đơn vị sản xuất. Nếu zậy thì ko còn gọi là nhà phát hành nữa rồi, cả những update cũng phải đặt hàng cho bên NSX làm chứ VNG dù có bít cách làm cũng ko can thiệp đc vì ko có source bạn hiểu hok. Nói đơn giản dễ hiểu bạn thường thấy là hệ điều hành iOS (HĐH đóng) và Android (HĐH mở). Nếu bạn là NSX liệu bạn sẽ để game mình là mã nguồn mở hay đóng
    Khách viếng thăm hãy cùng leonguyen2211 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến leonguyen2211 vì bài viết này !

KaizLuvPy (27-02-13)

Thành Viên
    Thanks
    176

Trích dẫn Gửi bởi leonguyen2211 [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn mún xóa là xóa chắc, trong hợp đồng đều có qui định rõ giữa nhà phát hành và nhà sản xuất game hết rồi bạn, bạn muốn xóa mà ko có giấy tờ giữa 2 bên tức làm ngang là vi phạm hợp đồng thì bạn còn phải bồi thường ngược lại cho đơn vị sản xuất. Nếu zậy thì ko còn gọi là nhà phát hành nữa rồi, cả những update cũng phải đặt hàng cho bên nsx làm chứ vng dù có bít cách làm cũng ko can thiệp đc vì ko có source bạn hiểu hok. Nói đơn giản dễ hiểu bạn thường thấy là hệ điều hành ios (hđh đóng) và android (hđh mở). Nếu bạn là nsx liệu bạn sẽ để game mình là mã nguồn mở hay đóng
    chất ^^
    .................................................. .........
    Khách viếng thăm hãy cùng KaizLuvPy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 5 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Full] Gặp Nhau Cuối Năm 2013 - Táo Quân 2013
    Bởi Lâm Ngọc Huy trong diễn đàn Video Hài Kịch
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 31-08-13, 10:08 AM
  2. Private server game chinh dồ đây:D:D:D
    Bởi DaDuyTeo trong diễn đàn Chinh Đồ
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 19-07-10, 09:53 AM
  3. Tổng hợp 1 số server private chinh đồ link live
    Bởi sanelsad trong diễn đàn Chinh Đồ