[Gunny] Tổng hợp hướng dẫn Gunny II
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 18
    Thành Viên trong0981's Avatar
    Thanks
    92

Tổng hợp hướng dẫn Gunny II

Đây là topic tổng hợp các hướng dẫn fix source gunnyII do trminhpc share để member dễ tìm kiếm hơn. Sẽ update liên tục khi có bài hướng dẫn mới

1. Fix lỗi mật đạo thần bí
    - Làm theo hướng dẫn của topic này: [Only registered and activated users can see links. ]
    - Sau đó vô đây làm nốt là xong: [Only registered and activated users can see links. ]

2. Fix lỗi cường hóa
    - Coi video hướng dẫn cách sửa ở đây: [Only registered and activated users can see links. ]
    - Hướng dẫn fix hợp thành và bỏ nhiều đá trong topic này: [Only registered and activated users can see links. ]
    - Hoặc các bạn có thể tham khảo code cường hóa nhiều viên và code fix cường hóa tại: [Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]
    - Cách sửa hợp thành 100% ở đây (đọc nếu bạn cần): [Only registered and activated users can see links. ]

3.Fix lỗi guild
    - Video hướng dẫn cách fix sơ lược ở đây: [Only registered and activated users can see links. ]
    - Fix attack vật phẩm vào mail của Guild tại đây: [Only registered and activated users can see links. ]

4. Fix pet
    - Cách sửa pet rồng thành pet khác: [Only registered and activated users can see links. ]
    - Gợi ý nho nhỏ của trminhpc về thức ăn cho pet: [Only registered and activated users can see links. ]

5. HD add item cho NPC khi chết: [Only registered and activated users can see links. ]

6. Hướng dẫn cover file bomb: [Only registered and activated users can see links. ]

7. Cách mở thêm 2 ô phó bản: [Only registered and activated users can see links. ]

8. Hướng dẫn fix bug Cheat Engine: [Only registered and activated users can see links. ]

9. Fix lỗi PVP: [Only registered and activated users can see links. ]

10. Hướng dẫn sửa item trong phó bản: [Only registered and activated users can see links. ]

11. Hướng dẫn thêm bomb vào db để tránh bị lỗi khi bắn: [Only registered and activated users can see links. ]

Mình sẽ cập nhật những bài hướng dẫn liên quan đến GunnyII liên tục tại đây. Các bạn có thắc mắc vui lòng post trong topic liên quan đến vấn đề mà các bạn thắc mắc mà mình đã gửi ở trên.
    Lần sửa cuối bởi trong0981, ngày 01-06-13 lúc 08:40 AM. Lý do: update thêm
    Khách viếng thăm hãy cùng trong0981 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 16 Users Say Thank You to trong0981 For This Useful Post:

bachugacon122 (22-01-13), chickenmut (10-07-13), concu11358 (21-06-13), cunproha223 (22-01-13), dongnguyen0510 (24-01-13), ductiem (09-04-14), haidang115 (22-03-14), hoang7625 (21-06-13), hongphongh2011 (22-02-13), kute200052 (26-04-13), lkusa1992 (22-01-13), nh0xntvn (22-01-13), phamlegiabao (22-06-13), registerhelp (24-01-13), trunghhyy (31-07-13), ythao123 (14-06-13)

Thành Viên
    Thanks
    22

Ðề: Tổng hợp hướng dẫn Gunny II

chào pro mình chơi ở hàng net.. cài đến phân dùng cái IIS hay gì đó thì không thấy giống như tut của trminhpc

không thấy gì trong IIS cả mình có nhờ ae trên này team cho thì ông đấy nói phải có đĩa win mới cài đc ...

vậy xin hỏi có cách cài gì khác thay thế cái IIS như trong tut của trminhpc ko ?
    Khách viếng thăm hãy cùng lkusa1992 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    51

câu trả lời hình như là "no" bạn ơi
    Khách viếng thăm hãy cùng minhhailc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết bachugacon122's Avatar
    Thanks
    173

Trích dẫn Gửi bởi lkusa1992 [Only registered and activated users can see links. ]
    chào pro mình chơi ở hàng net.. cài đến phân dùng cái IIS hay gì đó thì không thấy giống như tut của trminhpc

không thấy gì trong IIS cả mình có nhờ ae trên này team cho thì ông đấy nói phải có đĩa win mới cài đc ...

vậy xin hỏi có cách cài gì khác thay thế cái IIS như trong tut của trminhpc ko ?
    Bạn có thể dùng abyss thay thế cho iis mà
    Đã đi nghĩa vụ quân sự, vui lòng không liên lạc

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến bachugacon122 vì bài viết này !

mithacodon (25-01-13)

Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    10

cai mat dao em lam roi ma nhan nhiem vu xong lun vao` phong game no kiu khong du cap 2 la sao vay
    Khách viếng thăm hãy cùng ngusaonoi97 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    52

Bạn ơi cho mình hỏi cách add thêm map của phó bản ở đâu thế
    Khách viếng thăm hãy cùng happyprince xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến happyprince vì bài viết này !

hocmay1 (03-06-13)

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi lkusa1992 [Only registered and activated users can see links. ]

Cần Quái Rỳ Đĩa WIN Nhỉ ? Lên Gu Gồ Dow Folder I386 Là Cài Được Rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng congtonsach xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    23

cả rôm ko có ai hướng dẫn fix lưu đồ nhỉ...mong ràng ngày mai có pro xuất hiện...
    Khách viếng thăm hãy cùng tuan10163 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hoanganhgo's Avatar
    Thanks
    62

Sao cái launcher của mình lại ko dc ghi danh nhểy
    Khách viếng thăm hãy cùng hoanganhgo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

chủ thớt tìm cái fix dát vàng đi chủ thớt, thêm cái khảm nạm cho áo với nón đi, 2 thứ đó chưa khảm nạm được
    Khách viếng thăm hãy cùng hienkhowa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Gunny] Cần người team dùm gunny từ offline lên online ko phải hamachi
    Bởi pthinh145 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 03-10-19, 01:18 AM
  2. [Gunny] Share bộ quản lý game Gunny (Gunny Private Webpage v1.0)
    Bởi trong0981 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 54
    Bài viết cuối: 11-02-13, 04:52 PM
  3. [Gunny] Share web đăng nhập phong cách gunny II
    Bởi trungqbbn trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 31-10-12, 07:06 PM
  4. [GUNNY] Share Web gunny việt hóa của sever Fix Wind
    Bởi trungqbbn trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 10-08-12, 07:43 AM