Ae sro xem phiên bản này cool - nobug 2012 - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 41
    Thành Viên GameZone
    Thanks
    4

Ðề: Ae sro xem phiên bản này cool- nobug 2012

Trích dẫn Gửi bởi thiendt90 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mày nhặt được thì mày có up không . Mày có đóng góp không mà nói người ta hả thằng thần kinh

Chả có gì gọi là lừa đảo ở đây. Đơn giản người ta test thấy hay thì share, còn cái việc thằng nào ham tiền mở sv lậu là việc của nó. Vấn đề gì ở đây mà nói người ta lừa đảo?

Mày biết chỗ nhặt nhạnh đấy, nhưng mày tự hỏi đã bao giờ mày mang cái gì lên forum này cho mọi người chưa?
    May chỉ giỏi nói võ mồm, ăn và ỉa à ?

Đọc lại topic? Ae sro xem phiên bản này cool- nobug 2012
    Người ta có nói là làm không, mày học và định nghĩa lại tự " XEM " đi nhé ?
    Mày blind à ? hay thiểu năng tuần hoàn não ?
    Còn nếu như mày chê bản này nhiều bug đấy thì mày làm cái gì nó có tiếng nói đi, thể hiện cái tôi đi chứ đừng có võ mồm? ok?
    Làm được thì tao sẽ viết topic xin lỗi mày. Còn không thì câm mồm lại đi. Có hay không những thằng như mày mà box nó tệ như thế này đấy .
    Cứ cho là xlinh muốn nổi tiếng đi, nhưng người ta nổi tiếng vì những đóng góp cho diễn đàn, chứ không phải giỏi ném cứt vào hội nghị như mày?.
    Cứ cho là ve chai đấy, mày có mang nổi ve chai đến vai forum silkroad này không hay là mày mang cứt vào đây ?

Xin lỗi anh em được ăn học tử tế vì những lời khiếm nhã như vậy. Nhưng với những thằng có tính " đời chỉ có ăn và ỉa, giỏi võ môm " thì nó xứng đang với những câu chữ tôi viết ở trên.
    Nếu mod có xóa thì làm ơn sửa lại những lời thô tục thôi chứ đừng xóa hết nội dung.
    Cảm ơn mod
    Thì ra mày mở mồm ra là chỉ cức với nước đái thôi à mở TO con mắt ra mà nhìn bộ tao cấm nó sher à nhưng sher cái gì cho đáng thì sher còn sher linh ta linh tinh bảo là ngon lành NO BUG khác gì lừa đảo mà lừa đảo để dc nổi tiếng người ta gọi là gì nhỉ....treo đầu dê bán thịt heo à
    Tao nghĩ mày củng chỉ là thành phần đi nhặt rắc về thôi nên mới bợ đích nó đến thế
    Còn nếu làm dc bảng sro ngon thì sher cho mày để mày cảm ơn à mày nói chuyeng nghe mất cười qua...
    Khách viếng thăm hãy cùng satthumeminh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

V.I.P Member minhchau0309's Avatar
    Đang ở
    Phú Nhuận
    Thanks
    223

Ðề: Ae sro xem phiên bản này cool - nobug 2012

Yêu cầu mod topic check spam và xử lí...topic đã thàh 1 đống lộn xộn close topic đê...nếu bạn ấy share sẽ mở topic lại....
    Khách viếng thăm hãy cùng minhchau0309 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

Vậy cuối cùng là chủ thớt ko share ah ?
    Khách viếng thăm hãy cùng untouchable741 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết xlinh's Avatar
    Thanks
    197

vào GZ mà fourm SRO buồn buồn..... như con chuồn chuồn nhi?

các pro sro GZ một đj ko trở lại............
    Lần sửa cuối bởi xlinh, ngày 18-09-12 lúc 07:00 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng xlinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến xlinh vì bài viết này !

dkm-kienlua (26-09-12)

Thành Viên
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi xlinh [Only registered and activated users can see links. ]

[Only registered and activated users can see links. ]

qua các bản sro mình sưu tầm đc thì mình thấy bản này có vẻ ưng ý nhất đó, bản sro này mình chấm: .........SRO ........

..... BẢN NÀY ĐÃ UPDATE SKILL NEW AND PET NEW OF SILKROADR JOYMAX .....

do một số đông thành viên trong fourm mở sro pri wa khích.....đang hút $ của ae.......lên bản sro này mình sưu tầm đc tạm thời share sau............để cho wa đợt lũ đã.... .....
    share thì share không share thì thôi rách việc mệt người có cái quái gì đâu server chỉ để nghịch thôi chứ bug tùm lum muốn sửa thì chí ít cũng pro SQL với encode nhé . cứ lắm vẹo Share thì mọi người test chơi tìm lỗi bug là cái hay kiếm tiền cái gì trời. Không share thì lên đây bày đặt mệt người. gớm cứ như thể là hot lắm ý.

Sro không phải không còn người cũ vẫn còn người vô đọc bài viết các mem đó thôi mệt ghê. mỗi điều giờ không phát triển vì bận công việc thôi .Đừng biện minh cho hành động trẻ con .
    Đừng coment lại vì đây cũng đọc nhiều bài viết của xlinh với các mem rồi mệt
    1 người làm được không bao giờ nói nhiều chỉ có kết quá nói nhiều chỉ để người ta khinh thường ghét đố kỵ hơn càng làm người ta tin về cái xấu của mình chỉ có kết quả thì mới làm người khác câm mồm được.
    Khách viếng thăm hãy cùng kehuydiet03 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

Trích dẫn Gửi bởi xlinh [Only registered and activated users can see links. ]

qua các bản sro mình sưu tầm đc thì mình thấy bản này có vẻ ưng ý nhất đó, bản sro này mình chấm: .........SRO ........

..... BẢN NÀY ĐÃ UPDATE SKILL NEW AND PET NEW OF SILKROADR JOYMAX .....

do một số đông thành viên trong fourm mở sro pri wa khích.....đang hút $ của ae.......lên bản sro này mình sưu tầm đc tạm thời share sau............để cho wa đợt lũ đã.... .....
    Nản thật... bác share thì share, ko share thì cứ huỵch toẹt ra.
    Ban đầu thấy bác hay share cho mọi người nên cũng nể bác , nhưng riết giờ đọc bài của bác thì thấy xạo nhiều hơn
    Khách viếng thăm hãy cùng untouchable741 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết kelly's Avatar
    Thanks
    80

Server thì có full rồi còn những update trên kia làm đâu có kho khăn , nghiên cưu là ra à các bạn phải nghiên cưu mói ra được cư lấy bản gốc rồi tuej update la tốt nhất , để tránh dựa vào người khác phiền hà lắm

Skill mới chỉ cần add db ok rồi lấy tool crack trước mình up bài la ok a`
    Khách viếng thăm hãy cùng kelly xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết mylove09's Avatar
    Đang ở
    Usa
    Thanks
    45

Trích dẫn Gửi bởi untouchable741 [Only registered and activated users can see links. ]
    Nản thật... bác share thì share, ko share thì cứ huỵch toẹt ra.
    Ban đầu thấy bác hay share cho mọi người nên cũng nể bác , nhưng riết giờ đọc bài của bác thì thấy xạo nhiều hơn
    chính xác. như t dev từ bản 110.
    Bắt đầu là level lên 120, skill 120 .
    Add d12
    Sau đó add map 120, add quái , add skill cho quái
    Cuối cùng là hoàn thiện drop D12.
    Vậy là có 1 bản D12 khá hoàn thiện
    Chứ nhặt nhạnh lung tung như này thì được 3 ngày lại có bản mới , lại chạy theo nó thì mệt lắm

Thành Viên
    Thanks
    0

bạn giup mình làm sro off chơi lan 20 máy d cko bạn?
    Khách viếng thăm hãy cùng iljkeyou xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Alexandria
    Guest

bạn này ai mua sv thuong mai minh se dc 100% silk 120 và lv 120 ko bug và quá quen thuộc ruồi
    Khách viếng thăm hãy cùng Alexandria xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share server VIP-FVT nobug 99%
    Bởi My.Ami.Pro trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 62
    Bài viết cuối: 03-01-10, 04:19 AM